Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Em bỏ thật rồi à :( Thật là buồn :( Anh cũng mới bỏ cách đây 2 năm, thật là vui :D Thôi đợt Toussaint hay Noel gì đó, em làm 1 chuyến xuống Lyon đi, đảm bảo có người yêu mới ngay thôi b-) :D Dưới này nhiều hot boy lắm em ạ :D Còn nếu giờ muốn yêu tạm 1 anh nào đó giải sầu thì nói luôn, anh giải quyết cho :p Nhấn mạnh thêm, em mới 19t, cái tuổi ngon nhất, sung mãn nhất mà già gì :D Dù gì em vẫn kinh nghiệm hơn các bé chip 89 ở đây roài :))

Cho anh nick YM với nhá ;)

@Chị gái: Ai bảo không ai nhìn? :D Trẻ chán! :))

@A.Chương: Hứa không? Sang Lyon nuôi nhá :)):)):)) M.ị.e, nhìn cái mặt là biết liền bốc phét à nha! :)) Sẽ cố gắng kéo càng nhiều bạn lên đây càng tốt! :D

mà sao a Chương bít con Hói lớp e? anh vào album ảnh ah? :-/ 8-|
công nhận e này xinh thật ,nhg chả chắc đã dụ đc vào đâu ,khó tính lắm ,chắc toàn quyền phải dựa vào tài "mồm mép" của thèng Huy thoai (Huy nhờ !!!! :)) :)>- )

@chị Phương :sao chị cứ tự chê mình già thế ,chị so với bọn em làm j`,bọn em toàn 1 lũ trẻ con ấy mờ ;;) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Phương Anh đã viết:
mà sao a Chương bít con Hói lớp e? anh vào album ảnh ah? :-/ 8-|
công nhận e này xinh thật ,nhg chả chắc đã dụ đc vào đâu ,khó tính lắm ,chắc toàn quyền phải dựa vào tài "mồm mép" của thèng Huy thoai (Huy nhờ !!!! :)) :)>- )

anh Chương giống kiểu Điền Bá Quang, chỉ cần ngửi là biết chỗ nào có gái đẹp :))

Còn mồm mép thằng Huy thì đã được anh dẫn đi đào tạo ít nhất là 2 buổi rồi đấy, ko biết có học tập được gì ko :-s

Dạ dạ, sẽ cố gắng anh ạ!:D:D:D
Mấy bạn lớp em thì chưa cần dúng đến bài anh giảng đâu ạ! :D

Oái , bạn Hói cũng thường thui mờ , cái chính là khó dụ lém . Học với nó từ hồi cấp 2 rùi nên là wá bít chứ còn j` nữa

hôm nay,em mở mồm rủ con Hói vào HAO
nó nhìn em chằm chằm trong 3s rồi bảo :
"Phanh bị làm sao thế? tự nhiên lại hỏi vớ vẩn!
..... mà vào HAO làm j`?
...... tớ bận lắm,chả có thời gian đâu!!!! "

mọi người thấy em khổ ko? đi mời mọc thì chả xong ,mà còn dễ bị nghĩ là "đao" hay "dở hơi" j đấy nữa!!!! [-(
mà cũng có thể là do trình mình hạn hẹp.Pó tay [-(

@Huy :mày thik làm j` thì làm,tao pó tay roài!!!! /:) [-x

@a Hoàng : mà Điền bá quang là ông nào thế anh? ( mà em chả thấy a Hg nói năng je` về vụ hay "xua đuổi" em thế nhở :-/ 8-| ???? Nói trước là em "thù dai " lắm đấy :)) )

mà mọi người ơi ,sao em viết mãi,viết mãi mà chả đc cái "sao" nào thế nhở /:) :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Minh Hoàng đã viết:
Oái , bạn Hói cũng thường thui mờ , cái chính là khó dụ lém . Học với nó từ hồi cấp 2 rùi nên là wá bít chứ còn j` nữa
Sao cơ,con Hói cơ á,dễ sợ nhỉ,lâu không gặp,không biết nó mua thuốc mọc cỏ chưa?:))

Mua thì đương nhiên là mua òi , cái chính là dù đã thử qua bao nhiu thương hiệu , bao nhiêu mô-đen sản phẩm nhưng "chị ý" vẫn không thể hài lòng .
Chình vì vậy mà Hói nhà ta lại chung thành với keo gia truyền :)) (dù mất đi vẻ tự nhiên :D)

Chả hiểu mọi người nói gì cả... Anh Hoàng, anh dạy dỗ gì các em bé thế này? :-w Cấm ko được dạy chúng nó lừa gái nghe chưa? Chúng nó còn trẻ người non dạ, để chúng nó tự nhiên phát triển,... anh lại cứ dạy linh tinh là thế nào. Thằng Huy ko được áp dụng đâu nhé, tại vì thực tế kiểm nghiệm bài dạy của anh Hoàng cũng ko hiệu quả lắm đâu ;)) :p

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Cấm ko được dạy chúng nó lừa gái nghe chưa? Chúng nó còn trẻ người non dạ, để chúng nó tự nhiên phát triển,... anh lại cứ dạy linh tinh là thế nào. Thằng Huy ko được áp dụng đâu nhé, tại vì thực tế kiểm nghiệm bài dạy của anh Hoàng cũng ko hiệu quả lắm đâu ;)) :p

Hic, câu này ko phải nói mình mà mình còn thấy nhục lây :D Hỏng hết cả 1 nhãn hiệu uy tín, Hoàng nhỉ? :))

@mấy thằng đực: bọn mày làm giề mà hùa nhau nói xấu em Hói ác thế :-s. Hói đâu phải là cái tội :D Người ta bảo thế này:"Hói duyên hói dáng, hói đáng đồng tiền" nghe chưa ;;) Cấm chúng mày nói xấu em Hói nữa đấy b-)

@em Fanh: em bảo em Hói mà ko lên đây thì đố mà biết được bọn nó nói xấu thế nào? :D Dù gì cũng cảm ơn Fanh đã mở lời mời Hói lên đây mà bất thành :)) Thôi thì em tiếp tục sứ mệnh đi, chiêu dụ em khác cũng được, khá tí nhá :D

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Hic, câu này ko phải nói mình mà mình còn thấy nhục lây :D Hỏng hết cả 1 nhãn hiệu uy tín, Hoàng nhỉ? :))

em Phương còi hơi to đấy nhá, mịa, biết thế ngày xưa đếch tha cho nó để bây giờ nó đỡ bốc phét :|

có 1 em cũng khá dễ thương :))
để em tả nhá: 8-|
tóc ép thẳng tưng này
hơi "mũm mĩm" này
ko cao lắm này :)) :))
(nói đến đây thì thèng Huy có thể đã nhận ra là ai :)) ;;) )
đã đăng kí vào HAO nên việc dụ vào đây chắc cũng dễ
cái chính là để xem các anh "oánh giá" thế nào thoai :)) :-? :)>-

Hic, thế này nhé: có gì, các cô các bác buôn về chuyện lớp mình thì vô "Lớp Pháp khóa 04-07 ý" :D không sợ Pháp2 04-07 hơi bị "bon chen" :|:|:|

chị gái đã viết:
Thằng Huy ko được áp dụng đâu nhé, tại vì thực tế kiểm nghiệm bài dạy của anh Hoàng cũng ko hiệu quả lắm đâu )
Ăn nói linh tinh:D:D:D Hơi bị thực tế đấy chị ạ!:D:D
anh Hoàng đã viết:
biết thế ngày xưa đếch tha cho nó
Can, can! :D Chị em già rồi, anh tha cho chị em, không thì hết m.ẹ nó sức mất! :D

Vũ Đình Hoàng đã viết:
em Phương còi hơi to đấy nhá, mịa, biết thế ngày xưa đếch tha cho nó để bây giờ nó đỡ bốc phét :|

Câu này dịch ra tiếng Việt là... :-s eo ôi mình ko dám nghĩ đến nữa :(( Hoàng ôm Phương vào lòng, ánh sáng lịm dần, bất chợt 1 tiếng thét vang lên:"anh tha cho em chưa đến sinh nhật 18 đâu".... :|

Phạm Phương Anh đã viết:
có 1 em cũng khá dễ thương :))
để em tả nhá: 8-|
tóc ép thẳng tưng này
hơi "mũm mĩm" này
ko cao lắm này :)) :))
(nói đến đây thì thèng Huy có thể đã nhận ra là ai :)) ;;) )
đã đăng kí vào HAO nên việc dụ vào đây chắc cũng dễ
cái chính là để xem các anh "oánh giá" thế nào thoai :)) :-? :)>-

mau đê em, cho cái ảnh khắc họa chân dung nhân vật đê :D có luôn số đo 3 vòng càng tốt, anh làm quả gửi tặng anh Hoàng bạn anh :D

PS: mà tóc ép thẳng tưng thì ko phải hói rồi :-s Hói có tóc đâu mà thẳng nhể 8-}

vào album lơp e mà tìm a CHg ơi :> ;;)
là cái bạn ngồi chụp cùng Hói(mà có 3 đứa) ,nhg đang nghe điện thoại ấy!!!! :) :x
mà em bảo nhé ,"dễ thương" là ưa nhìn,trông iu iu ,chứ em ko hề hứa là sẽ "xinh long lanh+ dáng chuẩn+....j` j`" nữa đâu nhá!!!!!! :)) :)) .Bạn em chỉ dễ thương thoai (giản dị ,anh ạ) :)>- :x
phải nói trứơc ,ko sợ a lại bảo e đi tuyên truyền lung tung :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Rửa tay gác kiếm thôi :| Bây giờ em Phương có dọa anh cũng chỉ biết im, chịu! :|

Sự nghiệp này tao để lại cho mày Chương ạ, cố gắng phát huy, làm rạng ranh anh em Lyon nhé. Sắp tới tao sẽ thu xếp tổ chức 1 buổi hoành tráng gặp mặt hội sv, tao sẽ gọi mày ;) Mà lần trc mày có đi ko nhỉ? đợt làm ở Parc tete d'or ý?

@ Fanh : em đưa luôn link cho anh Chương đi em, kèm theo số đo 3 vòng nữa để anh còn stocker vào base de donnees :))

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Sự nghiệp này tao để lại cho mày Chương ạ, cố gắng phát huy, làm rạng ranh anh em Lyon nhé. Sắp tới tao sẽ thu xếp tổ chức 1 buổi hoành tráng gặp mặt hội sv, tao sẽ gọi mày ;) Mà lần trc mày có đi ko nhỉ? đợt làm ở Parc tete d'or ý?

tổ chức ở đâu thế ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Lần này thì chưa biết :D để bọn anh họp nhau xem thế nào đã em, vừa mới về còn có nhiều chuyện phải giải quyết :D Có thể nhân dịp Trung Thu này anh em làm phát hoành tráng ôn lại kỷ niệm vui buồn và giải đáp thắc mắc cho các bạn mới sang.

Em Nga đã vào đây bon chen roài thì làm ơn theo đúng lệ box Fr đi em : pix + số đo 3 vòng ;)

Back
Bên trên