Bốp's FC đây!! Vào ủng hộ anh Bốp cái nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
còn anh đây thật lòng nên cũng được phần nào

Hê hê, kiểu này mấy hôm nữa mặt trời mọc đằng tây rồi (mà mấy hôm trước cũng thế hay sao ấy). :))

Hôm nay là một ngày đen tối của anh .Xin kể lại những gì diễn ra từ sáng.

Sáng 7:30 dậy, bảo mẹ là mệt cho nghỉ đi học thêm thì mẹ lại bảo càng mệt càng không tha(bởi hôm qua mẹ biết ngủ muộn)
Đến lớp học thêm ông ý dạy quá tận nửa tiếng . Về thì bị con em nó gọi đến chửi một trận vì không gọi cho nó
Chiều đến trường, tiết 1 thì bị thầy sơn bắt quả tang không cho áo vào trong quần, mặc dù minh đã mặc áo ngoài nhưng thằng bạn dở hơi nó lại tắt quạt đi thế là phanh áo ra thầy phát hiện
Đến giờ nghỉ ra chơi vì mình anh mảnh không có lượt đi, lượt về nên bị cả khối kéo lết ,lết hẳn hoi từ cuối tầng đến cầu thang rồi sau đó DSBA xuống tầng 2, lại kéo lết tiếp qua lớp anh 2 , pháp 1 cả một quãnh đường dài, rồi sau đó lại DSBA một tầng nữa.
Đến giờ toán kiểm tra 1 tiết anh ngồi một mình và chỉ làm được có hai câu
Về nhà thì bị tắc đường.

Kết thúc một ngày đen đủi cho đến nay là 6:58pm

Đen cái này đỏ cái khác, cố chịu đựng đi ku, biết đâu mai lại có em nào xinh nó tỏ tình với mày đấy :)) (Ờh, cái này chắc khả năng khoảng 0,00001%, hê hê, nhưng mà vẫn có hy vọng :D)

blablabla...hehe...mai có trò xem roài,cho thằng Bùi chết luôn đê.

Trò gì thế, hay lắm ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Lê Minh Quân đã viết:
Trinh có gì đâu mà xem mặt,vừa lun,vừa béo,vừa xấu,chả có gì đáng xem.
uầy uầy, thằng Quân...mạnh mồm vật,chắc ko = em MPhu*o*ng của mày chứ giè:)) [-x
Tất nhiên rôi,Trinh xách dép cho MP nhớ.

Hôm nay cho bob đi đi về về vài lượt nữa nhỉ !!!!!!!!!!!!!!!

Thôi hôm nay cho Bùi đi cầu thang:))

cút chúng mày đi tao hôm nào cũng đem táo đi nhưng toàn bị chúng mày cướp rồi còn gì có đem xuống cho đồng chí dược đâu
hôm nay cho bôp đi cầu thăng đi tao chẳng có tội tình gì mà bắt đi

haha, tóm lại là cho 1 trong 2 đứa đi, chiều tao đến đợi tao góp tay góp chân rồi hay cho nó đi nhé :D

Ơh......Mà sao hôm nay tao ko thấy thằng bùi bị xử nhỉ. À nhưng thôi cũng được, hôm nay thằng Bùi, Bìu + viên thịt (Long) da bị đội quân "NỮ NHI ANH HÙNG" 10p1 úp sọt rồi.Quá đã..........!!!:D:D:D:D:D:
Hehe...THÔNG BÁO: hiện h các bậc nữ nhi đang rất hiếu chiến, có vị anh hào, hảo hán nào muốn thử sức xin mời xuống đây chung vui.......TUYÊN NGÔN: Ai có SÚNG thì dùng SÚNG, ai không có thì dùng chổi xẻng, gậy gộc, quần áo ....

oài THẢO ơi! lớp mày máu chiến thế cơ à?? kinh thật đấy ! bái phục!! hôm nào có vụ nào hay hay nhớ thông tin cho biết nhé, để tao còn qua cổ vũ nữa..hehe:p
to Quân : thằng kia! sao mày nặng lời với con TRINH thế?? dù trong mắt mày no ko = MP đi chăng nữa thì cũng ko được nt chứ!!

:D TRINH đây:
To MINH NGỌC: cám ơn mày rất nhiều. Con gái có ai nà xấu, chỉ không biết cách làm đẹp thôi, ...nhờ mọi người nhờ.....Sư bố thằng Quân(đùa tí:))), khéo đội NỮ NHI:D phải úp sọt mày mới được, thời gian sẽ thông báo trực tiếp với Ngọc nha...:)) Cho Minh Ngọc hết nhận ra mày luôn...:D:D:D

Hê hê, con Thảo câu bài vãi lúa, để người khác bon chen với chứ. :D
Đồng ý mai nên cho thằng Bùi + Bốp làm quả DSBA double từ tầng 3 xuống tầng 1 và qua P1. :))

Mắt mày toét hả Trung, tao có câu đâu,bài trên là con trinh nó mượn nick tao đấy chứ--->tao vô tội...hehe:))

Tại sao mỗi lần đi DSBA là bao giờ cũng bốp + sb, hết người rồi ạ

Trinh làm gì mà phải dùng chung thế làm cái mới đi, thỉnh thoảng lên phát biểu vài câu

Mắt mày toét hả Trung, tao có câu đâu,bài trên là con trinh nó mượn nick tao đấy chứ--->tao vô tội...hehe

Hê hê, chắc đến giờ này cái nick của con Trinh phải được kích hoạt rồi chứ, mày chỉ được cái nợi dụng + ní nẽ cùn là giỏi. :))

Tại sao mỗi lần đi DSBA là bao giờ cũng bốp + sb, hết người rồi ạ

Thể theo nguyện vọng của mày mai cho thằng bùi + sb vậy :)) (Mà mày dốt thế, đi ngày mai còn có CN ở nhà dưỡng thương, ko tuần sau bọn nó lại cho mày đi tiếp đấy :D )

Thà tao đi trong tuần còn hơn các bạn nữ còn thương mình một tí chứ chủ nhật thì ai thương:))

Trinh ui,mày lên phát biểu vài câu đi
mà con Thảo nói năng linh tinh gì đấy ,không các bạn ở đây lại đánh giá

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Trinh ui,mày lên phát biểu vài câu đi
mà con Thảo nói năng linh tinh gì đấy ,không các bạn ở đây lại đánh giá
Định che dấu tội lỗi của Pháp 1 hả,ko được đâu đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên