Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hết cơ hội là hết cơ hội thế nào.Anh đây âm thầm cưa,biết khi nào phải dừng, khi nào phải tiến tới. đấy không phải là đèo về nhà chồng [-x mà là xe ôm :)>-

Lúc nào mày xích lô cái Trinh cho thằng Bùi nó sợ Bob ạ:D

òh! cũng ko hẳn là xe ôm đâu!!!!!!thường thì đâu phải lúc nào con gái cũng cho con trai đèo!!!!!!!!!!!cứ cẩn thận đi :))

Thế con trai đèo con gái lúc nào thì cũng là rước về nhà chồng hết à :)), tỉ lệ xe ôm anh thấy cao hơn đấy :)). Bảo đứa con gái cho con trai đèo về là có tình ý gì thì hay quá, phải báo lại cho thằng bạn mình vậy :)), nó được chở nhiều chị em về lắm :))

haha, chở về thì đã làm sao, làm thân culi chứ có rì, cố lên bob ơi, tao vẫn ủng hộ mày

Thèng khốn Bốp thoai cái trò bắt bọn bẹn bầu cho thèng Bờm đi nhá, phiền box bà lắm rồi đấy!

bây giờ em hết lăng nhăng rồi xin mọi người yên tâm
bây giờ thì " mọi người vì một người " rồi

Bạn Bùi thì bây giờ rảnh rang rồi, nó có thể hết lòng vì Trinh rồi.
Nó chả viết là thiếu Trinh thì nó ko sống đc, và nếu cưa đc Trinh nó thề sẽ bỏ hết vợ là gì.

CHảng hiểu Trinh thích ai nữa?

Mày thích nổ hả bùi, thích thì chiều nếu bạn y yêu con thi con sẽ bỏ cả bóng rổ phục vụ bạn ý :))

Chẹp, thía thì anh thấy chắc mày vẫn chơi được bóng rổ đấy:D

Uầy, hôm nay "cảnh ý" lại diễn lại, thằng Bùi láo tóet nhớ, nó dám phanh gấp cơ đấy :)). Nhưng lúc sau thì đảo lại, con Trinh nhảy lên đèo thằng Bùi, hehe...trông vãi buồn cười.À, Trinh nó kêu là mày nặng Bùi ạ :D

Hê hê, 2 thằng đánh nhau ko chột cũng què, cứ những chú thông minh đứng ngoài hưởng thái bình có khi lại được lợi. :))

Xong con Trinh đèo rồi nó có phanh gấp ko :)). Hay nó phanh bt chú Bùi cũng đổ cả về phía trứơc :D.
Trò này hay đó, thằng Bop bỏ bóng rổ phục vụ cho em ý cơ à :)), việc qué gì phải thế chứ :)), thế này thì anh mong cho mày thua :))

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Xong con Trinh đèo rồi nó có phanh gấp ko :)). Hay nó phanh bt chú Bùi cũng đổ cả về phía trứơc :D.
Trò này hay đó, thằng Bop bỏ bóng rổ phục vụ cho em ý cơ à :)), việc qué gì phải thế chứ :)), thế này thì anh mong cho mày thua :))

Nói là bỏ bóng rổ thế cho nó oách thôi. b-)
Còn Trinh đèo thằng bùi vì trước đấy thăng bùi đi nhanh quá không cho Trinh kịp nói "bùi ơi tớ không thích ai đâu " ý mà :))

haha, ặc ặc, đúng là gala cười
cuối cùng bob mày đã làm được rì chưa

ông bop ko phải thế ko được đi cùng thì thôi ai lại làm thế với cả để xem mày có bỏ được bóng rổ ko nhớ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên