Boys Over Flowers <3 <3 <3

Nghe bảo là dẫn đến cái tòa nhà xong nó chiếu chiếu ánh sáng j đấy thành chữ I love Yi Jung j đó
Đấy là trg truyện với bản Nhật :-?
với trông cái preview thì chắc cũng đúng thế
Ôi giời ơi cái đôi kia tiến triển nhanh phết :x sweeeeet quá :((

đôi nào??
Jundi thì break up xừ nó rồi còn đâu :((
mà nhá, tình hình là hình như ko có mất trí nhớ đâu, nhưng nhìn mấy cái ảnh spoilers mình có thể đoán ra là
Jandi chăm sóc bố Junpyo, vì sao thì ko bít (ông chưa chết nhưng bà mẹ Junpyo lại bảo chết rồi để bắt Junpyo tập trung vào chuyên môn >>> thật là nham hiểm X() nên có thể là chị Jandi làm cho bố Junpyo khỏi bệnh :x dẫn đến: mẹ Junpyo buộc fải cho hai ng thành đôi :x với lại chị Jandi có thêm kiến thức và kih nghiệm >> đc nhận vào trường y =)) vẹn cả đôi đường :-j

hì anh sưu tập đủ bộ Boys Over Flower bản HD High Definition, sub Eng thì bán có ai mua ko nhỉ :p

Mình vừa xem ep12 trên KBS. OMGGGGGGGGGGGGGGG. It's sooooooooooooooo touching:x:x:x:x:x Hay quá đi í!!!!! lâu lắm mình mới có cảm giác nè khi xem phim:*:*:*:*:*

tập hôm nay awesomeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :x
vãi đạn :x:x:x
mình đang fê cái nhạc buồn buồn lúc Jandi nhìn máy bay của Junpyo bay mất ... anh ý nt cho chị ý là : chờ anh nhé anh sẽ sớm trở về ..I love jandi... :x
(dịch sang TV sến quá :)))

ừ í, hồi trc' anh xem mấy tập đấy cũng cứ xốn xang xuyến xao mãiiiiii :p Nhưng em cứ xem cái tập sau cái tập ntin đấy đi :)) ức lắmmmmm :p
Chị chủ ơi, Trư cũng đoán như thế =)) cái vụ đoạn kết í =)) nhìn JanDi chăm sóc bố Jun Pyu mà iêu vãi đận ;)) >:-D<

chờ anh nhé anh sẽ sớm về

:(( :(( :(( :(( :(( sao mà lãng mạn yêu đương quá chết thôi :((

Chị ko hiểu trong tập 23 cái đoạn nhìn ra 2 tòa nhà lúc mặt trời mọc, làm thế nào mà nhìn ra đc chữ I love Yi Jung? Chả hiểu j cả, rất là thắc mắc cái đoạn đấy

hiz chị xem tập 23 rồi ạ :x :x :x
cái đoạn đi chơi của Jundi có sweeet ko :x :x :x 8-> ôi háo hức đoạn đấy vãi :x :x
tập 22 cũng hay dã man :x :x :x Jandi nhìn thấy bàn ăn cười còn tươi hơn nhìn thấy Junpyo =))
thik đoạn này quá 8-> 8->
Junpyo: Jandi ah!
Jandi: huh??
Junpyo: Sorry for hurting you. >:-D<
Jandi: :)
Junpyo: Jandi ah!!
Jandi: what now??
Junpyo: Saranghae :x :x :x
then..............:* :* :* :* :*

mà nhìn hai ng nhảy waltz với nhau lại nhớ đến tập 3 (hay 4?) =)) Jandi nhảy với Jihoo còn đứng hẳn lên chân Jihoo, khổ thân anh í =)) trong khi Jandi mơ mộng "mình đang mơ sao 8->" thì Jihoo: "já mà bước xuống khỏi chân mình thì tốt biết bao TT_________TT" =))

ôi tức quá rốt cuộc lại có mất trí nhớ, lại có cái con còn kinh hơn con khỉ xen vào này :(( %-(

Chỉnh sửa lần cuối:
--------------------------------------------------------------------------------

Chị ko hiểu trong tập 23 cái đoạn nhìn ra 2 tòa nhà lúc mặt trời mọc, làm thế nào mà nhìn ra đc chữ I love Yi Jung? Chả hiểu j cả, rất là thắc mắc cái đoạn đấy

bạn em kể là hồi xưa chị già làm gốm 1st love của kim bum vs kim bum hẹn nhau xem mặt trời mọc nhưng mà ko dc hay sao ý , ga eul rủ kim bum xem kiểu để kim bum có ý xúc tiến vs chị già :| kim bum nhìn thấy vật vã khóc lóc nói sao em lại làm thế vs anh bla bla

:-<

Ở trên 2 tòa nhà có 2 cái biển quảng cáo: 1 cái có chữ I love you, 1 cái có chữ "gì đó" Yi Jung và ngẫu nhiên nó đặt cạnh nhau. Lúc mặt trời lên, chữ "gì đó" được che và chỉ còn chữ "I love you, Yi Jung" nổi lên rất rõ ;)) -> đấy là lời mà Eun Chae, ex của YJung ngày xưa muốn nói với YJ nhưng YJ ko đến...Ga Eul giúp YJ hiểu được tcam? đấy trong quá khứ để YJ cảm thấy hối hận và sau này rút kinh nghiệm ;)) nên YJ sẽ quay trở lại với nghề gốm để sau này ko phải hối hận ;)) èn probably Gốm èn Cháo sẽ thành đôi nứa ;)) có đoạn đang chuẩn bị kiss thì đt :))
--- HQua vừa xem hết tập 23 xong...hayoooooo...JDi vừa express feeling + kiss - cho JPyu lên thiên đàng xong thì mấy tiếng sau đã leave him, ném anh í ngay xuống địa ngục :) khổ thân cả 2 quáaa. Sau này lại còn chuẩn bị có thêm ng` thứ 3 nữa :)) bực cả mình ;))

:(( sao mọi người xem nhanh thế
Mình quyết tâm rồi mình k đợi KBS nữa cho em D' đợi một mình :)) từ mai mình sẽ lên utube để xem :x:x:x:x

@chủ:
cái behind the scene đoạn kiss ở ngoài đường đâu send em

ơ thế thì làm sao mà tập 25 kết thúc đc :-/
nếu mà có đứa mới xuất hiện thì còn dài lắm :-?

đoạn mất trí dài dòng bựa lòi :| bản đài loan nó tách hẳn ra khỏi phần 1 , bản hàn lại làm gộp , mất vui :(
hi hi bi h biết viết kimbum sarangheyo rồi :X

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lủ: @_@ nàng ơi, chết vs nàng mất thôi chị trẻ vs cả chị già =))
mình thấy xem tập 23 xong, JunPyo có vẻ tỏ thái độ vs Jandi: I'm not ready to have a child =). anh ý ghen vs cả trẻ con. yêu thế :x
phim càng ngày càng chán mà rating vẫn cao :( chả hiểu HQ kiểu j` *sigh*

thì ngta kiểu đang máu xem xem kết thúc nó ra làm sao nên buộc phải cao thôi em :p ;))
kiểu này chắc có phần 2 í chứ :)) 25 tập mà đòi hết thì khó nhỉ :D bh ko mê mệt phim này nhiều nữa :p tại xem 1 đống spoilers rồi cũng đoán được nội dung tập tiếp theo :p nhưng anyways thì xem vẫn thấy cute nên cứ xem đến bao h hết break thì thôi :p

mình chưa xem tập 23 mới xem mỗi Jundi's date 8->
eo đùa ng ta quá đáng nhờ =(( date j dài có hơn 3 fút =(( =((

@Tchim: chỉ có ảnh thôi, ko có clip đâu :))

trong bản Hàn Quốc này cái đoạn mất trí nhớ chỉ ngắn thôi. Thấy các bác bảo làm thế cho phim súc tích :)) Nhg chị lại mong kéo dài thêm 1 tập cho đôi Gốm-Cháo xuất hiện nhiều hơn. Chứ xem đôi đấy kiểu hơi loãng í:( Nhiều lúc ko hiểu tình cảm 2 anh chị lắm:(

Back
Bên trên