Boys Over Flowers <3 <3 <3

trong bản Hàn Quốc này cái đoạn mất trí nhớ chỉ ngắn thôi. Thấy các bác bảo làm thế cho phim súc tích Nhg chị lại mong kéo dài thêm 1 tập cho đôi Gốm-Cháo xuất hiện nhiều hơn. Chứ xem đôi đấy kiểu hơi loãng í Nhiều lúc ko hiểu tình cảm 2 anh chị lắm
chị chuẩn quá :x em cũng thấy thế :x nhiều lúc em thấy Ga Eul rất khổ vì Yi Jung ý cứ phải đi tìm hiểu về yi jung 1 mình :(

cute quá cơ =))

h thì mìh đã hiểu boys over flowers nghĩa là j :">
hana yori dango là câu tục ngữ của nhật, có nghĩa là bánh hơn hoa =)) (những thứ thiết thực thì hơn những thứ phù phiếm). câu này đọc Kaze Hikaru có nói đến rồi =))
câu này bị chơi chữ thành trai hơn hoa =)) ý là chị Jandi tuy rất thik ăn nhưng chị í đã chọn anh Junpyo (sao chuối thế nhỉ :)))

chủ nói gì thế mình hem có hiểu :))
hôm nay ngồi nghe chủ kể fim diễn tả xúc động làm mình...=))))))))))))))))))))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
=))
eo, có ai nghe bài vì tôi là chàng khờ của Minh Quân chưa =))
Nghe xem có quen ko =))
http://www.mediafire.com/?tmyry3igztv

Nghe xong đừng choáng :))
Eo kiểu này tới hè SS501 ko đến VN nữa mất :)) VN quá đáng thật :)) bài của ng` ta hay thế :))

=))=))=))=))=)) tick bài hay cho ban THúy :))
OMG thô bỉ vãi đạn :))

@em Linh L2: tình hình là bọn con trai lớp em hơi bị vớ vẩn, viết bậy lên tường nhiều quá. Do đó, lớp chị đã dán ảnh các anh yêu (và chị yêu) lên những chỗ viết bậy. Các thầy cô rất hưởng ứng:>, bao gồm cô Hoài Thanh (cô khen ảnh đẹp, và rồi cô cười đỏ cả mặt=))) và thầy Hinh Hóa cũng khen ý tưởng hay:> (em nào A2 nghe thấy đừng ngạc nhiên:>)
Cuối giờ mỗi ngày, bọn chị lại phải tháo ảnh xuống vì sợ bọn con trai lớp em vẽ linh tinh vào:-< Em có giúp chị bảo bọn nó đừng vẽ bậy vào ảnh các anh yêu đc ko? Đc. thế thì tốt quá:x

=))
Lủ ơi, lớp mày làm thế à :)) thật xấu hổ làm sao Lý 2 :))
(thực ra tao ko dám dán ảnh vào chỉ vì sợ bọn con trai nó vẽ bây đấy :(()
Ôi thô bỉ làm sao
Minh Quân hát hay ko mọi người :))

con diệp mất dạy , zai lý 2 làm thế bao h

@ chị Thúy A2 : vâng chị yên tâm chị cứ dán đi bọn nó ko làm gì đâu :)) bọn con gái lớp em dụ dỗ dc bọn nó xem phim đấy , bọn nó đang thắc mắc là 4 thằng nào đẹp zai ntn :))

tao bảo zai lớp mày làm gì đâu hả Lủ /:)
nhưng mà phải nói là hôm nay đi thi lớp tao ngồi cùng phòng rai Lý 2 :)) vừa xấu vừa củ bựa :))=))

Minh Quân kể ra hát cũng đc :)) mỗi tội VN bỉ quá bài hát hot cái là đạo ngay đc :))

ơ nhìn nhầm :"> kệ tao >:p
zai lý 2 sáng láng có thằng cao và xoăn tao thấy khá giống jun pyo tất nhiên ko đẹp trai bằng dc =))

à hnay tao có để ý nó ngồi chếch phía vs tao :))
xấu :))

chắc gì Minh Quân đã đạo hả các em :-< Anh í mua bản quyền đàng hoàng chứ :-< Chỉ là mình không thích anh í hát thôi :-< mà giọng anh ý hay thế còn gì :-<

Chứ SHINee của chị mua bản quyền bài Show the world của 1 thằng Đan Mạch rồi hát thành Love like oxygen, chị nghe ai chửi là SHINee đạo nhạc chị cũng buồn lắm chứ :-< chỉ vì người ta nước ngoài hát lại bài nước ngoài thì được còn Việt Nam thì không được à :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếppp :)) Diệp nhớ, ngoài Jun Pyu với anh ra là ko được ngắm ai hết nhá ;)) cùng lắm cho ngắm thêm Kim Bum nữa thôi ;)) còn lại là ignore hết nhá ;))
Ủ ôiiii ;)) Chữ kí của Lủ kìa ;)) iêu quá rồi àaa :)) à mà saranghae chứ, sao lại saranghea, anh í mà đọc được anh í lại ko hiểu bh ;))
Haha MQuân hát được phết mà :)) chỉ là ko thể mê được việc thấy bài nào hot là đạo ngay được của VN mình thôi :p chứ MQ dịch sát nghĩa với hát cũng hay phết nhờ :p (tất nhiên là ko thể so sánh với bản gốc được ;)) )
mình thầy Woo bin dạo này cute phết ;)) hồi đầu thấy xâu xấu với cả chả có vai trò gì to tát trong phim ;)) bh thấy đỡ rồi :)) Anyway thì so về độ hot thì mình thấy F4 Hàn Quốc là cao ráo đẹp trai nhấttttt :p

Chỉnh sửa lần cuối:
bao h có because i'm stupid vn r` bao h có F4 vn nhỉ :>
hic, có người ngáp cũng cute :x

h thì mìh đã hiểu boys over flowers nghĩa là j :">
hana yori dango là câu tục ngữ của nhật, có nghĩa là bánh hơn hoa =)) (những thứ thiết thực thì hơn những thứ phù phiếm). câu này đọc Kaze Hikaru có nói đến rồi =))
câu này bị chơi chữ thành trai hơn hoa =)) ý là chị Jandi tuy rất thik ăn nhưng chị í đã chọn anh Junpyo (sao chuối thế nhỉ :)))

*đi vào*
Hana yori dango có nhiều ý nghĩa thâm thuý lắm :">
Nghĩa gốc đúng là thành ngữ là bánh hơn hoa (cửa hàng mà Tsukushi làm thêm bán bánh dango) - những thứ thiết thực hơn là những thứ chỉ đẹp mà không có giá trị thực.
Đổi kanji của dango-bánh (団子) thành dango-con trai (男子)thì câu chuyển nghĩa thành con trai cũng quan trọng không kém đồ ăn (eee~cái này~ =)))
Còn nghĩa nữa là F4/Flower 4 không chỉ là cái mác của sự giàu có, quyền lực ở bề ngoài, mà bên trong vẫn là con trai; là những cá nhân chứ không chỉ là nhóm F4.
*đi ra*
À quên, BOF thì gọi là xem cho vui vì mình trót yêu bản Nhật mất rồi. :"> Xem để ngắm giai. *shot*

hí hí rốt cuộc anh Junpyo vẫn hơn bánh :"> 8->
mà chết thật càng ngày mình càng thik anh Jihoo :(( thật là chín chắn điềm đạm haizzz thế mà toàn fải chơi với ngựa :-< khổ thế :-<
ôi tập 23 buồn quá ko chịu nổi :(( :(( :((

Cái mặt với quả đầu anh ý cũng khá hợp chơi với ngựa mà =.=

Haizzz anh Yi Jung chả hiểu tnao vừa cảnh trước đau khổ vật vã lúc thấy cái tòa nhà cảnh sau đã nhảy phắt ra yêu đương cả chị Ga Eul :-?

Back
Bên trên