Buồn cười!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Éo,cái bánh mỳ hắn để mấy hôm,bốc mùi rồi.ẹ ẹ ẹ ! Đánh kiểu này nhiều,mỏi mỏ lắm,:mrgreen: :mrgreen: ,thôi,đánh ku Đỗ Việt với anh Tuấn Minh được rồi. Yêu cầu 2 bạn và anh về nhà rửa mặt và bôi kem dưỡng da ngày mai đến đây... đánh nhau :oops: :lol: :lol: :rolleyes:

Hơ hơ, bánh mì người ta vừa mới mua đấy! Mai chê bánh của tớ nhá!! quá đáng nhá!!! À này, cấm gọi tớ là "ku ĐV" nhá! :)

HTM muôn năm!!! :D

Thế thì gọi là gì hả Việt? Gọi là cái hĩm như các cụ nhé!

Bó tay với các em A3 nhất là em KHánh Vân Hic hic ....có đi cưa ai ở Ams thì cưa nhìn em KV chạy sớm.....không có ngay em ý gọi là h......

Oa oa oa oa oa :(( :(( :(( :(( :((
Ủa nhưng mà "hĩm" là cái gì dzày ? mình mới nghe lần đầu! :)
To Hiền: E hèm, bóp mũi chết bây giừ!!!

hehehe hĩm Việt đi hỏi các chị lớp Văn các chị ấy giảng cho chứ em thì nói ra lại bị bóp mũi chết :))

Thế "hĩm" chỉ cho con trai thôi à ? còn con gái thì sao ?

Không, nếu ku là để chỉ con rai thì hĩm là để chỉ con gái!

Tớ chỉ nói những gì bà nội tớ dạy thôi, sao mọi người cứ sửng sốt thế?

Viết nhầm nên xóa đi.Thông cảm nhé.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi,mọi ng` đừng câu bài nữa.
Ku với hĩm thì có gì mà lạ?Ngày xưa còn đặt tên hẳn như thế cơ mà.VD như Phạm Khánh Hĩm,Đỗ Quốc Ku chẳng hạn...Đồng ý với con Vân,sao mọi ng` cứ sửng sốt lên như thế nhỉ?

thê' sao người ta không đặt tên hẳn là như thê' luôn đi mà cứ phải nói tránh. Tôi thâý người ta bảo đặt tên càng xấu càng dễ nuôi cơ muh :D

Linh, sao mày nỡ lấy tao ra làm ví dụ, mất hình tượng quá!

Eo ôi con mèo của ban Lê Anh Phương xinh quá . Mèo nhà ấy hả ??? :D

E hèm...Cường ạ..1 khi đã HĨM thì làm ơn thôi KU.Mà chính xác ở đây,nếu cần thì chỉ được gọi tớ là Hĩm thôi.Ku là Ku thế nào?????
2 bạn NCH:ngày xưa các cụ vẫn gọi thế đây chứ.Bi zo` cải cách rồi,tân tiến rồi,mở cửa rồi,chả ai gọi như thế nữa cả.Khó cho ng` Tây khi gọi..Mà ai cũng thế thôi,chẳng ai muốn bị réo 'Hĩm ơi','Ku ơi' trước mặt ng` iu mình cả ++>phải nói tránh :D Với lại con cái bi zo` dễ nuôi bỏ xừ,cứ Vinamilk với Nestle thì tha hồ mà nuôi.Ý tớ chỉ là đừng lấy quá làm lạ khi giới Việt trẻ tìm lại cội nguồn,tìm về Ku với Hĩm thôi ^___^

:d hi` hi` tớ thấy con gái thè hơi bất tiện chư con trai thì trả sao. Càn giè cứ phải ku cho mất việc, kể cả bạn gái đến cứ gọi là chim luôn cho no' nam tính có sao :d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên