BUS version 2.0 beta+trang thư nhé :D(SS trẻ con về nhà!!!)

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

sau khi đọc bài bus trong bus non S anh đành viết tiếp tập 2 :D
ngày nọ HM đi xe bus 32 từ mai dịch về trường AMS , xe bus đông vãi hàng , chú này chen mãi mới lên nổi xe và chỉ đứng được ở chỗ cái cột gần cửa sau , lát sau tới bến tiếp theo Trang Thư cũng mò lên xe bằng cửa sau , xe quá đông đi cứ lắc loạn cả lên , chỗ Trang Thư chênh vênh quá em bèn với tay tìm cây cột bám lấy (ko ngờ trúng cái XXX của Minh) ! HM ta lại nghĩ chắc em nào thấy mình ngon trai nên giở trò đây , thôi kệ càng sướng chứ sao :)), xe mỗi lúc một đông lắc lại càng mạnh , nên em Thư phải nắm chặt hơn đồng thời đôi khi cũng trượt qua lại , HM sướng đê mê: trời ạ ! quả này xuống xe thì mình vãi hết mấy thôi ! úi giời ạ !! đã quá !!!8-} ! tới gần đầu ngã tư cầu giấy đến chỗ bến giao thông xe đi vòng qua vòng xuyến phải cua mạnh , Trang Thư nắm càng chặt :D , lúc này do quán tính nên trọng lượng em Thư dồn hết vô chỗ đó !
HM "MK đau quá , hơi quá đà rồi em ơi , chị Hoa dữ dội cũng có thế này đâu chứ":-s " càng cua càng lắc , bỗng một chú xe ôm tạt đầu xe bus ==> bác tài phanh keeeeeeeeeetssss !! HM la lên : Á !! con dở hơi nào thế hả , đồ ngu ko phải cán ô đâu mà kéo mãi thế!!!8-}

:))

anh KN ơi :|

em Thư có làm `j nên tội đâu :-"

cả em Hoa cũng thế

hêhe! tại thư muốn làm supper star thay cho nhung 1 thôi ai vẫn yêu nhân vật nhung thì tự thay vô nhá :D

:((

thế thì tại sao lại cho em Hoa vao` :((

mà truyện này thô quá

kệ ! chót rồi ! ai thấy thô thì tự thêm lời xin lỗi của anh vào cuối nhá ! nhưng mà thô thiệt ! tại sáng tác theo sư thật đấy :D

/:)... đã bảo là từ "thô" không có trong từ điển VC cơ mà /:)... nhưng mà em có thù oán gì với anh Ngọc thế??? anh khiêu chiến em đấy nhá??? /:)

:)|

đọc bài các bài em mất hết hứng thú viết truyện :((

muốn viết non-S cũng ......... :|

Úi, ;;);;) sao anh KN biết .... Trang Thư thường đi xe bus ;;);;)
Chết nhé, hay là ...........;;);;);;)
:)):)):))

ơ anh biết đâu , thôi để bài sau anh cho hoa với nhung làm nhân vật chính tiếp :D
yên tâm sắp có bus version 3!! à em đi xe nào anh còn biết chẳng may đi cùng xe anh còn tránh :))

:|

em thế với anh Ngọc là nếu anh cho em làm nhân vật chính nữa là em .........:|

ghét anh :|

ừ ! version 2.5 đây !!!
sau vụ trên xe bus version2 em nhung (đáng ra là trang thư nhưng mà nghĩ tội ,nể tình bố con thằng quách tha cho em !!) rất tức hiếu minh vì đã làm em bẽ mặt trước đám đông ! nên Nhung đã kiện Hiếu Minh ra tòa vì tội quấy rối trên xe bus (thực ra N quấy rối HM) ! tại tòa , quan tòa Tâm nói: "theo lời bị cáo nói và được bên nguyên xác nhận :khoảng cách lúc đó giữa hai người là 40 cm ! vậy làm sao bị cáo "dê" bên nguyên được chứ ? "
Nhung đáp : "sao quan tòa ngu thế ! thử hỏi nếu quan tòa là HM thì khi tôi vươn tay ra nắm chả nhẽ của quan tòa ko dài thêm ra cm nào hả "

Dám ăn nói láo lếu với quan tòa à X(
Xử cho thua luôn rồi bắt đi lao động công ích bây giờ b-)

Em thấy ko buồn cười lắm :|

Chủ yêu là anh trêu chị N :-$ 8-|

:|

anh Ngọc bình tĩnh :|

bạn N bình tĩnh

Em Quân cũng bình tĩnh :|
Mọi người hãy bình tĩnh :|

Em ứ bình tĩnh nữa, xe nào em cũng đi, anh Ngọc cứ liệu đường mà tránh >:)

Back
Bên trên