...:::Bon Anniversaire:::...

Phạm Lê Huy
(mrd)

Em xin mở topic mà lâu nay chả bác mô để ý chi hết! :(:(:(
Cả box Fr chúng ta người nào chả có Anniversaire chứ, vậy sao không thể hiện tình đoàn kết giữa các mem qua việc CHÚC MỪNG SINH NHẬT nhau nhỉ! ;;);;);;)

Cả nhà nhìn bài viết là biết, hôm nay Sinh Nhật anh Đỗ Việt nhỉ! =D>=D>

Vậy thì em Huy xin chúc anh Việt mạnh khoẻ, học tốt, công tác HAO tốt, và luôn đóng góp cho Box FR! Mong anh "thoải mái" hơn! :D:D:D:D

----------

Chị Phương chỉnh lại cho em chữ "b" thành "B" trong cái titre với

Re: ...:::bonne Anniversaire:::...

uhm anh cũng chúc chú Việt thêm 1 tuổi, trưởng thành hơn 1 chút, đàn ông hơn 1 chút :D

Chuc anh Viet them mot tuoi moi,them nhieu niem vui moi,them nhieu ban be moi...noi chung la them tat ca nhung gi tot dep nhat ma em co the chuc :D

chúc Việt mọi điều tốt đẹp!;)

Cảm ơn Huy nhiều nhiều vì lập hẳn 1 topic mở đầu vụ chúc mừng SN bằng... chúc mừng anh :D
Ừm, tuy hôm nay không phải sinh nhật ai khác, nhưng cũng xin chúc tất cả mọi người thật vui vẻ, và trình độ tiếng Pháp ngày càng cao nhờ tham gia box Français này ;)

@ anh Hoàng: :D :D Thanks anh :D :D
@ em Vy: lâu quá không nói chuyện với em rồi, có khỏe không ? :D cảm ơn lời chúc của em, quá tuyệt cho 1 sinh nhật bình thường :)
@ anh Minh: cảm ơn anh Minh nhiều, mong là em sẽ học hỏi được nhiều điều ở anh ;)

:D
^^
Chúc anh Việt sang tuổi mới thành công mới:)
Chúc anh 365 ngày vui vẻ trước mắt:D
>:D<

Ờ ờ... 2006 không phải năm nhuận nhờ... ừ cảm ơn Huyền, thế là không bị thiệt mất 1 ngày nằm ngoài lời chúc :)) Cảm ơn em nhé >:-D<

Chúc mừng sn anh Việt :D
Chúc anh luôn vui vẻ với cả nhà, nhất là mọi ng` trogn box Francais nì :D

Hôm qua SN Chi béo nhỉ? ;;) Hôm nay SN ngươi, ta vẫn nhớ mà :D Anh em nhà ngươi toàn tổ chức SN chung heheh!
Chúc người càng ngày càng đẹp zai ra, hát hay hơn với càng ngày càng chín chắn hơn! :D

Hehe, cảm ơn em Mai & Nguyên Phương. Ờ.. SN 30/10, nên hay làm chung vào 31/10 :p Ngươi nhớ thế, để ta bảo Chi :D :D

Cảm ơn tất cả lời chúc của mọi người. Để sau này đọc lại, rút kinh nghiệm dần từ các lời chúc :">

Hôm nay Toussaint, lại đúng sinh nhật chú Việt, công nhận hoành tráng thế :))

Chúc em Việt năm nay trở thành đàn ông nhỉ.

@ anh Hoàng: hehe, ở đây có cái lâu đài, tới SN em nó đánh chuông loạn lên chúc mừng anh ạ :)) :))
@ anh Trung: ừm... em cảm ơn anh :| :)

Re: ...:::Bonne Anniversaire:::...

:)):)):)):)) 31/10 là ngày 30 âm! :)):)):)):)) Tuyệt vãi lúa!

SN mình qua rồi, chẳng ai chúc mừng :(( Buồn quá

PS: thằng Huy nhờ ai đó sửa tên topic đê :)) Bonne anniversaire là thế nào ;;) Bọn nó cười cho chết, Bon anniversaire em zai ạ :p Đọc là bonne nhưng viết là bon

Thế ạ, thảo nào con Mâu nó nhắn em! :(:(:(
Xí hổ quá, đến lớp 11 rồi còn viết sai! :(:)(:)((
Thế mà chả ai nhắc em, xỏ em quá trời! :D:D:D

BỚ CHỊ GÁI, SỬA CHO EM VỚI! :D:D:D

Hehe , cãi b-)

@ a Chương: sn anh bao nhiu í nhỉ :| e loạn roài:|

không ngờ chú Huy đàn ông con giai lớn rồi mà còn bị đàn bà xui dại :| thảm thương cho một số phận :(

Hình như vừa rồi vừa SN em Mâu thì phải? Chúc mừng SN em nhé!

----------

P/S: Sao thằng Huy cái gì mày cũng gọi tao thế Huy? Sao ko gọi anh Thanh kia kìa :p

Oái, giờ bà chị giở giọng côn đồ ra với tui hả? Bà vui nhờ! hờ hờ hờ :D:D:D
Anh Thanh có bao giờ thấy mẹt anh ý đâu, mà vì chị mới làm Mod, làm việc cho nó đỡ nhớ quá khứ hào hùng tung hoành cái Box này! :D
Mà sao chị thấy em sai mà chị không sửa? hay là cũng không biết! ;;);;)

Chúc mừng em Mâu nhá, chúc bên 04-07 rồi, giờ chúc lại nhàm lắm :D

Back
Bên trên