Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Minh Tân đã viết:
Chào các bạn lớp Anh 2.

Nằm trong chiến dịch "100 trang trước Tết", lớp Văn có "nhã ý" mời các bạn ghé qua

cho nó dzui dzẻ.

Mong các bạn giúp đỡ nhá. (1 bài / người thui cũng được)

Thanks and goodbye.

See you later in topic of 10 van. :D
câu bài ah,ko nên ko nên [-x :))

tao là người mở đầu trang 99 nghĩa là 1 trang nữa là được 100trang,nhanh vãi lúa ạ
Mà hôm nay cô nam đổi chỗ hay ghê,tao lên bàn đầu nhg ko sao ngồi cạnh Hà là vui rồi:))

Hải Hà ơi, avatar của Ly là Mio Hagiwara trong Handsome-girl, nó còn 1 tên khác là Modern Marylin...^.^ Ly oai tao cũng yêu lắm , còn cả Hoa Cúc Vàng cũng cùng 1 nét vẽ của Wataru Yoshizumi , bọn mày tìm đọc đi rồi chúng ta cùng yêu với nhau nhá! :*

Hóa ra hôm thằng Cu gọi đến nhà tao là để lấy xiền à??? Sao ko bảo 1 đứa đến nhà tao mà lấy còn cả bọn ngồi làm con tin. Hôm đấy bố mẹ trấn giữ nên ko đi được! :)) Mà vụ việc li kì quá cơ! =D> =D>

Bọn con zai lớp mình chảy thật, thằng Việt Hiếu thì nói con Ly là vợ nó trong khi nó yêu tao, thằng Long lại nói con Chi là vợ nó trong khi nó cũng yêu tao, và thằng Ninh lại nói Bê là vợ nó trong khi tình yêu của nó là tao...:p:p:p ngại ghê ha!

Khì khì tao đùa thoai nói chung cứ chúc gia đình chúng mày hạnh phúc, bây giờ cóa thêm 1 đôi mới là Ngân Sex và Nam " crazy- baby- boy"-cũng là " sát thủ máu lạnh 1989" ( tự đặt) ;;) :)) Rõ hài!

Cái khỉ gì thế :)) , ko thể [-x ( tớ thuộc về bạn Hoàng Hiếu lớp Anh1 cơ :"> )
Truyện của cái bà Wataru này toàn yêu đương nhăng nhít [-x , Ayumi-sensei là ổn nhất :X ( nhưng được cái Ultra Maniac của Wataru cũng hay hay :D , con nhân vật chính yêu hết thằng này đến thằng kia :D )

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Minh Thanh đã viết:
Hehhehe! Có ai biết mình là ai ko????
thằng nào lon ton vào đây thế này,cần dek gì biết mày là ai.Lướt đi cho nước nó trong :)) :)) :D
Nếu mình không nhầm thì đây có phải là bạn mà hôm nọ đến trường rồi cứ định tăm tia bạn Thiện của PA B không nhỉ? (đấy là theo lời thằng Ninh nói đấy nhớ) nhưng mà không sao, PA B rất tin tưởng Thiện với lại hôm đấy chồng con B cũng ở đấy là mày đấy còi con ah nên...........vô tư đê :)>- :>

Mà sao lớp mình nói năng gì mà thiếu lịch sự với bạn mới thế, không được đâu [-x [-x , bạn mới vào thăm box mà chỉ trích ghê wa, nhất là con Chi với thằng Việt Hiếu :> :>

ừm - có thể nh ko được vô đây câu bài !!Tình hình tình iu tình báo của lớp h nhặng xị quá - các gia đình mới cứ mọc lên ầm ầm - kiểu này phải mau chóng đi tìm tổ ấm thôi !!!
Oài - năm ngoái có 3 vợ mà năm nay mới có 1 - ko ổn - phải đi kiếm thôi - ai muốn làm Thế Duy's wife thì giơ tay lên nào !!! :cool:

chiều nay ktra Anh văn à - lo thật - bài đầu tiên phải làm quả hoành tráng cái nhẩy - hôm qua làm bài Hóa chán quá - đau lòng thật !!!
còn về vụ văn nghệ thì mong lớp mình cố gắng - mỗi thành viên trong lơp chỉ cần cố gắng hơn bình thường 1 chút là sẽ ổn thôi - A2 nhất định sẽ phải ghi lại dấu ấn , mà sao cái vụ làm AEC chả thấy trường khen j` cả ??

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Hải Hà ơi, avatar của Ly là Mio Hagiwara trong Handsome-girl, nó còn 1 tên khác là Modern Marylin...^.^ Ly oai tao cũng yêu lắm , còn cả Hoa Cúc Vàng cũng cùng 1 nét vẽ của Wataru Yoshizumi , bọn mày tìm đọc đi rồi chúng ta cùng yêu với nhau nhá! :*

Hóa ra hôm thằng Cu gọi đến nhà tao là để lấy xiền à??? Sao ko bảo 1 đứa đến nhà tao mà lấy còn cả bọn ngồi làm con tin. Hôm đấy bố mẹ trấn giữ nên ko đi được! :)) Mà vụ việc li kì quá cơ! =D> =D>

Bọn con zai lớp mình chảy thật, thằng Việt Hiếu thì nói con Ly là vợ nó trong khi nó yêu tao, thằng Long lại nói con Chi là vợ nó trong khi nó cũng yêu tao, và thằng Ninh lại nói Bê là vợ nó trong khi tình yêu của nó là tao...:p:p:p ngại ghê ha!

Khì khì tao đùa thoai nói chung cứ chúc gia đình chúng mày hạnh phúc, bây giờ cóa thêm 1 đôi mới là Ngân Sex và Nam " crazy- baby- boy"-cũng là " sát thủ máu lạnh 1989" ( tự đặt) ;;) :)) Rõ hài!

Xơi```````````````!!

Long nói thía để an ủi mày thoai!!! ;;)

Hôm qua h thể dục , trước mặt 1 lũ con gái ( Quyên, Ly,...) anh LOng tuyên bố: Anh Long iu iem CHI nhưt'''' ( mặc dù ko có tao ở đấy nhưng Long vẫn ...eheheheh)
!!!!!!! Ha' ha''!! :> 0:)

Nên NGọc ui, mày chỉ là lẽ thui!!!

To Ngân: Anh iu ( :D) sao anh lại lấy thằng nèo thía??? :-s Sao ko nói iem 1 tiếng ?? Hic'! :(

thời kì hậu khánh đã bắt đầu :( :( :p
uồi ... sợ quá... ngồi cạnh quyên thì học hành gì nữa ... ngồi dưới lại còn m ngọc nữa chứ... :( :p :p

hừm ... ko hiểu bao h đc nghỉ tểt nhỉ ... lại còn 3 bài kt toán nữa chứ... bao h kiểm tra đại í nhỉ ???

thằng nào lon ton vào đây thế này,cần dek gì biết mày là ai.Lướt đi cho nước nó trong :)) :)) :D
Êu chú này nhìn lại mặt hàng đi nhá! Ko thấy phần giới tính ghi cái gì à mà dám gọi là thằng?
Mà tui ko thích lướt thì có làm sao ko???? 8-|

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Nếu mình không nhầm thì đây có phải là bạn mà hôm nọ đến trường rồi cứ định tăm tia bạn Thiện của PA B không nhỉ? (đấy là theo lời thằng Ninh nói đấy nhớ) nhưng mà không sao, PA B rất tin tưởng Thiện với lại hôm đấy chồng con B cũng ở đấy là mày đấy còi con ah nên...........vô tư đê :)>- :>

Mà sao lớp mình nói năng gì mà thiếu lịch sự với bạn mới thế, không được đâu [-x [-x , bạn mới vào thăm box mà chỉ trích ghê wa, nhất là con Chi với thằng Việt Hiếu :> :>
Đấy cứ như bạn này có phải hơn ko! Mình chỉ vào chơi 1 chút chứ ai mà thèm câu bài! Mà tớ cũng chẳng tăm tia thiện thiếc nào đâu cứ yên tâm nhá!
To Ninh: giỏi lắm con à! Nói thế có nghĩa là mẹ con mình ko còn quan hệ j` nữa chứ j`! Bây h thì mày sướng rùi là bỏ rơi mẹ chứ j`?? :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Mai Anh đã viết:

thế thì chắc là biết bạn này rồi,sorry nhé :)>- :))

hôm nay văn nghệ tập tành chả được gì cả,ko bít mai tổng duyệt sẽ thế nào đây:-?

Chỉ còn 5 bài nữa là trang 100 rồi,hồi hộp quá,chắc chắn tao mở đầu trang 100 rồi.Sướng vãi.

To mẹ:Đời bon chen lắm,ngày xưa con ngoan lắm cơ nhưng mà đời xô đẩy,thông cảm nhé.
Đùa thôi,mẹ thích xịch thằng nào để con bắt về cho.

Đùa chứ xì tin mấy lên sân khấu hát "Vươn tới ngôi sao" cũng xì hết cả hơi thôi.

:)) tao stress chết cha nó mướt , ko bít có kịp để duyệt không, thôi, kệ bố nó vậy, đến đâu thì đến, phù du thoai :Dhehe

À, hình như là lớp Nga give up vụ Xì tin rồi thì phải, nếu thế thật thì anh em mình đỡ hơn một tẹo, cái pressure nó cũng bớt đi một chút yeah yeah

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên