Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bọn chó này... cả con ngọc nữa... đi đê...
ko thì dân tình lại ở nhà hết à...????
mọi người đuă ra í kiến đi chứ... đi đâu đây...????
tao nghĩ... mai sẽ đi lúc 10 h để còn ngủ .... 10 h đi patin ... sau đó về nhà long ăn...sau đó chiều kâraoke... sau đó nữa thì ... ko biết... cògi thì gọi cho tao số nay 7197494... hix... ko nhanh là mai lại ở nhà đấy... thế thì chán lém...

HẢ??? TAO ĐANG LÀ 740 bây h còn 719 là ntn??? con mod lại xóa lung tung roài :)) :p :p < em đùa , chị mod đọc đc dòng này đừng xóa nhé... tội nghiệp em... :| >

có đứa nào ol bấy h đâu mà bàn bạc.Mà đi hát chán bỏ mịa,tao ko thích lắm,đi bowling...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai tao ở nhà :( Bọn mày đi chơi vui vẻ, đi bao nhiêu về đủ bấy nhiêu :p

Giời ơi, em hong hiểu cô KA nghĩ sao mà cứ gọi em là "Mai", kinh dị chết được T____T

To con Ly: thằng Cu đã thua tao 0-22 :p

Mai tao mang máy ảnh đi :X
Nhưng mà vấn đề là đi đâu :-? , hẹn hò kiểu gì đấy ? Chả thấy đứa nào nói gì cả? Nhất quyết ko ở nhà đâu :((

bọn mày làm trò gì để topic lớp minh còm mỗi *** thôi
ko có tao pót bài là như thế đáy
Chúc cả lớp mình họp phụ huynh vui vẻ:))

Quyên ơi diểm chất kượng của tao đc 12 dấy
hơn mày :))
lớp mình nhớ vote cho topic lớp mình nha
ko thì thm hại wa

chả biết đâu... tình hình là rất tình hình... nói chung là lát nữa tao sẽ cố gắng gọi cho một số đuắ.... :)) :)) rồi sẽ bàn bạc tiếp...
TO mp : SONG CO KHUC NGUOI CÓ LÚC :p :p

To Cu:Mie thằng Cu chửi ai đấy,nó không đi thì kệ nó chứ sao?
To Ngọc:Chị cho tôi cái gì nào?Không xóc thì sống kiểu gì(mà ngày nào cũng phải hứng chịu cái cám dỗ đấy nữa chứ,ai mà chịu được)

Đùa chứ lẹt đẹt mãi ở cái số 95 này á,lên 3 số đi cho nó hoành tráng,cứ dùng vina thế này thì...

Chán quá,mai tao cũng chả đi nữa,đi một mình cho nó thảnh thơi.

Phạm Quang Minh đã viết:
bọn chó này... cả con ngọc nữa... đi đê...
ko thì dân tình lại ở nhà hết à...????
mọi người đuă ra í kiến đi chứ... đi đâu đây...????
tao nghĩ... mai sẽ đi lúc 10 h để còn ngủ .... 10 h đi patin ... sau đó về nhà long ăn...sau đó chiều kâraoke... sau đó nữa thì ... ko biết... cògi thì gọi cho tao số nay 7197494... hix... ko nhanh là mai lại ở nhà đấy... thế thì chán lém...
Này joking cho vui ở lớp thì được chứ tao nói thẳng là tao rất ghét đứa nào cứ chửi bậy ở public đấy nhé! Tội này đáng chém!
Tao mà tiên tiến thì tao đi bét nhè luôn, hic hic...lúc nào sống cũng cần chữ wish....

Thằng Cu nghe thấy gì chưa,còn tái phạm là lên thớt đấy.

Mie bọn mày đi chơi hết cho nên topic cứ gọi là vắng như nhà tao.

Để tao thử tưởng tượng:Long với Chi,Đức với Chu,Tùng với Chảy,Cu với Mai Phương,Hiếu với Hà............hay vãi cả đái.Còn mỗi mình tao lẻ loi chốn hoang vu này.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi đã đến lúc anh bắn mình ra rồi,xung phong.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên