...:::Bon Anniversaire:::...

Re: ...:::Bon Anniversaire anh Vũ Đình Hoàng:::...

:eek::eek::eek::eek: cả nhà quá đáng chưa kìa, hát hò chúc mừng SN anh Hoàng mà không cho em tham gia với!:(:)(:)(:)((

mà anh Hoàng, em gọi trên Y!M mãi sao không trả lời????
Đang có chuyện khẩn cấp lắm đây!
Vui xuân mới không quên nhiệm vụ giúp đỡ em Huy chút xíu nhá! :D

:|
Đúng tối qua lại k onl:(
:((
Đổi topic thành chúc sn anh Hoàng và chị Hồng đi:D
^^
Chúc mừng sinh nhật chị Hồng cái:x
Hôm trước e không để ý:p
>:-D<
Chị yêu:*

Thằng Huy gọi toàn lúc 5h sáng, ai mà trả lời chú được [-x có gì mail cho anh ;)

@all : tối qua, tức là độ 6h sáng nay ở VN ý, có em nào thức được khuya thế hay dậy được sớm thế ko? :p

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Thằng Huy gọi toàn lúc 5h sáng, ai mà trả lời chú được [-x có gì mail cho anh ;)

@all : tối qua, tức là độ 6h sáng nay ở VN ý, có em nào thức được khuya thế hay dậy được sớm thế ko? :p
giời ạ, sang năm mới chúc mọi người những điều tốt lành nhé! bonne annee!
Tiếng pháp ngộ nhỉ. Tớ học chả ra gì nhưng vẫn phải học. Thế mới sến chứ. Hi hi!

trần thanh thúy đã viết:
giời ạ, sang năm mới chúc mọi người những điều tốt lành nhé! bonne annee!
Tiếng pháp ngộ nhỉ. Tớ học chả ra gì nhưng vẫn phải học. Thế mới sến chứ. Hi hi!

thành viên mới kìa bà chủ :)>- :)>-
tên em làm anh liên tưởng đến mod box Fr này :D

Re: ...:::Bonne Année!!!!:::...

Anh Hoàng xem thế nào tăm tia ảnh của em này hộ em với, năm mới đắt khách quá nhỉ? :D
Ah để xem nào, năm mới chúc cả nhà vui vẻ, hạnh phúc, thành công trong công việc và cuộc sống nhé! :D
Chúc các em gái càng ngày càng xinh xắn, duyên dáng và đáng yêu hơn nữa (để quán nó đông khách ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

Năm mới năm me, chúc tất cả các anh chị giờ đang bôn ba bốn bể có được không khí ấp áp (vì thấy bảo đang bão tuyết, chắc lạnh lắm), sau đến là có sức khoẻ, thật khỏe để hoàn thành nhiệm vụ học hành, chơi bời, rồi để sẵn sàng đón các em "Made in VN" sang chơi! :D

Chúc nhưng anh/chị/bạn/em đang ở VN 1 năm mới đầy niềm vui, luôn xinh tươi, trẻ khỏe & hạnh phúc!

Chúc toàn bộ hệ thống nhân viên, từ Giám đốc đến bảo vệ, của ĐẠI TỬU LẦU năm mới làm ăn phát đạt, gái thì càng ngày càng xinh, zai thì càng ngày cảng dẻo mỏ dẻo mép, tiên vô như nước! :D

Năm mới, thời cơ mơí, quyết chiến, quyết thắng!:*:*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:

Bonne année........>:-D<
Chúc nhà mình năm nay ai cũng vui vẻ, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn......:x
@Anh Hoàng::x Anh tôi già nhưng có cái hay của già;;) Anh chịu khó rèn luyện sức khỏe nhé:))
@Chị Hồng: :x Chúc chị càng ngày càng nhí nhảnh:">
:|
Những ai đang đi xa thì chịu khó về để em còn gặp cái nhờ;;) Chị Phương nhờ;;) chị MT nhờ;;) :p

Hê hê, tự nhiên vào 1 topic ở TTTG, thấy có bài viết của anh zai Nguyên Chương, nhìn xuống thấy chùm balloon to đùng bay tứ tung, thế mới biết là hôm nay SN anh zai Chương! :D

Lâu không thấy anh Chương vào box Fr, không biết anh Chương tìm được hứng thú nơi đâu nữa :(

Chúc anh Chương ngày càng đẹp zai hơn, nâng cao trình độ draguer (mặc dù em biết là anh đang ở mức CHÂN TU TUYỆT ĐỈNH rồi :D), chúc anh học hành giỏi giang, lao động chăm chỉ, sản xuất cho đời nhiều PÁNH MÌ! :D:D:D:D:D

Hẹn có ngày được gặp anh, mới chỉ thấy qua ảnh thôi! :D

----------

Bà chị gái ơi, đổi tên topic cái nhỉ!:D

Re: ...:::Bon Anniversaire anh Chương Đại Ca /:) :::...

Hehe, ku Chương sn đầu năm thế à? :D Mày định lên chức già nhất box FR hử :))

Thôi dù sao cũng vào roài, chúc mừng thằng bạn già 1 câu :D sang tuổi 25 (putain :-s), đứng đắn chững chạc lên chút, và được nhiều các em gái hâm mộ ;;)

>:-D<
Chúc mừng sinh nhật anh Chương;)

Chúc anh Chương sn vui vẻ;;) ;;) ;;) ( hình như mình chưa nói chuyện vowis anh Chương bao h/:) :)

em chúc anh Chương năm mới,tuổi mới mọi điều tốt lành,nhất là làm thơ càng ngày càng hay;)

Các em tíu tít chúc mừng SN mà anh Chương đi đâu rồi ý nhỉ anh Chương nhỉ? Dạo này các bác mai danh ẩn tích quá, em tìm chẳng ra..... Sắp Tết rồi, có sự vụ gì hay ho ko nhỉ?

có một vài vụ việc bê bối thôi chị ạ,trong số đó có vụ l'espace cắt giảm số giáo viên bản ngữ đang gây hoang mang trong giới học sinh và sinh viên

Hé hé hé, cắt đi cũng được, cho các thầy cô VN dạy học sinh VN cũng đc mà! :))

thế thì khác khỉ gì đi học ở trường? Người ta muốn học ở L'espace để nói chuyện với người bản ngữ chứ học ngữ pháp ko thôi thì giáo viên VN cũng thừa trình độ để dạy, việc quái gì phải học ở L'espace đóng 1 đống tiền? :D Ơ mà thôi, chỗ này đang là Bon Anniversaire :"> ko nên nói linh tinh ở đây!

Chị gái chuẩn bị đổi thành "Bonne année lunaire" nhá! :))
[Chả biết viết có đúng không :D]

Phạm Lê Huy đã viết:
Chị gái chuẩn bị đổi thành "Bonne année lunaire" nhá! :))
[Chả biết viết có đúng không :D]

Bonne année chinoise :D
Nouvel an chinois b-)

Hic, chính vì không muốn mình bao giờ cũng phải dính đến cái từ "chinois(e)" đấy nên em mới dùng "lunaire"
:(:)(:)((

Back
Bên trên