Best players of AMS' baskeball !!!

Chiều cao của nó trong NBA đánh ngoài là đúng rồi :)). Chắc nó muốn có bóng nhiều hơn. Khổ thân thằng bé, trong gỉải TP có được bóng mấy đâu bóng ở ngoài bọn G nó ghi điểm hết rồi, cả giải cha mấy khi thấy Long thú xuất hiện (hồi trước là thế). Mà nghe nói C giò có một chú to lắm mà. Tùng ái đánh PF, để thằng kia đánh C. Ở trong đó có mỗi nhiệm vụ nhặt bóng, chán lắm :)), mà AMS tấn công ít khi cần nhặt lắm :))

hic thế mới hiểu cho nỗi khổ của tao...năm ngoái cứ bắt tao đánh C
Bây giờ thì anh ra đánh ngoài rồi :))

Em tưởng năm ngoái anh Hòa đánh PF đấy chứ!

Mày đánh ngoài ham bóng bỏ mẹ, cứ cắm đầu đột vào ghi điểm, vứt vào trong là đúng rồi. Bây giờ đánh ngoài là ở đâu? Mày có được đánh cho trường nwuax đâu :)), hay là ở CLB/ trường mới?

Đánh ở đâu cũng thế,lên đại học bọn nó toàn thằng to hơn tao... thế là ra đánh ngoài...he he mà chú cứ nói thế nào ấy chứ...tao mà tham thì chả còn ai không tham cả :))

Ừ, mày lên ĐH chắc được đánh ngoài rồi. Đột in ít thôi, mày tham thì vẫn còn tao ko tham nè (có đột, ném mấy đâu mà tham :))).

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
mẹ sư 2 đứa này chỗ này để chúng mày flirt nhau đấy à [-x
Tao cũng 10' thể dục Hoài ạ :))
Nghe giọng thằng Hải dớ ghét vãi /:)
o* :eek: láo nào :eek: chửi bậy thế à :nono: Oánh chít giờ >:)

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Ừ, mày lên ĐH chắc được đánh ngoài rồi. Đột in ít thôi, mày tham thì vẫn còn tao ko tham nè (có đột, ném mấy đâu mà tham :))).

thì ông có biết đột đâu mà chả không tham??? [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Dang Hieu Minh đã viết:
Nguyễn Hoài Anh đã viết:

thì ông có biết đột đâu mà chả không tham??? [-x
HA đột thì còn được chứ ném thì chắc là ko dám rồi :D

:)), thắng HM tinh vi vãi cụ :)), anh mày có kém mấy cũng vẫn hiệu suất cao hơn mày cái khoản đột. Ít nhất thì cũng ko bị mất bóng :)). Nói gì thì cũng phải hiểu biết như thằng Lỳ í, ném thì ko tham là đugns rồi :)). Nhưng cũng phải tập để dám ném nhiều hơn tí :)), để ném dăm ba quả mỗi trận, đằng nào thì mình cũng là thằng phòng ngự cho những quả ném trượt rồi:)).

Mẹ cái thằng Minh dạo này tinh tướng nhở,hôm nào chúng mày đấu không :D

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
:)), thắng HM tinh vi vãi cụ :)), anh mày có kém mấy cũng vẫn hiệu suất cao hơn mày cái khoản đột. Ít nhất thì cũng ko bị mất bóng :)). Nói gì thì cũng phải hiểu biết như thằng Lỳ í, ném thì ko tham là đugns rồi :)). Nhưng cũng phải tập để dám ném nhiều hơn tí :)), để ném dăm ba quả mỗi trận, đằng nào thì mình cũng là thằng phòng ngự cho những quả ném trượt rồi:)).

Hoài Anh ở bên đó luyện nhảy ném 3đ đi :D rồi về đây làm rạng danh cho ams

Đỗ Anh Tú đã viết:
Nguyễn Hoài Anh đã viết:

Hoài Anh ở bên đó luyện nhảy ném 3đ đi :D rồi về đây làm rạng danh cho ams
Lúc đấy già khú sờ mú, sức cùng lực kiệt rồi thì còn làm ăn j` được nữa :))

Dạo này cái topic nè đổ đón we' , để con MP và ông HA vào flirt nhau!==> mệt nhỉ!:D

:)), đổ đốn quá mới phải nhẩy vào câu bài cho nó màu mè, chứ ko thì chả hiểu cái box này còn đi đến đâu :)).
Lỳ khỏi nhắc, anh đã luyện rồi, bảo đảm bóng sẽ chạm đựoc vành rổ 5/10 :))
Mà thôi để anh tập "nhảy ném" lên rổ đã :)), cái đấy vẫn chưa tập được tập cái khác làm chi :)).

ANh Hoài ânh ko bit nhảy ném hả? Tuyển nữ có mấy con làm được đấy!:D

Nó nhẩy ném ở đâu hả em, vạch 1 điểm àh :D. Anh có biết ném đâu mà nhẩy với nhót, chỉ có xoay người ném là vào thôi :)). Mà cần gì phải ném vào nhiều đâu, nếu đối phương ko ném được vào quả nào thì mình cũng chỉ cần ném vào 1 quả :))

Kinh nhỉ! ANh Hoài Anh xứng đáng được vào best player của Ams rùi đấy.Ko bit ném mà chỉ bit quay người ném==> thế là thế nào? Hehe còn vụ nhảy ném í hả , ở cự li TB thui nhưng thế là khá lắm rùi anh trai ah!

Tuyển nữ có mấy con làm được đấy!:D
Hehe còn vụ nhảy ném í hả , ở cự li TB thui nhưng thế là khá lắm rùi anh trai ah!
Sao ko nói là "tuyển nữ có con làm được đấy" hả Ốc?Mấy con cơ à?ở đâu ra ý nhỉ?Cô nhớ là nhảy lên và ném thì có nhiều đứa làm được lắm chứ nhảy ném có mỗi mày==>có gì thì cứ nói thẳng ra,úp mở làm gì???B-)

:)), hóa ra là khoe à?. Khổ quá, anh ko biết nên ko khen được, lần sau em Thảo phải rõ ràng hơn, để mọi người còn biết chứ :D. Mà anh ko chê đứa nào nhẩy ném đâu nha, đang muốn làm rõ xem nó nhẩy ném gần hơn 3 điểm :)). Vì chưa thấy mấy chú trong tuyển Nam làm được, thế mà, chẹp chẹp, đã có ngườ tỏng tuyển nữ làm được thì giỏi quá, thé thôi.
Ý anh là ném cơ bản chứ ném cái kiểu vứt quả bóng lên thì ai chả làm được :)). Anh thì đến cái cơ bản cũng chả biết nói gì nhảy ném. Nhưng xoay người ném nó khác :)), chả thấy cơ bản đâu, mình toàn bí quá thì nhẩy ngược lại rồi ném, ai bảo nó vào nhiều :)). Rùa nhưng rất consisten trong độ rùa :)). Mà thực ra là tại bt đánh ngoài toàn phải ném xa,nên khó vào, những lúc xoay người ném toàn là ở cự li gần, nên hiệu suất cao hơn nhiều.

Back
Bên trên