Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái thằng này làm hỏng topic quá :)), quảng cáo gì ở đây hả :)).
Đoán già đoán non những mỗi ngày lại có thêm một chuyện nên còn ngồi bốc phét cổ vũ cho thằng Bop được. Em í lên nói rõ ràng quá, nhỡ may Bop thua :( (nhỡ may thôi), thì topic teo à :((,

Xin hỏi ý kiến các anh, chị em về bài thơ này(của bạn em)

Trên trời có triệu vì sao
Nhưng mà chỉ có một vì sao sáng ngời
Trên đời có triệu người xinh
Trong anh chỉ có một mình em thôi

Bài thơ cực kì ngu xuẩn [-( .Chả vần tí nào,ai bảo ko hỏi thiên tài văn học trước b-) .Đảm bảo vì bài này mà mất điểm.

Ý nghĩa là chính :D, chứ xem có hay ko thì, hehe, rõ thối :)).

Thơ này tán girl thì vỡ mồm bop ạ !!!!! Thử tham khảo bài này nhé :
Đôi mắt em là một cung chứa góc
Một đường tròn nội tiếp hai hàng mi
Để giờ đây anh biết chứng minh gì
Khi định lý lòng em anh chưa thuộc

Lê Minh Quân đã viết:
Bài thơ cực kì ngu xuẩn [-( .Chả vần tí nào,ai bảo ko hỏi thiên tài văn học trước b-) .Đảm bảo vì bài này mà mất điểm.

Mày bị điên à, mất điểm cái nỗi gì,có tặng ai đâu mà mất điểm.

hoop_z_rap đã viết:
Thơ này tán girl thì vỡ mồm bop ạ !!!!! Thử tham khảo bài này nhé :
Đôi mắt em là một cung chứa góc
Một đường tròn nội tiếp hai hàng mi
Để giờ đây anh biết chứng minh gì
Khi định lý lòng em anh chưa thuôc[

Không ngờ trường mình lại có nhiều thi sỹ văn như vậy,xin phục =D>

bốp ơi cuối cùng mày định đá cho lớp tao hay lớp mà đây?

hình như cu bôb đá cho lớp nó rồi, hôm trước cu quân vừa bảo thế

Cũng chưa rõ nó quyết định thế nào.Thôi đá cho lớp đi Bốp,để tao bảo em Trinh đi xem.

Cũng chưa rõ nó quyết định thế nào.Thôi đá cho lớp đi Bốp,để tao bảo em Trinh đi xem.

Hê hê, thằng này anh em như đúng rồi ấy nhỉ, đến thằng Bốp còn chưa dám thế đấy, Bôp đâu, xử lý đê. :))

Ông Trung lại bơm vá gì đấy.
To Quân: đề nghị ông ko gọi Trinh là em nhé. Ko mai ốm đòn đấy.

Khi nào giải bóng đá vậy. Mà thực ra tao cũng chưa biết đá cho lớp nào, mỗi lớp có một cái lợi :((

Bây giờ đi phân tích những cái lợi khi đá cho từng lớp ta chia ra lam hai trường mặt.Mặt lợi và mặt không lợi

-Mặt lợi
+Khi đá cho anh2: nếu như đá cho đội này thì cơ hội vô địch là rất lớn.Lại có bao bạn bè nữa.
+Khi đá cho hóa 2: "người ấy"(thôi gọi tạm là vua) đi xem có cơ hội thể hiện.

-Mặt không lợi
+Khi đá cho anh 2:thì sẽ gặp đội hóa 2 ở vòng hai, lúc ý mà thắng thì, phản quốc, thắng đội của vua, mà lệnh vua thì cấm cãi :nono:
+Khi đá cho hóa 2: cơ hội đi xa không cao [-x

Tướng ở ngoài mặt trận vẫn có thể ko tuân theo lệnh vua mà :D, nhưng thế này thì chú chít rồi :)), về đá cho H2 đi

Đá cho lớp mình đi, đá cho lớp khác làm gì. Ham thắng làm gì cơ chứ

Hóa 2 đã quyết định liên quân với Pháp 1 :)) ,chắc chắn Trinh sẽ là cổ động viên nhiệt thành =D> ,vì vậy tao kêu gọi Bốp đá cho lớp,quyết hi sinh vì tổ quốc(phản quốc sẽ bị đi cầu thang).Còn 1 vấn đề là thủ môn của Hóa 2 lại là thằng Bùi,đúng là oan gia tương báo :)) .

ặc, hee, hóa 2 liên quan pháp 1, để lấy thêm cầu thủ nào đấy, hay là lấy lực lượng cổ động viên thôi :)) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên