Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế thì nó đỉnh rồi :)), mình phải học tập :))

Tình hinh là hôm qua tao chỉ cho em Trinh xem mặt mày. Mày biết Trinh bảo gì ko? Trinh bảo tao:"Bốp đấy à? "

Bạn VA ko được câu bài nhiều như thế, cảnh cáo lần 1 đấy!!
To Bốp: ko hiểu hôm wa Bốp bảo Bùi mất điểm kiểu gì mà vẫn thấy Bùi nói chuyện thân mật với Trinh, roài 2 ng` còn cười với nhau nữa chứ!!

đối với những loạt bài như vữa xòng, theo tôi, mod toàn quyền sử lý, cứ xóa xạch báchm hoặc sửa bài lại thành 1

to bob: hôm qua bùi mất điểm, đổi chiều quá nhẩy

Thằng Bob sướng quá, chỉ lên phát biểu được mỗi một câu thôi à :))

Mấy hôm nay toàn thấy thằng Bùi đi với cái Trinh:D

Bốp ơi, tối nay bọn tao vừa mới rước dâu cho Bùi và Trinh đấy.

Nói thía thôi chứ để lúc nào hỏi nó đã rồi báo cho thằng Bốp biết cho nó ngất:D

Cuối cùng là bẹn Bob đã dũng cảm ra trước mặt TRINH nói I LOVE YOU chưa đấy. Nói chưa mà đã đau khổ rùi?

haha, con V.Anh cứ dùng cái từ "rước dâu" mà nghe phát tởm :))
À, mà tối này Bùi đèo Trinh = xe đạp, chỉ khổ thân tao,V.anh với thằng tùng bìu phải lẽo đẽo theo sau mang vác===>chim cú....Nào, bob ơi,mày làm giè đây :D

Hê hê, gì thế, diễn tả rõ hơn xem nào, đang rước dâu + Bùi đèo Trinh sao lại có chim cú gì ở đây thế. :))

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hê hê, gì thế, diễn tả rõ hơn xem nào, đang rước dâu + Bùi đèo Trinh sao lại có chim cú gì ở đây thế. :))
Tao mà ở lại chút nữa khéo cũng biết vì sao có chim cú:D

Thế này nhé, để em kể rõ hơn cho các bác nghe: Vào lúc 6h15 ngày T5, Bùi Bản đã rước Trinh về nhà bằng xe đạp của Tùng bìu. Còn bọn em phải chạy theo sau xách cặp, vác bỏng, nói chung là làm nô lệ. Hô hào rầm trời. Thế em hỏi các bác đấy ko phải là rước dâu thì là cái gì?????????

To Bốp:Thôi, Trinh nó về nhà chồng rồi. Hết cơ hội rồi cu ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên