...:::Bon Anniversaire:::...

Re: ...:::Bon Anniversaire Mai Trang:::...

bé MT 17 rồi đấy à :) nhớn nhanh thía nhở 8-| Chúc mừng sn em nhá, ngày này năm sau em biết tay anh b-) :| ;;) :))

bon anniversaire Trang;)
PS:anh Hoàng xếp hàng đê,già rồi còn bon chen ah:D

Tạ Quang Minh đã viết:
bon anniversaire Trang;)
PS:anh Hoàng xếp hàng đê,già rồi còn bon chen ah:D

chú xếp hàng sau anh b-) =)) :)) anh đề nghị chú điềm đạm điềm đạm xếp hàng đi, em MT thích đàn ông điềm đạm lắm ;;) nhờ em MT nhờ ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

:D
Chúc mừng sinh nhật chị Mai Trang:x
Chúc chị luôn vui vẻ, hạnh phúc...............>:-D<
:x

Hí hí ngại ghê, sn bạn mà mình quên, thôi thì chúc mừng SN muộn vậy, chúc bạn tròn 17 sang 18 hết thất tình. Chúc thế cho nó có ý nghĩa :))

ôi sao vào box FR lại thấy chúc mừng sinh nhật em thế này ;;) cám ơn chị gái :x đáng iu quá ;;) hồng hồng hồng :x ;;)

Cám ơn anh Hoàng lần 2 !!Ngày này năm sau :-s nghe như là mục Cây cao bóng cả ý :-s anh làm em thấy sợ quá :-s

Anh Minh em cám ơn anh ạ :D hân hạnh được làm quen với anh Minh ^^

Em Nhik hả :D chị chưa quen em Nhik nhưng nghe kể toàn điều tốt về em hơi bị nhiều :x bắt tay em 2 cái :D bao giờ cho thành viên BBT tham gia với BTT nhé :D :p

Chương : :smoking: lảm nhảm gì thế bạn ?? :nono: ai thất tình hả?? ai thất tình người đấy tự biết nhé :biggrin: ;;) Dù sao thì cũng cám ơn bạn đã chúc mừng :x cuộc đời tình yêu và sự nghiệp của bạn vẫn OK chứ ;;)

Cám ơn các thành viên box FR :x đặc biệt cám ơn chị gái :x

Hé, chúc mừng SN chị Trang! Hình như cũng được 2-3 lần lời qua tiếng lại gì đó với chị Trang! :D:D:D
Đã là mem của box FR thì tấ cả đều được CMSN! :D
Chúc chị Trang học hành tấn tới, hoạt động nhiệt tình, cố gắng thỉnh thoảng ghé thăm BOX FR tí cho các anh zai vui vẻ! :D

Re: ...:::Bon Anniversaire anh Vũ Đình Hoàng:::...

Chúc mừng SN anh Hoàng nhé, già đớ đờ đơ rồi :D chúc anh thành công trong mọi việc và may mắn trong cuộc sống! =D>

hehe hôm nay thức khuya, vèo cái đã sang ngày 30 rồi cơ à :D
cám ơn Việt nhá :"> :D
thôi đi ngủ đây >:D<

Anh không muốn cầm chùm bóng bay chạy lăng xăng chút à, SN ngủ ít thôi :))

^^
Chúc mừng sinh nhật anh Hoàng>:-D<
Tuổi mới, thành công mới;)
Yêu quí anh lắm;;)
:p

Hố hố, thảo nào thấy bác Hoàng "Busy" :)):)):))
Bác sướng nhá, để trúng vô ngày 30/12, gần cuối năm, trời lạnh => cơ thể phải tích lượng mỡ giữ ấm cơ thể => béo thế này! :)):)):))

Chúc anh zai năm mới thành công mới, cố gắng hoàn thành Master, mặc dù em biết là rất chán và rất khó :D, tìm được (hay là đã tìm được rồi thì em chưa biết) chị nào xinh xắn tử tế về nâng khăn sửa túi, như chị Hồng ý (désolé, elle a eu son petit ami :D)
Sớm về VN chơi với bọn em! :x:x:x:x:x:*:*:*:*:*

bon anniversaire Hoàng^^
chúc ông anh may mắn^^

Em cũng chúc anh Hoang SN vui vẻ, trẻ khỏe, phong độ đẹp zai!

Em cập nhật thông tin với đổi tên topic hơi nhanh thế mà chả bác nào khen ngợi em phát :(( Hôm trước Sn bạn Mai Hồng, em change tên topic rồi mà chả thấy ai vào chúc mừng bạn cho bạn vui là sao? :-S

Phạm Lê Huy đã viết:
Hố hố, thảo nào thấy bác Hoàng "Busy" :)):)):))
Bác sướng nhá, để trúng vô ngày 30/12, gần cuối năm, trời lạnh => cơ thể phải tích lượng mỡ giữ ấm cơ thể => béo thế này! :)):)):))

Chúc anh zai năm mới thành công mới, cố gắng hoàn thành Master, mặc dù em biết là rất chán và rất khó :D, tìm được (hay là đã tìm được rồi thì em chưa biết) chị nào xinh xắn tử tế về nâng khăn sửa túi, như chị Hồng ý (désolé, elle a eu son petit ami :D)
Sớm về VN chơi với bọn em! :x:x:x:x:x:*:*:*:*:*

=)) Lời chúc của chú Huy ấn tượng quá :x :x
uh anh cám ơn chú nhiều
chị xinh xắn tử tế thì thời buổi này khan hiếm lắm, cũng chả phải desolé làm gì đâu :p chả nhẽ anh lại nói ra sự thật phũ phàng :-s, thui chị Hồng bùn chít :p

@Việt : ngủ giữ gìn sức khỏe chứ [-x anh già rồi đâu còn thanh niên như các chú mà đòi đú [-x

@Nhik : hehe cám ơn em nhiều, năm nay em lìu tìu nữa là xóa nick ko thương tiếc, có khi còn ăn ignore nữa đấy nhé :p

@Phương : bà chủ chu đáo thế, nhưng mà thấy mọi người chúc mừng em MH tíu tít rồi còn gì :p

@Minh : Bình minh hửng nắng, chim cú đã rủ nhau đi ngủ hết, kiếm khách giang hồ rảo bước trên con đường vắng. Đoạn chàng cảm thấy vui, sà vào 1 quán rượu ven đường, ở đây chàng đã gặp được tri kỷ cùng nâng chén ngọc :) Cám ơn chú :p

hay,tuyệt bút^^
mỗi điều,ko biết kiếm khách bên Pháp hôm nay SN nhậu nhẹt tửu sắc vui thế nào,còn hiệp khách bên Bỉ đang còng lưng ôn thi mệt gần chết mà chẳng có ẻm nào chăm sóc lol:D

chúc mừng sinh nhật anh Hoàng :beerchug: :drummer: :guitar:
chúc anh thêm tuổi mới có nhiều niềm vui mới :)>-

Tạ Quang Minh đã viết:
hay,tuyệt bút^^
mỗi điều,ko biết kiếm khách bên Pháp hôm nay SN nhậu nhẹt tửu sắc vui thế nào,còn hiệp khách bên Bỉ đang còng lưng ôn thi mệt gần chết mà chẳng có ẻm nào chăm sóc lol:D

Tưởng không làm gì, hóa ra cũng có tý hơi men :-s
Ặc, nhưng mà bài bạc projets cũng lắm lắm*

@Nga : cám ơn em nhé ;)

hehehe hôm nay hát hò mừng SN anh Hoàng, em khản giọng rồi, hôm nay tự thấy mình ác chiến quá! Phởn quá heheh Ko rượu mà cũng như con phê!
Mai giao thừa rồi, có ai đi club với tôi ko? /:)

Back
Bên trên