BUS version 2.0 beta+trang thư nhé :D(SS trẻ con về nhà!!!)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Em ứ bình tĩnh nữa, xe nào em cũng đi, anh Ngọc cứ liệu đường mà tránh >:)
Máu thể anh Dung mới chạy theo chứ ;;);;);;) Thư Nhảy :D:)):))

nhảy cái j, tớ chưa trèo lên xe đạp của bạn Quân mà bạn Quân tưởng tránh được ah`??? Yên tâm, lên rồi, cái cổ của ấy sẽ đứt làm đôi b-)

sis Hoa, đời nó thế, ko máu ko sống nổi >:)

:((

mỗi chị Hoa là ngoan :|

chả ác

Hiền lành :">

dễ bắt nạt :|

mỗi chị Hoa là ngoan

chả ác

Hiền lành :">

dễ bắt nạt
thật á X_X chả tin mấy :D cả làng nhỉ ! em thư ơi anh đổi nhân vật rồi còn gì tha anh đi anh đi xe 32, 30,38.07,14,21,29,39,27,08,26 02 em cứ tránh mấy cái xe đấy ra em nhá :D

Ôi anh Ngọc, xe tủ của em : 38
Các xe hay đi: 02, 07, 09, 18, 19, 21, 22, 23, 24, 26, 30, 31, 32, 34, 35.

Anh tránh đi, chứ em mà tránh mấy xe này, chắc chỉ còn nước ngồi nhà :D

óe ! sao mà em hay lang thang giống anh thế , xe nào cũng đi , thôi may mà mặt mình nó ko biết :D hehe ko sợ ! 38 anh chỉ đi từ deawoo tới cuối hoàng quốc việt và quay lại thôi :))

:((

chị làm thẻ bus gần 1 năm nay ko đc :((

chắc mình ko có duyên đi bus :|

anh ơi, em hay đến nhà con bạn em ở Hoàng Quốc Việt, đi từ trường anh ạ. Từ bi h để ý ai lên từ Deawoo :D

ờ ! anh cũng dek có sợ ! vì em có biết anh là ai đâu mà ? em mà hỏi dò thì thế nào cũng nhầm thằng cu cùng lớp anh cho mà xem :D

Mọi người chuyển sang bàn luận các tuyến xe bus :)):))
Thư đi từ tuyến 1 -> 52 thì anh ý đi kiểu ji` :)):))

;;)

em Thư máu lắm

năng suất lắm ;))

chả biết thế nào

tội nghiệp anh Ngọc

anh đã nói rồi , anh dek sợ ! nó đi bao nhiêu tuyến kệ nó ! nó biết anh là thằng nào , nó mà biết heheh nhìn thấy anh ngáp 2 cái nó chạy mất dép :))

Anh nhớ nhá, anh mà ngáp 2 cái, đến 10 cái mà em vẫn chưa chạy mất dép, là anh :| :D

hèm ! ông Hùng thì nghĩ tới cái gì thế ! tại ông mà tôi bị block mất nick lê khánh vũ đấy ! mà ông ko bị gì là sao ?

Back
Bên trên