Best players of AMS' baskeball !!!

Thế cơ đấy,thế này thì 73 phải được liệt vào cái list kinh điển của br Ams rồi.Thế bạn nhảy ném dừng được bao lâu hả bạn?Hoài Anh còn chưa có điểm dừng đâu,thế là kém con 73 rồi đấy!Ông thấy nhục chưa?

Thái Anh Dũng đã viết:
Thế cơ đấy,thế này thì 73 phải được liệt vào cái list kinh điển của br Ams rồi.Thế bạn nhảy ném dừng được bao lâu hả bạn?Hoài Anh còn chưa có điểm dừng đâu,thế là kém con 73 rồi đấy!Ông thấy nhục chưa?
Cám ơn , tớ ko dám vào cái list đấy đâu. Mà tớ nói trong tuyển nữ có người làm được đâu có ám chỉ riêng mình ai đâu. Gọi là nói cho anh Hoài Anh bit tuyển nữ tiến bộ thế nào thui! Bạn Thái cứ suy bụng ta ra bụng người thế?

To anh HA: em chẳng có í khoe rì đâu. Đấy là tại chúng nó thích nghĩ thế thôi. Thực sự là tuyển nữ có Power , Yến béo nhảy ném được. Cũng ko gọi là nhảy ném được hẳn đâu nhưng có nhảy lên và ném mặc dù chưa có điểm dừng.
To Yến: Hehe cháu thì quả được quả ko í mà! Đang nhờ ông Quân sửa lại cho cái tay ném.Úp úp mở mở là cô thích nghĩ thế thì cứ nghĩ nhé!

Thằng Thái lên đây bôi nhọ anh à :))? Anh cần đếch gì điểm dừng :)), cứ làm thế nào vứt bóng qua tay của thằng Long được là ổn, dừng để bị nó block àh (hè vừa rồi bị nó block mấy phát ghê quá,sau này chả có dừng diếc gì hết :))). Mà mày đừng tinh vi [-x, khi nào nhảy ném tốt hơn thằng + thì báo lại cho anh, lúc đấy anh ngồi khen mày hết lời =D> :D. (Mà nè, X-MAS này anh về,mày muốn thi xem ai nhảy dừng trên không lâu hơn ko :)>- ? Anh chỉ biết làm mỗi trò này thôi :-s , chứ lúc ném dừng trên ko, anh ko có sức mà ném tiếp :((, mày thông cảm, tay yếu :D).

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiện giờ ai nhảy ném hay nhất cái trường này nhỉ ? Chắc là Long thú rồi. Dạo này cẳng gặp thằng Thái bao giờ, chẳng biết nó thế nào ???

thằng Long thú bị chê là ném sai mà anh! Em nghĩ là Tùng ÁI ném tốt nhất ở tuyển bi h !
Mới thêm đựoc chú Bốp cũng lắm trò nữa trong tuyển đây! Có cả 1 FC cơ mà!:D

Có vẻ Tùng Ái ném cơ bản nhất/ đúng nhất hay sao í, nghe nói thế, chứ thực ra mình ko biết ném nên ko nhận xét được. Mà thực ra ném vào nhiều nhất mới đáng bàn đến chứ ko phải ném đúng hay sai :)), thế nên ai ném vào nhiều nấht đây :D?

đã có thời mình được khen là ném dáng cơ bản,nhưng cứ streetball với tập ném nhanh với thằng lỳ nhiều quá :)) => ném bây h chỉ vào thôi chứ chẳng chuẩn :D
Hoài Anh hồi hè thấy ném có vẻ chicken :)) Xmas này anh về anh em ta làm tí ném vòng chống đẩy nhỉ :D
thằng Lic ném chuẩn nhất vì nó học chú Bình mà :D

Học là mọt chuyện còn ném được là một chuyện, cái này thì anh biết rõ lắm :)). Xem nào, anh Toản, anh Khoa, thwngf + Tin cũng có, thêm một chút của anh Bình, anh Toàn chỉ dạy, rồi mấy bác nữa nhưng sao cái cách ném của mình vẫn ko đổi được :)).
Chú + này cũng biết chọn người mà chơi phết nhỉ :)).
Nhưng mà chơi cái đây thiệt anh quá, hay là làm 2 phát, ném vòng chống đẩy, rồi 1-1 chống đẩy, để chú còn có việc để làm chứ, anh chống đẩy một mình buồn lắm :D

:)) 1-1 thì có khi anh lại được nhân đôi giải thưởng ấy chứ,đang từ 5 chống đẩy thành 10 cái :))

Thế àh :((, thế thôi bỏ cái ném vòng đi vậy. Coi như chắc chắn anh với mày sẽ làm một trận 1-1 hả? Rồi, anh sẽ cố đánh ngay trong tuần đầu tiên anh về (để nếu thua còn có cớ là chưa quen thời tiết và chênh lệch tg :))), mày có muốn chuyển từ 5 lên 10( hay 20) luôn ko :D, cho bõ công đánh. Coi như là tập thể lực luôn, bọn anh hay bị phạt thế :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Em nghĩ ra mỗi 1 người ném có vẻ đẹp nhất là ông Quân CD , ném cũng kinh phết!

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Em nghĩ ra mỗi 1 người ném có vẻ đẹp nhất là ông Quân CD , ném cũng kinh phết!
Mẹ ơi,Quân ném có đẹp lém đâu!Từ trước đến h chẳng bít ai có dáng ném đẹp nhất ở trường mình nhỉ?
Em thấy hồi trước anh Khoa được khen ghê lắm cả về hiệu suất ném rổ lẫn dáng đẹp==>có phải là ông ý ko?
Còn anh Bình lợn thì dáng ném cũng ko đẹp,chỉ ném chuẩn,hiệu suất cao thôi!!!!(ý kiến cá nhân:D)

dáng ném đẹp nhất là quân què chứ còn ai nữa,nhảy ném dáng chuẩn đấy

:D chị thì ủng hộ ý kiến Khoa ném đẹp...nhưng nói về dáng thì dáng Quân đẹp hơn dáng Khoa B-) ko bit ông ý đi Tây về phong độ thế nào ,chứ theo những gì chị bít là thế.Ông + lớp Tin ném dáng cũng chuẩn lắm

Quân ném dáng đẹp hơn vì ông ý cao hơn :)), nhảy ném đẹp vãi. Nhưng Khoa với Dương thì cơ bản vừa vững mà hiệu quả cũng cao hơn. Chẳng qua 2 ông í hơi nùn so với ông Quân nên dáng nó ko đẹp bằng :D. Với cả ông Quân bật cao, nhảy ném thẳng đứng chả sợ ai block, 2 ông kia cứ lo bị block, vừa phải nhảy hơi lùi lại phải ném nhanh, có thể vì thế nên ko đẹp bằng :))

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Quân ném dáng đẹp hơn vì ông ý cao hơn :)), nhảy ném đẹp vãi. Nhưng Khoa với Dương thì cơ bản vừa vững mà hiệu quả cũng cao hơn. Chẳng qua 2 ông í hơi nùn so với ông Quân nên dáng nó ko đẹp bằng :D. Với cả ông Quân bật cao, nhảy ném thẳng đứng chả sợ ai block, 2 ông kia cứ lo bị block, vừa phải nhảy hơi lùi lại phải ném nhanh, có thể vì thế nên ko đẹp bằng :))
Anh Hoài Anh phân tích rõ ràng thật:D
Anh Khoa với anh Dương là thuộc dạng dáng chuẩn mà hiệu suất cũng ghê hồn luôn.Ông Quân cứ cho là đẹp nhưng mà hiệu suất thì còn tùy lúc,phong độ ko ổn định hoàn toàn!Mà em cũng nghĩ nếu anh Khoa và anh Dương cao độ như ông Quân thì ném đẹp phải bít:D

khè khè chưa đúng rồi, thằng Khoa thì ném chuẩn hơn thằng Quân nhưng chắc chắn thằng Quân ném chuẩn hơn thằng +.
Trong 3 thằng thì hiệu quả nhất vẫn là thằng Quân, vì thằng Khoa lẫn thằng Quân anh đều biết nó chơi như thế nào, thằng + cũng biết nó chơi như thế nào luôn. Nói thế nào nhỉ, thằng Khoa và + cần nhiều khoảng trống đề có thể ném, thằng Quân thì có thể tự tạo ra khoảng trống được -> hiệu quả hơn. Nó mà biết đánh dùng cái đầu + chơi đồng đội hơn thì sẽ thành một trong 2 tiền phong chính của đội CD, hoặc BL hoặc TĐ sẽ đánh dự bị (anyway vì cả 3 ứng cử viên đều có thể lực siêu hạng, đánh được tối đa là 2 hiệp là nằm luôn.)

Anh Quân ném người thẳng tưng ,tóm lại là em thấy vãi đẹp còn anh Khoa+ anh + em thấy ném người nó hay bị nghiêng đi thía nào ấy. Dạo này cũng có 1 số người ném người cứ nghiêng mà ko thẳng so với rổ . CHẳng hiểu như thế có tác dụng gì ko?
QUân què 1 số trận ko hiệu quả hình như là tòan đấu với nữ nên thế :D còn mấy trận căng ông í là ngừoi cầm đầu về chơi hay trong đội thì phải ??

Thì đã bảo rồi, ông ý cao, ko sợ bị block :)), còn ông kia thì toàn phẩi nhẩy nghiêng mà. Mà anh Hoàng bảo Quân ném hiệu quả hơn à? Ý anh là ném trong trận hay l úc ném tập. Vì ý em là khả năng ném chính xác lúc tập thôi, thì 2 ông kia hơn Quân nhiều. Nhưng vào trận thì Quân có lợi thế hơn những lúc ném vì ông ý bật cao, ko sợ bị block này nọ... Nói chung cũng chả biết nhiều, nghĩ là thế :D

Back
Bên trên