Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chảy vãi....thang Hieu dung co ma noi linh tinh nhe...cai thang Tu(Trung), bi loai ngay tu vong dau ma cung dam venh voi tao a????? Hehe, doi cua chu thang doi anh cung chi vi thang Ku da ngu qua thoi.....dung tinh vi.
KO HAY DAU...

Ma tao da bao roi ma, hom qua thieu may nhan vat chu chot nen....lop minh moi thieu tien nhu the...

tình hình là lớp mình sẽ gặp L2 ở trận bán kết giải bóng đá khối 9-10.Trận đấu sẽ diễn ra vào 9h ngày 23/1...

hix... chủ nhật này đá roai.. ko hiu có đi đá đc ko/... hic đang đau chân ... :( :(

@ Cu : hừm ,hôm nay tao thua mày ở sân patin T_T ,nhưng lần sau thì không có chuyện ấy nữa đâu .
@ Hiếu : hô hô ,cứ chê tao trẻ con đi ,rồi mày sẽ biết .
@ Long : anh ơi ,lần sau đừng có sàm sỡ em giữa ban ngày ban mặt nữa x-(,thế là không được.
@ GÀ : ốm hả ku ?
@ MP : chưa chúc mừng mày vuh ca dao tục ngữ 22-0 nhỉ .
@ TL : mm yêu con lắm ,con à
Mày không @ Hải Hà àh???Buồn quá cơ:((

Mà Ly ơi, cái avatar mới của mày đẹp vãi!! Tao ko nhớ tên con này.. chỉ nhớ là ở trong 1 cái manga nào đó :D( Cái này thì ai chả bít)
Còn nữa, trình độ "report" của mày sắp lên đến đẳng cấp pro roài đó =D>
=D> =D> =D> =D> :)>- :)>- :)>- :)>- b-) b-) b-) b-)

hôm nay tớ chả đi đâu,ở nhà làm đứa con ngoan ngoãn.Ăn,ngủ,xem phim và dọn nhà!!!^__^

Từ rày anh học hành tử tế,không thì hè không sống được nữa.

thế thì phải cố lên!! Nói như vậy là đc roài nhưng cái chính là ở hành động!!!!

Shit vãi!! Mình đc HSG roài, đúng trong Top 10 roài vậy mà về nhà vẫn bị ma'mi` cho bài ca hi vọng!! ( nhưng may là chỉ ..........30s rồi tắt!!:D )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên