Bốp's fc tập 3

Lê Minh Quân
(Lê Minh Quân)

Treo vì vi phạm quy định diễn đàn
Để tránh tình trạng tồn tại được 2 ngày như cái tập 2 thì đề nghị các anh chị em viết bài nghiêm túc trong topic này
Mà ai xóa cái tập 2 thế,xóa mà chả thông báo trước gì cả

Nho nhã với chú em thế là đủ quá rồi. Anh đã nhắc nhở mấy lần, không nghe thì thôi, anh xin phép lock account 3 ngày!
Nói chuyện với người lớn hơn thì nên kiêng nể chút nhé, đừng có lôi cả họ cả tên người ta ra mà văng vãi tùm lum, thiên hạ chỉ khinh chứ không phục đâu :)

hí, đầu tiên, em có thấy bài trên thằng Quân viết cái gì động chạm đến anh đâu nhỉ

với lại, em tưởng khi xóa topic phải báo trước chứ, sao lại xóa nhanh như thế nhỉ, ai xóa lên tiếng hộ cái

cái nữa là, em được biết, box kiểu hành lang học đường thì có thể nói chuyện thoải mái trong phạm vi ko đả kích châm biếm ai hoặc bàn về ai đó với mặt tiêu cực là được chứ

vì vậy em nghĩ, đơn giản là anh disappeare đi là xong, chả ai chửi ai, chả ai động chạm đến ai nữa :), như thế có phải lành hơn bao nhiêu không, chứ anh cứ close topic, treo nick rồi vẫn gây ức chế bọn nó thì lại creat topic, rồi cùng lắm, nếu bị treo luôn, thì làm nick mới, em thấy cái trò xét duyệt thông tin là ko khả thi lắm, em bây giờ, có khoảng 4,5 ông anh bà chị ở CHU VĂN AN, vậy thì em cứ đúng như ông bà ấy mà khai thông tin, đấy là còn làm cách đẹp đẽ đúng trình tự, thậm chí em khai bừa tên, chỉ cần nghe có vẻ đúng đúng, rồi thêm cái tên trường, lớp,khóa, là okie cả, vì vậy, anh làm thế này, chả ai cảm thấy biết lỗi gì đâu, em nói thật đấy

cái nữa, góp ý với anh, đây là 04-07, vì vậy làm ơn làm phúc, để yên cho bọn em nói chuyện thoải mái, việc quản lí là của mod 0407, chứ ko phải là anh, anh có thể góp ý, xin mới vào box góp ý đã được để ở đầu 0407, anh làm thế, 1 là mệt anh, 2 là mệt cả bọn em, gây ức chế cả bọn em, em nghĩ, anh nên đặt địa vị vào bọn em rồi hãy làm gì, chứ, cứ lúc nào, làm theo suy nghĩ đúng đắn của mình (đây là em còn nói là đúng đắn), có thể đúng với bọn anh, nhưng ko đúng với bọn em đâu, anh đừng tham việc quá anh ạ, mệt lém, dành thời gian làm cái khác, ko tốt hơn sao

em còn nhớ bài của con Trang mực trong box cấp 2, ở chỗ góp ý, cũng nói về chuyện này, anh nhớ chứ, có lẽ nó văn vẻ hơn em nên nói sẽ dễ nghe hơn, em thì em dốt văn, nghĩ gì viết nấy thôi

cuối, xin lỗi trước nếu nói gì sai hoặc chưa đúng :D, có gì bỏ qua, em ko khoái bị treo nick đâu :p

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hí, đầu tiên, em có thấy bài trên thằng Quân viết cái gì động chạm đến anh đâu nhỉ

với lại, em tưởng khi xóa topic phải báo trước chứ, sao lại xóa nhanh như thế nhỉ, ai xóa lên tiếng hộ cái

cái nữa là, em được biết, box kiểu hành lang học đường thì có thể nói chuyện thoải mái trong phạm vi ko đả kích châm biếm ai hoặc bàn về ai đó với mặt tiêu cực là được chứ

vì vậy em nghĩ, đơn giản là anh disappeare đi là xong, chả ai chửi ai, chả ai động chạm đến ai nữa :), như thế có phải lành hơn bao nhiêu không, chứ anh cứ close topic, treo nick rồi vẫn gây ức chế bọn nó thì lại creat topic, rồi cùng lắm, nếu bị treo luôn, thì làm nick mới, em thấy cái trò xét duyệt thông tin là ko khả thi lắm, em bây giờ, có khoảng 4,5 ông anh bà chị ở CHU VĂN AN, vậy thì em cứ đúng như ông bà ấy mà khai thông tin, đấy là còn làm cách đẹp đẽ đúng trình tự, thậm chí em khai bừa tên, chỉ cần nghe có vẻ đúng đúng, rồi thêm cái tên trường, lớp,khóa, là okie cả, vì vậy, anh làm thế này, chả ai cảm thấy biết lỗi gì đâu, em nói thật đấy

cái nữa, góp ý với anh, đây là 04-07, vì vậy làm ơn làm phúc, để yên cho bọn em nói chuyện thoải mái, việc quản lí là của mod 0407, chứ ko phải là anh, anh có thể góp ý, xin mới vào box góp ý đã được để ở đầu 0407, anh làm thế, 1 là mệt anh, 2 là mệt cả bọn em, gây ức chế cả bọn em, em nghĩ, anh nên đặt địa vị vào bọn em rồi hãy làm gì, chứ, cứ lúc nào, làm theo suy nghĩ đúng đắn của mình (đây là em còn nói là đúng đắn), có thể đúng với bọn anh, nhưng ko đúng với bọn em đâu, anh đừng tham việc quá anh ạ, mệt lém, dành thời gian làm cái khác, ko tốt hơn sao

em còn nhớ bài của con Trang mực trong box cấp 2, ở chỗ góp ý, cũng nói về chuyện này, anh nhớ chứ, có lẽ nó văn vẻ hơn em nên nói sẽ dễ nghe hơn, em thì em dốt văn, nghĩ gì viết nấy thôi

cuối, xin lỗi trước nếu nói gì sai hoặc chưa đúng :D, có gì bỏ qua, em ko khoái bị treo nick đâu :p
Anh hơi đâu đi lock account của người khác, nếu người ta không mắc tội gì :)
Em thắc mắc hả ? vào đây nhé: http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=21784

Còn việc anh có vào đây theo dõi hay không thì không phải chuyện của em. Đây là công việc chung của bọn anh.
Các em đang hoạt động trong HAO, đừng nói BDH HAO phải disappear, nghe buồn cười lắm :p

Thế nhé :)

À anh nói thêm: topic trước là do Trang Thư xóa, ok ? trước đó anh cũng không biết là đã bị xóa.

haha, bây giờ thì em hiểu sao topic tập 2 bị xóa rồi, :))

cũng ko trách được, thằng quân cò sai lè lè rồi :D

tuy nhiên, em nghĩ, anh nói, việc anh vào đây là chả có gì sai trái, ở thì em có nói sai trái đâu, chỉ có mỗi 1 cái, là bọn em đang nói chuyện rất thoải mái, việc chửi bậy đúng là có thật, thì đơn giản là xóa đi, và việc này cũng ko dám nhờ đến BDH như anh :), anh có thể hỏi trang thư, em vẫn thường send off thông báo các bài viết cần xóa đấy

nếu ví hao là một cái trung cư, bọn anh là kiểu bảo vệ của chung cư, bọn em đăng kí sử dụng cái chung cư, các topic nói có thể như một cái phòng, thì việc anh vào topic như bây giờ, ko khác gì, em xin lỗi trước, tọc mạch vào chuyện riêng của từng nhà

vì vậy, em nghĩ là anh ko nên tham gia câu chuyện của bọn em, có gì đóng góp thì send pm, xóa bài, or làm gì cũng được, nhưng ko cần thiết phải vào nói này nói nọ, biết mọi người đang bực mình, nói kiểu rất hiền lành, thật sự cách nói của anh làm khó chịu kinh khủng anh biết ko, tuy rằng câu chữ có vẻ hiền lành thật, nhưng làm người đọc (ở đây là bọn em) cảm thấy như kiểu đang chửi đểu mình. Thế nên, em mới bảo anh ko tham gia vào câu chuyện để bọn em có thể thoải mái, em nghĩ chả có gì buồn cười

buồn cười ở cái nhận thức ý em nói của anh thôi

xin lỗi tiếp nếu có gì sai hoặc quá lời

thằng quân cò với thằng bob công nhận có sai, nhưng ko cần lock cái topic lại như thế, anh làm thế, như anh nói, ngừoi ta chỉ khinh chứ ko phục

Ừ, về việc bỗng nhiên nhảy vào topic của các em, anh công nhận là anh sai rồi :) Đây là 1 việc anh cần rút kinh nghiệm.
Giờ anh chỉ nói về việc sử dụng lời lẽ không hay ho của các em trong diễn đàn, các em biết thế là không tốt, và có người nhắc nhở rồi, thì đừng làm thế nữa, ok ?
Anh nhảy vào topic của các em để nói thế chẳng qua là để cho các em biết người trực tiếp chịu trách nhiệm việc này là anh, để nếu một ngày đẹp trời nào đó, đang nói chuyện say sưa, bỗng thấy account của mình bị treo cứng, hoặc topic mình viết bị lock.. thì đừng có lôi cả Ban điều hành, Ban quản lí HAO ra chửi, chỉ cần tìm chính anh mà hỏi tội ;)
Anh chỉ nói thế thôi, có gì nhịn nhau được thì nhịn, dù gì anh cũng đã tôn trọng các em lắm rồi.

=;

(T.B: Hoàng Hà cần chú ý, không nên để viết sai chính tả quá nhiều như thế nhé!)

Thôi được rùi.... tớ đang định xóa cái tập 2, mở cái tập 1 và xóa hết nhg~ bai` "ko hợp lý" ... nhg chưa kịp làm...
Tớ sẽ để cái tập 3 này, với điều kiện các ấy phải tử tế hơn 1 chút, lịch sự hơn 1 chút và ăn nói cho nó lễ độ.... dù gì... cũng là cái mà cả TG mà ng` ta nhi`n vào Ams bọn mình... cứ thế này, có ai xem là Amser có văn hóa hay ko?
Tóm lại, bọn Bob, Quân hay bất cứ đứa nào vào đây, thích tán dương Bob hay lực lượng của Bob thì thoải mái, nhg cấm chửi và xúc phạm người khác....
Chuyện của anh Đỗ Việt đến đây dừng được rùi... anh cứ thoải mái vào 04-07... em nghĩ là ngoài những ng` ko thích anh vào thì còn lại đều cảm thấy vui khi anh vào đấy :D

Tuti kết luận câu cuối nghe hơi bị hay :)) =D> :))
Thôi dẹp đi, giận nhau làm gì, anh có để bụng mấy đứa đâu, nói tử tế thì anh vào đá đểu tí cho vui :D nói không tử tế thì bạn bè anh anh cũng chém tuốt! (hơ! thảo nào mình mất nhiều bạn thế!)

=;

Chỉnh sửa lần cuối:
Thảo nào anh Đỗ việt có người yêu xinh nhất trường là lê thu phương.
Theo Thư thì chắc chỉ có thư là cảm thấy thoải mái khi anh Đỗ việt vào đây
Có lẽ nên xóa box này đi và lập box mới với tên là "bốp's fc tập n" welcome mọi người trừ thư và đỗ việt

Mà hình như mình chưa chửi ai cả sau khi ông đỗ việt vào trình bày này, trình bày nọ thì mới phải lên tiếng

Hai người trên đều là những người rất ít bạn nên có vẻ hiểu nhau , một người thì tự nhận một người thì cả cấp hai có một con bạn thôi thông cảm cho họ thấy mình vui quá nên ghen ghét. Thôi tốt nhất anh đừng vào đây quấy rầy nữa thà anh cứ lock, xóa không cần nói gì còn hơn cứ phải đá đểu bọn em thế

Chả hiểu sao điểm chất lượng mấy ông bà ý toàn 65,70 chả công bằng gì cả

Thôi tao không chửi ai nữa là được chứ gì, thằng quân cũng thôi đi tự nhiên đi chửi ông ý lung tung lên ông ý té rồi mày chửi thế là ông ý lại quay lại

Ở đây anh em có chuyện gì bức xúc cứ nói với nhau thôi, đề tài gì cũng được

Cuối cùng hy vọng không phải nhìn thấy hai người trên ở trong topic này nữa hay là phải van xin không xen vào mọi chuyện đặc biệt là THƯ và cũng trả lời bài này mày cứ ra đi. mày nghĩ mày là mod là to à ở ngoài đời xem mày có mấy đứa bạn thân

Thôi,chấm dứt hết nhá ko cãi nhau nữa con Thư với ông Việt cũng thôi đi.Đây là Bốp's fc,ta chuyển qua topic khác.
Em xin khơi mà topic mới:Avatar đẹp thía ko biết :x

roài roài, okie, coi như stop tất cả lại nhá :D

nói với thằng bôb nè: mai thứ 4 rồi đấy, kế hoạch mai ntn?, mày tự rước con vân xuống hay tao lại phải bon chen :-/

Thôi,chấm dứt hết nhá ko cãi nhau nữa con Thư với ông Việt cũng thôi đi.Đây là Bốp's fc,ta chuyển qua topic khác.
Em xin khơi mà topic mới:Avatar đẹp thía ko biết :x

Quay lại với Bob's fc đi thôi :D
Hờ hờ, câu đc phát :))

Thằng Bốp chả có gì mà nói tao thế, mà tao có vào là quyền của tao, mày có thể coi ở ngoài tao chả là gì, nhg đã lên đây thì mày fai? theo luật ở đây... Còn thoải mái hay ko tao ko bít, vì những ng` quản lí thì có thể đi đến bất cứ đâu... nếu mày muốn cái Bốp Fc này được yên ổn.
Tao ko thân với anh Việt...
Còn việc mày bảo tao ko có bạn thân thì mày nhâm rùi đấy, tao bi h và tao của tháng 10 ko giống nhau 1 tí nào cả... bi h thì tao đã có bạn thân, nhg~ ng` bạn thật sự, bạn bè của tao có lẽ cũng chẳng kém gì mày đâu... kể cả mày có nói thì cũng nên nghĩ đến thời thế 1 chút... đừng có lôi quá khứ ra để nói hiện tại...
Thôi, chúc cái topic này yên ổn, nếu bọn mày cứ bình thường thì tao cũng chẳng vào cái topic này làm gì đâu, vào đây chỉ tổ tốn hơi, mà ko câu đ.c bài >_<

Rúc đít người yêu kém quá quân ạ

Mày mà có nhiều bạn bằng tao á, bước đi cho nước nó trong mai ra thì bằng 1/10

Back
Bên trên