Buồn cười!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Rút cuộc cũng chẳng ai nhận sai về phần mình hả ? Thôi thì tớ xin đứng lên nhận sai cho các bạn sướng nhé . Tất cả là tại bạn Chu Lê Cường lớp 11 A3 , toàn post những bài mang tính chất riêng tư , vô giá trị và còn nhiều vấn đề khác nữa .... Chúng ta - những thành viên của lớp A3 - cần nhìn nhận lại vấn đề và hoan hô bạn ĐỖ VIỆT lớp 11F vì bạn đã nhìn thấy lỗi sai của bạn Chu Lê Cường nói riêng và lớp A3 nói chung . Tớ chân thành xin lỗi bạn ĐỖ VIỆT và hứa từ nay sẽ ko post lên những topic chỉ thiên hướng về lớp A3 nữa . Tớ cũng chân thành xin bạn ĐÕ VIỆT cho phép lớp A3 để lại hai topic : " Nhật kí lớp online " và " Những suy nghĩ về lớp A3 " bởi hai topic này là tâm huyết của hầu hết các bạn lớp tớ .... Các topic ngoài lề liên quan tới A3 tớ sẽ nhờ mod BLN xóa nếu có thể .
Mong rằng đây sẽ là bài cuối cùng của cái topic này . Lỗi sai thì đã có người nhận , thế là hết buồn cười . Tớ rất mong bạn ĐỖ VIỆT LỚP 11 F sẽ hết buồn cười sau cái topic này . Đồng thời tớ cũng mong bạn sẽ làm cho cái box này hết "buồn cười" bằng những topic " mang tính chung mà ai cũng có thể post bài được " .
Còn nhiều điều tớ muốn gửi tới bạn ĐÕ VIỆT nhưng có lẽ sẽ để sau . Xin cảm ơn bạn một lần nữa vì đã góp ý để tớ nhận thấy sai lầm xủa mình...

Gửi vài dòng tới cả lớp A3: :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:lol: :lol:

Oa oa oa!!! chỉ biết khóc thôi!!! tớ đâu có ý nặng nề thế đâu! tớ chỉ góp ý chút đỉnh thôi mà!!! :) Cảm ơn bạn Chu Lê Cường!!!

Trùi, nóng quá. Em cũng chỉ thấy có trò vui vào đây nghịch chút thôi mà. Các bác nóng quá. Không cần thế đâu. Cứ tự nhiên đi mà:D.

Có nóng đâu em. Anh thấy bài của CLC vui quá...nhưng là để chửi Đỗ Việt cơ...

Hờ, thực ra chửi cũng không sao, cũng đúng thôi mà. Đang post bài hăng mà có người chọc vào, tức quá đi chứ! Nhưng em chỉ post bài đó như 1 lời khuyên thôi, không ngờ mọi người phản ứng gay gắt quá! :)

Thừa hơi....Mà anh đọc thấy bàn của em CLC để chửi ĐV...thế mà chú ĐV còn cám ơn...ngộ nhỉ ???

đấy ko phải là ngộ mà là 1 điều nhịn là 9 điều lành !!!!

Nhưng lại đi cám ơn mới lạ chứ !

Buồn cười qué!!!

HAha , thật là buồn cười . Bạn Việt ạ , còn nhiều cái buồn cười hơn ,còn cái chuyện này thì có gì mà buồn cười đâu , lớp tớ post nhiều topic thì mod Linh Ngân lớp tớ xóa chứ liên quan quái gì đến các bạn lớp khác mà các bạn kêu ca . Có muốn buồn cười thì đi mà cười cái buổi tối hôm qua ý , còn chuyện lớp tôi yêu lớp tôi thì chẳng liên quan đến ai hay đến lớp nào cả . Thế lớp nào cứ mở nhiều topic thì là lớp đấy sai à , bọn tôi cứ mở đấy , thích làm gì thì làm , làm những gì mình cho là đúng nhất thì thôi , Tôi cũng ko muốn nhắc lại cái trò lố hôm qua làm gì , để rồi lại nghe mấy em lớp 10 bảo là lớp tôi ko được giải rồi cay cú , và chúng tôi hô tên bạn Thanh Mai lớp tôi là một trò lố .Bây giờ mới biết điều kiện để đi thi miss ams là phải " ko được cao quá 1.6 , ko được ăn mặc quá đẹp và người quá chuẩn". Lần sau thì thôi ,tôi cạch mấy cái hoạt động của Đoàn trường lắm rồi . Xin lỗi Ngân , Đức , Chi nhé , chúng mày mà có diễn kịch thì tao cũng ko đi xem đâu , còn bây giờ thì tao cũng ko học trống nữa đâu , Đoàn trường , làm như hai tiếng ấy nghe vẻ vang lắm á , Tôi chả cần . Mà rồi thể nào cũng được nghe các bạn trong ban chỉ huy Đoàn trường thanh minh là do một chút sơ suất , một chút hiểu lầm , Còn bên 0205 thì thậm chí có anh , vì ủng hộ em nguyệt anh hay nguyệt ánh gì mà còn bảo là chương trình " Cũng có phần thành công " Ối mẹ ơi , con đến chết sặc vì cười mất thôi , ko còn gì để nói , còn tao cũng phải xin lỗi con Kin, nhầm , Quyên , nhẽ ra tao ko nên ủng hộ nó đi làm gì , để khổ thân nó ra , chấm điểm thế này đâu theo những gì thể hiện trên sân khấu , và có bao giờ , mọi người đều nói , hệ B mà được học sinh thanh lịch chứ , Thật là buồn cười , HAHAHAHAHAHAHA.
Tiếc cho các bạn lớp mình . Nói thật nhé , nếu hỏi mọi người ai mới xứng đáng là học sinh thanh lịch thì tớ cho bạn Lê lớp Anh 1 một phiếu đấy , và bạn Ngọc Anh lớp Pháp cũng rất hay , tuy nhiên trên hết là việc làm tắc trách của ban tổ chức và MC.Thôi , tôi dừng ở đây , vì đằng nào cũng có người lên thanh minh thôi , Tôi xin hết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Tuấn Minh đã viết:
Thừa hơi....Mà anh đọc thấy bàn của em CLC để chửi ĐV...thế mà chú ĐV còn cám ơn...ngộ nhỉ ???

Cái này còn buồn cười hơn :))

Nguyen Van Trang đã viết:
Đỗ Tuấn Minh đã viết:

Cái này còn buồn cười hơn :))
cái này còn buồn cười hơn nữa !!! :)) :)) :)) chả hiểu gì cả !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hahaha..em Vân Trang trong Đoàn trường hay sao ý nhỉ ? thảo nào ...

Buồn quá đi, Hông Ly nói gì thế ? đừng có vì chuyện Miss mà tức giận việc góp ý của tớ! Về kết quả Miss Ams, bản thân tớ cũng rất buồn mọi người ạ! thôi chẳng nói nữa, bọn ấy có thích mắng mỏ gì thì tùy, mắng tớ đi cho hả giận!

Oánh được không? Oánh cho phát vào má này. Xin lỗi tay hơi đau,hôm qua ôm chúng nó nhiều quá ( hơ hơ,hôm qua tớ ôm những ai ấy nhờ,có bạn nam nào không? Hôm nào tiếp đi :D .Đành không dùng " đôi tay" mà dùng" đôi môi" đánh ku Đỗ Việt này. hè hè," ruyên " chết người !

Bình đâu !!! mày vào đây mà đọc này.

Đỗ Tuấn Minh đã viết:

Rất tiếc là ko anh a.
Kiểu này thời buổi này chắc cứ phảo đeo cái biển : " tôi ko phải BCH đoàn trường" ra ngoài đường thì mới ko bị cười vào mũi ý nhỉ

Đỗ Tuấn Minh đã viết:

Rất tiếc là ko anh a.
Kiểu này thời buổi này chắc cứ phảo đeo cái biển : " tôi ko phải BCH đoàn trường" ra ngoài đường thì mới ko bị cười vào mũi ý nhỉ

Đỗ Tuấn Minh đã viết:
Bình đâu !!! mày vào đây mà đọc này.
Suỵt! Anh mà cứ gào lên thế là em lại đánh anh như đánh bạn Việt bây giờ :lol: :lol: :mrgreen: :shock: :D :oops: ;)

Ẹ! Có cả kiểu đánh này sao? thế thì để tớ gọi vài thằng bạn vào đây cho Mai đánh nhá! :)

<thanhmai> Đành không dùng " đôi tay" mà dùng" đôi môi" đánh ku Đỗ Việt này. hè hè," ruyên " chết người !
<doviet> Hông "giám" nhận --> Giơ cái bánh mỳ ra đỡ chưởng của Mai --> ngon hông Mai ??

To Q.Bình: Tớ không phạm vào quyền lợi của ấy nhé, đừng có đòi tìm tớ trả thù đấy! :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên