Bốp's fc tập 3

Vâng theo tin mới nhất thì sẽ không có mặt để đánh mà AND1

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đúng thế :)) phò phạch vãi hàng

cn cố để anh có ảnh mà post nhá cưng ;;)
:)) tao bị trừ điểm vì bài này bọn mày ạ :))

đ' hiểu ai trừ mà thâm thế ;;)

sao ko trừ mấy bài mình chửi bậy rõ ấy ;;)

mà trừ cái bài này

khiến người ngoài có ý nghĩ về ý muốn trừ điểm của người trừ :))

nhạt nhòa vãi hàng

chuận bị bị trừ tiếp ;;) :))

ko thấy tao còn có 12 điểm chất lượng ah ;;)

biết cái đcl ấy chỉ là phù du thoai

nhưng bị trừ bài nào đúng thì còn đỡ

đ' làm gì bị trừ ức lắm :))

Xin lỗi vì anh lại phải nhảy vào thêm 1 lần nữa nhé!
Điểm bị trừ ấy có lẽ Hà cũng biết là do anh trừ chứ ?
Thật sự là trước nay anh luôn nghĩ là em ngoan, tưởng mấy bài trong topic này là mấy bài em nói bậy nhất, vừa xong đọc ở trên mới biết là không phải thế ;)
Các em không muốn anh vào "phá đám" ở topic này, ok thì anh không vào. Nhưng mà các em nói năng cũng phải có chừng mực thôi, không tự do ngôn luận tới mức văng tục tùm lum được đâu.
Nhìn chung mỗi topic đều có 1 hướng đi riêng để thu hút thành viên tham gia. Nhưng topic này chỉ toàn sa đà vào câu bài và tán nhảm vớ vẩn. Nếu tình hình không cải thiện thì topic này sẽ bị lock tiếp.

Chào các em :)

Đỗ Việt đã viết:
Xin lỗi vì anh lại phải nhảy vào thêm 1 lần nữa nhé!
Điểm bị trừ ấy có lẽ Hà cũng biết là do anh trừ chứ ?
Thật sự là trước nay anh luôn nghĩ là em ngoan, tưởng mấy bài trong topic này là mấy bài em nói bậy nhất, vừa xong đọc ở trên mới biết là không phải thế ;)
Các em không muốn anh vào "phá đám" ở topic này, ok thì anh không vào. Nhưng mà các em nói năng cũng phải có chừng mực thôi, không tự do ngôn luận tới mức văng tục tùm lum được đâu.
Nhìn chung mỗi topic đều có 1 hướng đi riêng để thu hút thành viên tham gia. Nhưng topic này chỉ toàn sa đà vào câu bài và tán nhảm vớ vẩn. Nếu tình hình không cải thiện thì topic này sẽ bị lock tiếp.

Chào các em :)
Thằng Hà ngoan hả :-?
Yên tâm,nếu cái này bị lock tao sẽ lập cái tập 4 :))
Tao được 11 điểm chát lượng rồi nè

thằng hà ngoan quá chứ lại chả ko ;;)

em ko nghĩ đấy là do trừ đâu ;;) anh việt ạ

với lại, như đã nói, nếu bài nào em chửi bậy hẳn thì bị trừ cũng đúng ;;) nhưng ko chửi mà bị trừ ;;) chỉ gây ức chế thoai :D chứ cả có chút biết lỗi gì cả ;;)

mà thoai, no pro, em cũng chả quan tâm nữa :D

thằng bob, mai có được đánh ko :-/

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
với lại, như đã nói, nếu bài nào em chửi bậy hẳn thì bị trừ cũng đúng ;;) nhưng ko chửi mà bị trừ ;;) chỉ gây ức chế thoai :D chứ cả có chút biết lỗi gì cả ;;)
Thế à :> Thế chỗ nào em chửi bậy hẳn, chỉ cho anh đi, anh sang trừ với :D :D
Đùa chứ.. em zai chị Nga với Bá Linh mà ăn nói không ra gì thì vứt rồi, em tự xem xét để sửa đổi cho xứng đáng nhé ;)

Thế thôi, không làm phiền topic này nữa :)
(Thật ra topic này vẫn nằm trong top hot topics ở box "Theo dõi bài viết" của anh :D có bài nào dính dáng đến anh hoặc là nội dung không hay là anh lại chui vào ngay đấy nhé :D)

=;

Hôm nay anh sẽ quyết định tung tin thăng Bùi ở nhà thằng Bốp tưởng đã bị quên lãng lên chứ để lâu chuyện nó nhạt mất ;)

hố hố...cái topic này là bob fc hay là chỗ chửi nhau hay đá nhau đấy...đọc bùn cười
vãi cã kit'...:))...nói chung bọn mày là thành viên thì thái độ phải đúng mực ..toàn
chửi bậy với văng tục người ta lock topic trừ điểm cho là đúng rồi còn thắc mắc dek rì nữa..mà dù BQL có sai tí tí thì cũng phải chịu...các bố có giỏi thì làm đi..cái công việc đi
xem xét xong trừ điểm chẳng có cái rì hay ho cả...
to Quân:ai cần mày tạo hồ câu...đã thế chỉ được cái nói ngang...[-(
anh Việt việc quái phải nói nhẹ nhàng thế làm kí rì,bọn nó chửi anh mà anh vẫn nhắc nhở đều đều thì em cũng bó tay ...

Back
Bên trên