Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trinh Pháp 1 trở thành Hot girl thật sự rồi , nhiều đuôi gớm , anh luôn ủng hộ chú đấy Bob .

Thằng Đạt Anh đừng dọa Bob vội , từ từ để nó còn cố gắng chứ , có khi cưa xong Trinh Bob sạt nghiệp còn đâu tiền mà khao Box nữa , thôi chú Bob cứ try đi , phần kia đừng bận tâm vội.

Các Fan của Bốp cứ yên tâm, sẽ có cuộc giao lưu giữa fan và nhạc sĩ Bốp, tạm thời nhạc sĩ đang bận("làm wen" trinh 0:) , nó bảo nó ghét từ cưa) nên khi xong sẽ khao tất cả các fan b-) .Xin hết

chết thật tình hình này gay quá thằng nào cũng bop nhưng ko sao NV chính vẫn ủng hộ mình thế là được rồi

Bùi ơi, tao và con Thảo P1 ủng hộ mày..........Cả em Trinh của mày nữa.

Bùi ơi, cố lên.........Mà mày bỏ vợ thật đấy à? Ko sợ chúng nó đánh hội đồng à?

É é, con V.anh này, nói trước là tao với con hương trung lập đấy nhớ, bên này bên kia nhỡ đâu gây thù chuốc óan với ai đấy thì mệt, với cả đứa nào khao tao chè thì tao nói tốt với con Trinh cho...ko thì ngược lại :)) (hề, tao đc cái hơi bị "tốt" đấy :D)

Chẹp, thảo nào mấy đứa Pháp 1 đều tròn ung ủng ra

hoho, thì P1 đc cái tâm hồn ăn uống mà lị,uầy, ông trí này gần đc 4000 bài rồi cơ à, câu lắm thế???

Chẹp, cứ thía này đến lúc đẻ con đỡ phải tẩm bổ:D
Bao giờ cho đến 5000:(

Chẹp, cứ thía này đến lúc đẻ con đỡ phải tẩm bổ

Ặc, vãi, sao có đẻ đ*i gì ở đây thế hả anh Trí. :))

Hê hê, tình hình là sắp lên được 2 sao rồi :)). Thảo ơi bảo Trinh nó đăng ký nick rồi lên đây post mấy bài tỏ thái độ rõ ràng chứ nhể. :D

Tỏ rõ thái độ thì anh em làm sao câu bài được :))

Tỏ rõ thái độ thì anh em làm sao câu bài được

Hê hê, tỏ rõ thái độ thì mới càng có nhiều chuyện để nói chứ, cứ đoán già đoán non thế này cũng chỉ đến thế thôi. :))

.. bé Trinh là bé nào cho chị cái ảnh cái nhỉ ... :D ... nghe chuyện em Bùi , em Bốp với em Trinh không khác gì truyện Quốc Khanh , Quang Thắng với Vân Dung .. :)) ... Ams nhà mình cũng triển vọng đấy .. :)) :)>-

Trong cái album Pháp 2 có ảnh đấy

Mọi người vào khóa 03-06 vote cho anh tớ nhé, tên là bờm-lê bá nam anh.Cảm ơn, làm càng nhanh càng tốt, thankyou

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Mọi người vào khóa 03-06 vote cho anh tớ nhé, tên là bờm-lê bá nam anh.Cảm ơn, làm càng nhanh càng tốt, thankyou

Oạch, ngã bịch 1 cái từ ghế xuống sàn . :)) :)) :)) Quảng caó chất lượng cao gớm nhể. :))

Mày làm gì thế hả Bốp? Em Trinh em ấy đánh giá cho đấy.

Thằng Bob vận động tranh cử cho anh nó thì có gì đâu mà quý vị ý kiến nhiều thế.
Anh em nhà nó phấn đấu mỗi người có vài cái fan club , Good luck !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên