Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ảnh tập đoàn Bốp đẹp lắm Hà ạ.Mình trông ăn ảnh gớm :)) ,trông hiền lành trí thưc nhất trong bọn(anh chàng đẹp trai măc ao trắng ý b-) .

Ê, tớ có vợ à. Ai vậy?

Mày giả vờ ít thoai. Mày giở trò với con Phanh lớp tao suôt đấy thôi:))

Vợ thằng Bob học cùng lớp với ông Dũng => vợ nó hơn nó 1 tuổi à?

To Quân: Anh chàng mặc áo trắng là thằng Bùi Bản à? Cậu nói thế quá bằng bảo thằng Bùi hiền lành, đẹp trai, trí thức. Ặc, ko chấp nhận được.

He: đặc điểm nhận dạng Bốp trên anh: 1 tên để tay chữ V lên cằm!! (Có cần vênh thế ko Bốp ơi)
Hôm trc' nói chuyện với Hương, thấy thất vọng wa'.......

Sao Bùi Hiếu bảo là không hề quen biết bạn Trinh gì đấy nhỉ ? ;;) Thằng dê xoăn này mày dối lừa tao nhé [-x Đã thế còn lừa gạt tình cảm của các bạn nữ ngây thơ :) Tao sẽ mách bác Lan với bác Bản , không thể dung thứ cho mày :-l

hey, nói về bùi thì sang BOB THẤT TÌNH mà nói nhá, đây là fan club của only bob thôi đấy

Hóa ra chú Bob có một cái fc, phải vào thôi :)), ủng hộ thằng bé tí. Nhưng mà soa trang đầu còn thấy khen, mấy trang sau toàn thấy cái xấu ko thế :)). Mà vợ con là đứa nào vậy? Người bảo đứa này người bảo đứa kia (mà mình thì chả biết đứa nào :))), thằng bob này lăng nhăng quá :D. Lại còn thủ đoạn nữa [-x thế là ko được, cạnh tranh thì phải sòng phẳng ại lại chui vào nick thằng kia chơi xỏ nó thế :)) (ủa mà làm sao mày biết được pass của nó mà vào :)), thằng này khá phết).
Có ai có ảnh vợ con bob thì post lên cái, nghe mãi mà ko được thấy mặt :((

Khổ we' thằng TRí nó đã nói hẳn cái đứa tao định giấu là con PA rùi mà ông còn hỏi được hả ?:))

Đọc nhiều trang quá, thây sheets tên này tên nọ, chả hiểu đứa nào ra đứa nào, biết thế qué nào được :)). Chung qui lại thằng bob lăng nhăng

chị quay lại tầm 2 trang trước có ảnh bob đấy, iem chụp đó :D

Sao mình đọc 2 cái bài cuối này chả hiểu gì cả nhẩy? :D Đang nói về cái giề thế

Ờ, hình như mình nhầm nhưng nếu thía thì mình cũng chả hiểu thằng Hà đang nói với ai:D

Ông Hoài Anh ăn nói cho cận thận đấy nhé. Đây hơi thật lòng đấy.Đúng là mấy con trước là lung tung, nhưng lần này tôi thật lòng đấy

Cả nhà xem chú Bob thật lòng thía nào nhé:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên