Boys Over Flowers <3 <3 <3

happy ending :) JH vs JD đi làm bác sĩ xong còn có cảnh JP cầu hôn JD :D
đấy là spotlight của ending x)

sợ quá mình xem preview tập 24 có cảnh kim bum đến hàng cháo vẫy ga eul , 2 ng ra 1 chỗ nào đó nc , ga eul nói j đó rồi đi về 1 mình còn kim bum mặt đần ra đứng im :-ss :((

nghe đồn kết thúc là Yi Jung đi du học, trc khi đi dặn Gauel "nếu 4 năm sau em vẫn ko tìm đc soulmate thì khi anh về, ng đầu tiên anh gặp sẽ là em" và đương nhiên ng đầu tiên Gốm tìm là Cháo

ôi Taxi em iêu đọc spoilers ở đâu có cảnh cầu hôn đấy :x :x :x
à đây rồi :x :x :x :x :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
jun pyo vs jan di đẹp quá lãng man quá , mình mà là jan di thì rơi tim ra ngoài rồi chứ ko kịp nhận lời :))

chời ơi sao lại 4 năm :| f*** , ko biết có chiếu cảnh 4 năm sau ko , ko thì chết vì tức mất :|
nếu 4 năm sau em vẫn ko tìm đc soulmate thì khi anh về, ng đầu tiên anh gặp sẽ là em"
câu này nghe hơi ngược ý nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng đang thắc mắc câu đấy :))
sáng nay ngồi nghe chủ kể thik vãi :x happy ending :x:x:x

\:d/ may thế happy ending rồi

Mai đến lớp lại nghe chuyện BOF nào, cảm giác là người lạc hậu thật sướng :))

Này này cho mình hỏi cái bài ở đầu ep24 tên là j ý nhở :D lúc mà 2 mẹ coln năm ngủ ý :X :x
Với cả cái bài lúc anh Ji Hoo đến xong 2 anh chị đứng bên nhau ý :x :x

"Yo my bro, welcome back" =))))))))

Chỉnh sửa lần cuối:
bài đấy là instrumental của What do I do? - Jisun xD
đi chơi thác loạn quá, ko xem được phim :(

tóm tắt cho tớ nghe với
đầu tập 24 là cảnh ông Jung trưởng phòng dẫn chị Jun Pyo đến chỗ nằm của bố Jun Pyo , đang kiểu sống thực vât. chị jun pyo tức vì bị mẹ giấu đến cãi nhau vs mẹ , jun pyo nghe thấy rồi tức rồi chạy đi thăm bố . lúc jun pyo quay đi bố jun pyo bắt đầu có dấu hiệu tỉnh :D

ji hô thấy jan di trên ti vi đang bán cá :)) quyết định đến rủ jun pyo đi tìm jan di , jun pyo đang tức ko đi , ji hô để lại mấu giấy địa chỉ .tìm đến và giả nợ cho nhà Jan Di . đi bộ rồi định tặng jan di dây chuyền ông nội cho , jandi từ chối vì vẫn nhớ jun pyo . 2 ng ôm nhau . jun pyo nhìn thấy -> buồn .

có 1 thằng như kiểu bị điên bị tức Shinhwa , tưởng ji hoo là ng của Shinhwa , định đâm xe , jun pyo nghĩ là phải cứu bạn và phải cứu ng mang lại hạnh phúc cho jandi nên xông ra đỡ hộ -> ngã -> mất trí

lúc tỉnh lại quên jandi , có 1 con tên Yu Mi đừng hỏi về độ hãm nhân cơ hội la liếm rồi cưa :|

đấy , là thế.

à còn cảnh Kim Bum bảo Ga Eul là " đây là lúc nói về chuyện của chúng ta " , nhưng lúc kim bum định tỏ tình j đấy ga eul lại chặn ko cho nói , rồi nhắc lại chuyện con già ny cũ :| rồi địa khái là em cám ơn em đi trc nhé , anh kim bum đứng tò te 1 mình :| đoạn này sub eng mình dịch ra việt thấy khắm lắm ko hiểu rõ

huhu chị phải đợi đến t5 với các tình yêu ở lớp để xem chung tập cuối :( hồi hộp quá đi mất :((
happy ending cho junpyo-jandi và gốm-cháo, yo! =))

đúng đó sát thủ 6s j mà như thế :((
ôi hem bít anh Junpyo xử lí con Yumi đấy thế nào nhờ 8-> nghe đồn đầu tập 25 nó biến rồi >:)

cuối cùng ko phải là happy ending như mọi người nghĩ :x. it's an open ending instead xD
thế là từ h phút này gút bai BOF r`, gút bai các sunbae r` :((

Taxi: ơ tưởng thế là happy ending chứ :"> open với mỗi Gốm-Cháo thôi :D

hức thế là Gốm và Cháo ko được kết thúc có hậu à :( chắc lại chờ đợi hay cho nhau cơ hội gì đó à :( hiz :(

Back
Bên trên