Best players of AMS' baskeball !!!

May quá mình khôn hồn đi đội khác nếu vào CD ngồi mút cả chỉ trên ghế dự bị... sang suốt thật đấy

:)):)):))
Cái topic này bị bỏ rơi lâu phết rùi đấy,tự dưng anh VA lại vào khơi lại :D:D:D
Mà sao ko thấy mấy anh CD bàn gì về chuyện này nữa nhẩy :D

Thi cung con gi ma ban dau, may ong hay nhat hien gio trong CD ganhet, vi tri con lai Long Thu dang chiem giu :)) (hinh nhu the), the la xong cai topic roi :))

Long thú vào đội chính , hình như Quân què cũng được hay sao hả mấy anh??

EM THao hoi cho tuyen CD, hay AMS day. QUan dau trong AMS sao duoc vao best of AMs duoc :D

Em hỏi cho CD vì đang nói tuyển chính của CD có những ai mà !

Tuyển chính CD là anh, Toàn, Quân, Long và Dũng bục đũng (đội hình ra sân đầu tiên)
Sau đấy thì là khải, bình,kiên ếch, tùng yip, hiển, long con, thái và nhân

Chú VVA nào đấy nói thế thì tùy chú thôi, vấn đề là chắc gì bọn anh đã nhận chú :) mà chưa gì đã dự bị mới chả đánh chính. Ai giỏi người đấy vào, đấy là tác phong của đội, kể cả dự bị cũng sẽ phải cố gắng hết sức để đóng góp vào chiến thắng. Như Thái hôm đánh Ba Đình ý, bth nó cũng ít được đánh, bao nhiêu trận toàn ngồi ngoài từ đầu đến cuối mà nó vẫn luôn chuẩn bị tốt. Hôm đấy nó thi đấu cực hay, cùng với thằng Dũng bục đũng. Đấy là cái mà bọn anh đánh giá nó rất cao và luôn mong bọn trẻ con còn lại nhìn vào đấy để mà cố gắng. Chả phải đứa nào đẻ ra đã nhảy cao bật trâu như thằng Long thú và thằng Quân, kể cả như thế còn phải trầy da tróc vảy, bao phen ấm ức nữa là. Bọn em cố gắng bọn anh đều biết và ghi nhận, tạo điều kiện cho các chú thể hiện mình, đấy mới là cách để đội mạnh lên.
Mà anh cũng nói để các chú biết, ở trong một tập thể mạnh thì bản thân mới tự cố gắng, nếu để đánh chính mà sang những nơi thằng chột làm vua xứ mù thì cũng chả bao giờ khá lên được :)

Còn về Ams hiện giờ ai đánh tốt nhất thì thằng Long thú và thằng Toàn điếc, 2 thằng rất ổn của đội. Lứa anh thì gần như nghỉ rồi, một tuần anh chơi một tí cho vui thôi :)

Cong nhan hoi noel ve thay thang LOng dien qua :(, anh TOan thi ghe roi :(. Dau voi anh Toan, thay ong y cu chay cho roi nhay nem nhu BEn GOrdon o hiep 4 :)), vai hay, toan tot. COn LOng thu thi nhay nghieng nhay thang nem cung vao :(, chay ra kem no ko cho no re no nhay nem kieu que gi cung vao :( buon thui ruot :(. Lai con them may cai tro street ball vao nua chu :)) [-x. MInh danh len mot teo, thay o nha moi nguoi len nhieu qua , chan cha muon danh nua :))

lol cai thằng HA này, chú mày cứ cố gắng đi, không hơn nó được điểm này thì hơn nó được ở điểm khác :)

:D hoi truoc con nghi the duoc, gio ve thay no ghe qua :)), re bong chuyen bong vai kinh :)), kem no ko re duoc thi no nhay nhot nem nhu khi i :)), fade away cac kieu vao dau don vai :)). Danh choi them may mon the thao nua cho hon duoc no :))

THôi cứ nói mình kém thế thì nói cả đời ko hết , đi so sánh với mấy người đỉnh cao làm rì . Như ông QUân ông í bảo là : Ông í luôn luôn tự tin về khả năng của mình nên ông í mới được như bi h , ko phải là kiêu em nghĩ thế mà thực sự ông í tự tin vào thực lực của mình lắm ! 1 tấm gương đáng học hỏi !

Thì em có bảo được đánh đâu... nếu có ý định muốn tham gia CD thì em đã vào rồi còn chuyện anh nhận hay ko thì là của anh. 2 vấn đề có liên quan đến nhau đâu...
Nhưng Cd mạnh và em cũng ko thể bảo đảm được lịch tập, trình độ có hạn nên ko tham gia là điều chắc chắn em làm...Ko có vấn đề j cả...

Ong y tap suot ngay thi cha noi the duoc :)), cai hoi moi tap xem, cha bi chan nhu ga [-x, tu tin noi gi. Bay gio ong y gioi ong y moi tu tin duoc. Tu tin no cung chi den khi da the hien duoc minh thoi. Con tat nhien la cu keu ca the thoi :)), chu dau thi cung co ngai gi ai dau :)), ko tan cong duoc hti phong thu :)), ma ko phong thu duoc thi cam bong cau gio :)). THuc ra cung la van de tap luyen thoi, ong Quan tap cham lam, con minh biet cai gi can tap, nhugn co nhieiu viec phai lam ua :(, ko cuyen sau vao duoc mot thu thi ko gioi duoc [-x. COn bong da bong chuyen ..... nua ma :))

=.='', thằng HA này mày định làm multi-star ah :p, cả bóng đá lẫn bóng chuyền (chắc bóng chuyền chú mày mặc áo khác mầu với đồng đội đúng không xD)

To VVA: thì anh cũng post rõ cho chú thấy rồi còn gì, CD đâu phải muốn vào là vào, chuyện anh nhận hay không nhận là vấn đề quan trọng đấy ^.^

Thằng Quân nó có tố chất, chăm tập nhưng thể lực kém quá, đánh tí là chuột rút zzz. Mới cả phải khai thông đầu óc một tí mơi giỏi hẳn lên được, bây giờ thì mới chỉ khá thôi. CD có 4 thằng Toàn, Quân, Long, Dũng là 4 cái trụ chính, anh vào chỉ để nhặt bóng rơi ý mà :p

Anh Hoàng cũng có cái nhiệm vụ của em à :)), lon ton đi nhặt bóng trong sân :)). Mọi người block steal loạn xạ, mình cứ chui lủi nhanh tay nhanh chân nhặt nhạnh :)).Bóng chuyền em chơi bên Mĩ nó ko chơi cái luật cầu thủ khác mầu đấy :(, nhưng làm thằng đấy cũng chán :(, ngoài việc lon ton khắp nơi phòng thủ (đúng sở trường :))) ra thì ko được lên đập :(, khoái nhất block và đập bóng :)) (cho dù toàn bị phạm luật vì thò tay qua lưới đập :))). Nói chung trò nào cũng có cái hay của nó :D, cứ phải chơi cho biết, vả lại, ko giỏi cái này ắt có cái khác giỏi :)), phải chơi nhìu tìm cái mình chơi khá chứ ko xấu hổ quá :D :))
Em cũng đồng ý với anh Hoàng :)), ong Quân có tố chất nên mới tự tin thế chứ :D, lại còn chăm tập. Mấy chú lùn lùn, chạy rùa, thì đâu có đủ tự tin để tập :)). Quân cũng hay chuột rút ạ :)), giống mình với thằng PV Hưng quá :)), cái chuột rút này ko hiểu sửa kiểu nào :)), khó chịu vãi [-x, cứ cuối trận căng thẳng là lại ko làm gì được :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Quân nó có tố chất, chăm tập nhưng thể lực kém quá, đánh tí là chuột rút zzz. Mới cả phải khai thông đầu óc một tí mơi giỏi hẳn lên được, bây giờ thì mới chỉ khá thôi. CD có 4 thằng Toàn, Quân, Long, Dũng là 4 cái trụ chính, anh vào chỉ để nhặt bóng rơi ý mà
Đòcbai này xong em dến là buồn cười ! :)) , Ông QUân ở ngoài suốt ngày nói là :" ANh thấy cả đội mỗi ông Hoàng là đáng sợ nhất" vào đây thì nghe anh Hoàng khen Quân dù phải nói cả 2 đều giỏi ! Chiều nay + từ trước đến h xem anh Hoàng chơi , ko nói được rì thật ! Lão QUân còn bảo là nếu được xem anh Hoàng đánh hồi trước thì còn hay nữa :)) .Chà chà!

Hoi truoc cong nhan ghe that :)), xem nao, duoc xem cach day 3 nam :)), 3 nam truoc cung da du vai ghe roi :)). NHo co mot thang nao bao, tudung co mot ong mac do rat noi, ca bo do, ao Jordan den truong o duoi san :)), ca lu ra hanh lang dung xem vi nghi chac thu du :)), ai de dung that :)), hoa ra anh Hoang GU moi ve :))

Vuong Viet Anh đã viết:
Thì em có bảo được đánh đâu... nếu có ý định muốn tham gia CD thì em đã vào rồi còn chuyện anh nhận hay ko thì là của anh. 2 vấn đề có liên quan đến nhau đâu...
Nhưng Cd mạnh và em cũng ko thể bảo đảm được lịch tập, trình độ có hạn nên ko tham gia là điều chắc chắn em làm...Ko có vấn đề j cả...

Gớm khổ hai anh em, có tí chuyện đã lời ra tiếng vào rồi. Em VA thì hồi hè về chị gặp cũng hơi choáng vì thấy chú chơi cho 3Đ, nhưng mà có sao đâu, CD đâu phải toàn Amsers và cũng chẳng phải Amser nào cũng chơi cho CD. Mà hình như ở bên 3 Đ em cũng đâu có nhiều thời gian dành cho basketball đâu, nhỉ em nhỉ! Em chị là còn lo các em xinh tươi nữa ;) j/k. Lâu ko gặp em, nhìn avatar phong độ chắc vẫn như xưa rồi. Vui vẻ nhé :)>- , see ya ở giải hè tới, nếu có hì hì.

2 anh H: Đại ca sắp cáo lão về quê đến nơi rồi mà miệng lưỡi vẫn ko thay đổi gì cả [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên