Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Phạm Lê Huy
(mrd)

Mọi người ít post bài quá trời à! Nhìn bên mấy ngoại ngữ khác xem! :(:)(:)(( Uýnh chúng nó chứ các anh các chị! :D
Chắc mọi người bận quá hả? :((

Hehe, đợi anh thi xong anh sẽ "khuấy động phong trào" cho Huy ạ.
À, sáng hôm 30/4 thấy 1 ku phóng xe như bay thẳng vào hàng net trước cổng trường :D có phải là em không nhỉ

Em thi ko bận nhưng ko biết viết gì bây giờ.
Anh chi có suẹt gì thì cứ đề nghị đi :))

Nguyễn Ngọc Quang đã viết:
Hehe, đợi anh thi xong anh sẽ "khuấy động phong trào" cho Huy ạ.
À, sáng hôm 30/4 thấy 1 ku phóng xe như bay thẳng vào hàng net trước cổng trường :D có phải là em không nhỉ
hehehe! Anh ngồi hàng bà Thanh hả? :D Iem bùng! :D
Mà bao giờ thì anh thi xong? :-? b-) Còn mỗi Sinh thôi mà, có gì mà bận đâu? :((

Ầy, chết rồi, anh 12P2 hả? Có phải anh là cái anh đẹp trai, đầu đinh, đeo kính không? Chết tôi rồi!! :(

Sáng hôm đấy, anh ngồi uống nước đợi bọn bạn đến thì thấy em mà.
Anh đẹp trai đeo kính thì đúng rồi :> nhưng anh không để đầu đinh em ạ :D
Có khi em nhầm với thằng Quân lớp anh chăng :-?. Mà thía thì có gì mà chết nhỉ :eek: ?
Anh phải ôn thi tốt nghiệp rồi đại học nữa chứ có được phớ lớ chơi như các em đâu :((. Bây giờ anh online như là biệt kích ý làm sao khuấy động phong trào được ;)

Thẳng thắn mà nói, box ỉu vì không có nhiều gái đẹp.

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Bác nói thế ko sợ chị em "xử " bác ah ? :| b-) Tại bác lười vận động thì có :p

hơ tại sao lại có một chị văn 0306 xinh như tiên vào box chúng ta thế này nhỉ:D
mà anh Thanh nói thế làm mọi ng bùn, đi hết đây:(:((

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
hơ tại sao lại có một chị văn 0306 xinh như tiên vào box chúng ta thế này nhỉ:D
mà anh Thanh nói thế làm mọi ng bùn, đi hết đây:(:((
Em cho chị trẻ thêm 3 tuổi rồi , chị học 00-03 đấy chứ ;) , đầu 2 tới nơi rồi :((

Trời, công nhận ỉu thật, hihi, :D. Thôi các em khóa 04-07 khuấy động phong trào đi, để các anh còn đư theo với , :)):)):)):))

Ặc ặc, nghe 2 bác nam nói thế là biết các bác lười đến mức nào rồi!:D:D:D
Các bác thời gian onl thừa mứa ra, Internet đến tận phòng mà các bác còn lười, các em Made in VN, net thì có đấy, nhưng mà onl thì được mấy?
Gái xinh đầy ra đấy, ngắm mãi, chán hả? :))

thằng Huy trật tự đê [-x, dạo này các anh thi cử liên miên, projet liên tiếp. Thỉnh thoảng giải trí thì lên đọc qua tý thôi chứ làm gì có tâm hồn mà post bài [-x

Mà thằng Thanh nó nói cũng đúng đấy :(

Thế thì cũng chịu các bác rồi! :( Hết hè là xôm đấy nhớ! Muốn gái đẹp, cố đợi đầu năm học sau, ĐẦY, chỉ sợ không ngắm xuể!

Cái box này ủi vì có wa' nhiều bài chat chít vớ vẩn, ở đâu cũng thấy chat được.
Sujet nào cũng thành thảo luận hết cả. Bùn ngủ chết đi được. + thêm là dân số vô box này wa' hẻo. Lớp tôi hình như có mỗi mình tui.

Nguyễn Chí Thanh đã viết:

cậu quên rồi ah, gái xấu có rất nhiều bạn là gái đẹp, il faut passer ton BAC!!!...passer ton BAC!!!...

vâng các bác nói đúng quá , hầu toàn con gái xấu vào Box P chứ sao nữa .. con gái xinh thì bị quản hết rồi .. làm gì có thời gian to ty te với các bác nữa >> khổ ghê C'est comme ça

Bây giờ mới ngó đến cái topic này! :-? Thế nào là gái xấu mà thế nào là gái đẹp nhẩy? :p :D Các bác zai cứ định nghĩa được cho em đê, mai em kêu gọi 1 đống gái đẹp vào cho các bác, tha hồ mà ngó nghiêng! ;) ;;)

Back
Bên trên