Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng không ngờ thằng bùi bản lại chơi anh em như vậy [-x
Nó bảo trinh là tao thôi không thích nó từ hôm thứ tư để rồi ông đi chơi với con trinh cả ngày thứ năm, thứ sáu [-x mà thật sự thì mình mới quyết định hôm thứ bảy,cưa thì cưa sòng phẳng chứ ai lại làm thế

Bốp đã viết:
Đơn xin từ chức

Hôm qua ngày 20/11 sau nhiều đêm mất ngủ, ngày suy nghĩ, em Lê Bá Nam Linh, học sinh lớp 10h2 xin công bố việc xin thôi cưa trinh.

Ký tên
Bốp
Lê Bá Nam Linh

tưởng mình đã chuối rồi,thằng này còn chuối hơn :))

Oài , thằng Bob kém quá !!!!! Cưa chưa được bao lâu đã bỏ . Chẳng lẽ mày phải chịu thua thèng Bùi ah`

Thì ko được mới phải xin từ chức chứ :))

to bop ko phải là thôi mà là thua rồi mà mồm to
thua thì nói la thua lại còn bảo là thôi bố ông

haha
Đơn xin từ chức

Hôm qua ngày 20/11 sau nhiều đêm mất ngủ, ngày suy nghĩ, em Lê Bá Nam Linh, học sinh lớp 10h2 xin công bố việc xin thôi cưa trinh.

Ký tên
Bốp
Lê Bá Nam Linh
thằng bob được, đáng mặt làm trai :)), thua thì nhận thua
ko như thằng bùi rất là họ sở :))

các chú để cho em nó yên :D

chú bùi nói như đúng rồi ý nhỉ ? :))

Bốp ơi, mày nghỉ thật à? Chả nhẽ mày thua thằng Bùi à?

Làm tao cụt hết cả hứng. Đúng là cái thằng.
To Bùi: Tao ko hiểu bọn con gái nó thích mày ở điểm gì nhỉ? Dám bỏ cả vợ để yêu em Trinh. Phí công tao dạy dỗ mày.

bà vân anh, tôi report bà rồi, đã nhiều lần xóa bài, nhưng vẫn vi phám, nêu bà còn tái phạm, treo nick dễ lém đấy

to thằng BOB, nghe bài đấy, chết mie tao rồi, bật loa vãi to ở hàng nét, mọi người đang nhìn tao kìa, con lợn bob

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Thằng Quân này, ai cho mày nói lăng nhăng. Chuyện ý phải để tao nói chứ.

Đơn xin từ chức

Ký tên
Bốp
Lê Bá Nam Linh
mẹ,thằng này văn ngu viết cái đơn cũng ngu :))

Đơn của thằng Bốp:tui thấy hay đấy chứ,có ai mà dám viết như thế nào
­ Bốp để Bùi yêu Trinh là đúng,nếu yêu 1 người thật lòng,thì khi thấy người đó hạnh phúc bên người mình yêu là vui lắm rùi, Bốp nhỉ

Em nói thía tối về nó khóc đấy:D

To Vân Anh: Sao bà cứ đi chỉ trích người khác thế nhỉ, mà mỗi người có cái hay của người đấy. Bà thì lúc ủng hộ tôi, lúc ủng hộ thằng bùi :)>- .

To Hà:Ai bảo mày ngu nhưng mày phải công nhận nó hay đi :))

To Hiếu: đấy là tại sao tao chưa bao giờ viết văn được hơn sáu

To Trí:bốp mà phải khóc , anh đây chưa bao giờ khóc vì những chuyện ý thế thì còn gì là một bốp sành điệu,phong lưu nữa b-)

Đơn của thằng Bốp:tui thấy hay đấy chứ,có ai mà dám viết như thế nào
­ Bốp để Bùi yêu Trinh là đúng,nếu yêu 1 người thật lòng,thì khi thấy người đó hạnh phúc bên người mình yêu là vui lắm rùi, Bốp nhỉ

Hê hê, thế "lếu" nhỡ ko hạnh phúc thì thế nào ... --> chiến tiếp đê. :))

Mình đoán ngay từ đầu là thằng này không lâu được đâu mà

haha, khổ thân thằng bob, tuy không công nhận, nhưng bây giờ, sau bài post của bạn Hương, ai cũng hiểu tấm lòng bob bao la rộng lớn như thế nào, hi sinh tất cả vì người mình iu :(, ôi xúc động

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên