Barca vô địch

Re: KhÔng Ai Ủng HỘ Barca Hay Sao???

Anh HẢi bên Real chúc Real vô địch ;)) Bên này lại chúc Barca vô địch =))

...đó gọi là cái lưỡi ko xương nhiều đường lắt léo...

Anh Bình tranh thủ ko có fan Barca trg này vào đây xiên xỏ ;))

Thế là ko được, ai lại cho Sev 1st, Real 3rd.

Hê hê, Real mí trận tới sẽ "cải tổ", Sevilla anh tiền đạo chủ lực Fabiano oánh nhau chắc treo giò vài trận, cơ hội Barca ui

Hê hê, hình như em Real hum nọ vừa bị 1 em đội B Barca ghi bàn vào lưới, em đội B này đã từng sang Việt Nam thi đấu, em í tên là Cristian Hidalgo, hê hê...

Real đúng là cần phải "cải tổ" thật, chắc muối mặt mời lại anh Vicente Del Bosque với em Hierro về lấy lại thời hoàn kim.

Mờ các đồng chí cules đừng có nghe lời bọn báo lá cải nhớ, hôm qua cháu gọi cho bác Laporta rồi, phá hợp đồng của Ronaldinho ko có giá 80 triệu bảng đâu, cứ để bọn AC Mí Lợn ngồi đấy mà mơ đi, với lại anh Laporta cũng bố trí cho mấy em bốc lửa theo sát em Messi zồi, anh Mátximo Mô rét ti ko típ cận được đâu.

Hik hik, giờ cần 1 em bên trái thay cho em Gio với em Sylvinho, nghe nói đang nhắm em Lahm với em nào của Phớp tên như Albial (cứ nhầm với Albiol của Valen- em ấy cũng cửng lắm)

Ối dời ơi, thik Barca từ cái hồi Barca của Van Gaal vượt mặt Deportivo để giành La Liga cái năm nào ấy chứ, rồi đúng năm ấy bị thằng MU nó giành cúp trên Nou Camp, đau phết.

5-6 năm thổ tả của Barca cũng có trải qua, hik hik, nhắc đến những Rezinger, Christanval... lại thấy rùng cả mình...

Sông có khúc người có lúc

...MU giành cúp trên Nou Camp,chắc là nói đến trận CK C1 giữa Mu-Munich đúng không,mie 2 phút cuối đúng là cay thật...thương Munich,ko ngủ,lại thức đến sáng...

...nhớ là mấy năm trước Real còn dập Barca ở C1 nữa mờ...

Ăn rùa 2-1 ở trận lượt đi và may mắn thủ hòa 1-1 ở trận lượt về, đó là tứ kết năm 2002 thì phải.

Giữa 2 đội với nhau đá thắng thua là chuyện bình thường, có gì đâu mà luyến tiếc quá khứ thế??? Sao ko lôi trận Barca hạ nhục Real tưng bừng trên sân nhà của Real rồi cả fan Real cũng vỗ tay tán thưởng Barca ra đê...

...sao lại có thể loại rùa ở đây...mà trận đấy là 2-0 chứ ko phải 2-1...
chả phải là nhớ nhung gì...đội nào cũng có lúc thăng lúc trầm thôi...Real đã đạt đến đỉnh cao của thành công thì tất nhiên cũng phải có lúc đi xuống...1 sự trùng xuống hợp lý...chẳng có đội nào thành công mãi được...và sau thời gian đó thì sẽ trở lại mạnh mẽ thôi...mới được có 1 cái cup C1 với vài danh hiệu La Liga cũng đâu có gì ghê gớm...đội hình hiện nay có thể nói là lởm...ko thể so sánh với 5 6 năm trước, nhưng cũng hạ được Barca...chứng tỏ Barca chẳng phải là cái gì hoàn hảo với dờ rim tim...

...kết quả là chả được ai bo hay sao ý :)):))...

mới được có 1 cái cup C1 với vài danh hiệu La Liga cũng đâu có gì ghê gớm

=)) Xem lại xem thế nào là cũng ko có gì ghê gớm???
Ngày nay thắng được Barca là đội nào cũng vui như tết 0:)

đội hình hiện nay có thể nói là lởm...ko thể so sánh với 5 6 năm trước, nhưng cũng hạ được Barca...chứng tỏ Barca chẳng phải là cái gì hoàn hảo với dờ rim tim...

Hạ lúc nào đấy??? :eek: Năm ngoái tỉ số là 3-0 lượt đi và hòa lượt về, năm nay lượt đi hòa 1-1, 3 năm trước Real cũng 1 lần hạ Barca 4-2 nhưng mà đó ko phải "đội hình hiện nay" ;) , tuy nhiên trước đó thì Real cũng đã "bầm da tím mặt" 0-3 trên Nou Camp trận lượt đi

Còn trong quá khứ thì khỏi nói, chơi bẩn, dùng chính trị để can thiệp vào bóng đá, chán chả buồn kể, lịch sử ô uế

...ờm,ngày xưa có nghe kể cái này rồi,cái vụ cúp nhà vua ý,hồi đấy (1 quãng tg)Real kém Barca,2 đội này gặp nhau trong trận CK,vua TBN đã can thiệp,ép Barca phải thua Real...
P/s : đây là ý kiến trung lập,không bênh đội nào cả...

Hạ lúc nào đấy??? :eek: Năm ngoái tỉ số là 3-0 lượt đi và hòa lượt về, năm nay lượt đi hòa 1-1, 3 năm trước Real cũng 1 lần hạ Barca 4-2 nhưng mà đó ko phải "đội hình hiện nay" ;) , tuy nhiên trước đó thì Real cũng đã "bầm da tím mặt" 0-3 trên Nou Camp trận lượt đi
...cái trận hoà 1-1 năm nay này nó ở đâu ra thế...không xem bóng đá thì vào đây làm gì?...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên