Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Minh Quân đã viết:
Lê Bá Nam Linh đã viết:
Tự nhiên lại có những khác quý vào đây thế này.
Tại lớp em không có ai biết đá nhưng mà em cũng đã quyết định đâu. Chiều nay hóa 2, đấu với anh 2 lúc đấy em quyết định sau
[-x Tao ở đây mà mày dám nói hóa 2 ko có ai biết đá.Chuẩn bị đi cầu thang đi.
Ha ha ha :)) :)) câu này hay đấy... =D> Đàn em khá...vậy là DSBA có người kế nghiệp rồi :))

thì càng tốt chứ sao, quảng cáo cho bốb cái mông có độ đàn hồi cao :)):D

thì càng tốt chứ sao, quảng cáo cho bốb cái mông có độ đàn hồi cao

Mông có độ đàn hồi cao --> hàng ngon --> làm việc tốt --> mày được thêm điểm đấy Bốp. :))

Ăn nói cho cẩn thận đấy nhé.Đi cầu thang có mà mông rắn chắc lại chứ đàn hồi cái nỗi gì. Boss Hòa ơi hãy nhường ngôi chủ tịch hội DSBA khối 10 cho em :)) .

he he
Anh tưởng Long con đang ra ứng cử..cái này quan trọng là độ tín nhiệm của anh em chứ..anh thì quan trọng gì...he he.Chú phải đàn áp đựoc bọn nó :))

DSBA là cái hội khỉ rì vậy 2 người, em tham gia với :)

DSBA là cái hội khỉ rì vậy 2 người, em tham gia với

Hê hê, vãi, thằng này được, DSBA = Down Stairs by ASS, mày muốn thì chiều thứ 2 lên chỗ hành lang H2 bọn tao cho mày đi. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), nghe cứ như là hội rì, nói toẹt là hội đi cầu thang cho xong :))

Nói hội đi cầu thang thì nó thô lắm [-x , gọi là DSBA thì nghe nó mới chất b-)

Hình như trường mình chưa có trường hợp nào một cặp đi DSBA với nhau đúng không :)) , thế thì cho ngân với cả trung làm khách mời danh dự, mọi người đồng ý không =D>

HAHHA !!!!!!!!!!! Y' kiến Vân Anh hay vãi !!!!!!!! Thui cứ để cho thằng Bob xót 1 lần cho nhớ !!!!!!!!!!

Xót khôí,thằng Bốp nghỉ Trinh rôì,biết ngay là cu câụ chán nhanh lắm,1 tháng là cùng.

Sao, lại nghỉ roài à. Nó bảo thía à?

Thằng Quân này, ai cho mày nói lăng nhăng. Chuyện ý phải để tao nói chứ.

Đơn xin từ chức

Hôm qua ngày 20/11 sau nhiều đêm mất ngủ, ngày suy nghĩ, em Lê Bá Nam Linh, học sinh lớp 10h2 xin công bố việc xin thôi cưa trinh.

Ký tên
Bốp
Lê Bá Nam Linh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên