Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
haha, đánh giá làm rì 1 con trâu với vài cái thùng phi :))
hôm nay trông ông Thái 1 mình đơn đả độc đấu với 2 "nữ nhi anh hùng" nhắng nhít vãi :))

thằng điên Hà này mày phát ngôn giè bừa bãi thế?:))
Uầy,nói thật chứ tao ko ngờ BÉ thái BƯỚM lại HIẾU ĐỘNG đến thế....:)):)):))Dám thất lễ với người lớn...LÁO quá cơ :)):)):))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
haha, đánh giá làm rì 1 con trâu với vài cái thùng phi :))
hôm nay trông ông Thái 1 mình đơn đả độc đấu với 2 "nữ nhi anh hùng" nhắng nhít vãi :))
Kiểu này là bạn Hà cũng đơn đả độc đấu với bạn Bốp và bạn Bùi rùi, nhắc trước để bạn chuẩn bị lo hậu sự

thảo dạo này chăm pót bài nhỉ
to hương có vẻ thế đấy thằng hà cẩn thận đấy nhưng mày gọi là trâu thì được đừng gọi là phi

Thôi gọi là phi cũng được vì gọi cũng quen quen rồi nhưng không được nói xấu

:(, có cần thế ko nhỉ, đúng là họa từ cái miệng :D, em xin lỗi anh bùi, lần sau em gọi là Thùng, chứ ko gọi là Phi nữa ạ

Bọn hâm, con kia nó thích tên Thùng Phi mà,chả suốt ngày tự nhận đấy thôi :D

Hay nhỉ tự nhận mình là thùng phi, hồi trước mình hay gọi bà trẻ của mình là thùng phi:))

Mà Trinh lập nick nhanh lên nhé

Bốp đừng giở chứng câu bài như thế, 2 câu đấy gộp lại thành 1 thôi!! Ko thì lần sau ........xóa!!
Tình hình là nếu TRinh chưa có nick thì bảo Trần Thu Trang kích hoạt hộ cho nó nhanh!

Bùi Trung Hiếu đã viết:
to hương có vẻ thế đấy thằng hà cẩn thận đấy nhưng mày gọi là trâu thì được đừng gọi là phi
Đúng rùi,làm tổn hại đến danh dự của bạn Trinh là không được.Nhưng cái tên thùng phi cũng hay,mà con Trinh cũng tự nhận rùi,bạn Hà thoát tội nha

Đang là Bốp's FC sao lại sang Trinh thế này,Bốp thôi Trinh rồi cơ mà

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Bùi Trung Hiếu đã viết:
Đúng rùi,làm tổn hại đến danh dự của bạn Trinh là không được.Nhưng cái tên thùng phi cũng hay,mà con Trinh cũng tự nhận rùi,bạn Hà thoát tội nha

thế nick là Trinh thùng hay Trinh phi đây :))

nick là thùng phi

Đã bảo ko nhắc đến Trinh nữa cơ mà,cả thằng Bốp nữa,đã thôi rồi mà cứ nhắc đến người ta,chả biết xấu hổ gì cả [-x :)) :))

Trong trận đấu ngày hôm nay,Bốp đã ghi được 1 bàn và nhận 1 thẻ vàng.
bravo bravo =D> =D>

Ha..ha....Bây giờ mày mới biết hả Thảo? Đứt lâu rồi..

Trung có biết đá bóng đâu ghi được 1 bàn là khá rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên