Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Ninh: có mấy hôm này không lên thì sao hả mày?? tao có thấy sao đâu nhẩy :-?????
Nào, thế thứ 7 tổng kết ở trường xong anh em mình đi chơi nha ;;) ai agree thì giờ chân tay lên nào ( càng nhiều càng tốt)??:D

:(( :(( :(( :(( :(( :((

Ko đc roài!!

Hôm đấy đi chơi với gia đình !!!

Thôi tao chúc bọn mày đi chơi ...ko tốt nha!!! :)>- :* :x 0:)

ah , to Quyên: Oắt con!!!! :)) ;)

"hedgehog2612: oat con" [-x

Thứ bảy đi đâu đây????????????Tao thích đi công viên Vầng Trăng nhưng chẳng có đứa nào ủng hộ cả, toàn kêu rét rồi xa (cái này toàn là con Ly nói hehe...). Bọn này (thực ra có mỗi con Ly :D) đi chơi mà cứ kêu rét thì thà ngủ ở nhà cho xong, đỡ phải đi đâu, ngủ nhà chăn ấm đệm êm, tha hồ mà sướng :)). Tóm lại là đi đâu nào, có ai ủng hộ đi công viên vầng trăng không??????????:((

Tao không thích đi Vầng Trăng!À nhưng đấy chỉ là í kiến cảu riêng tao thôi ;) còn tùy các chú!Đi đâu mà khung cảnh thoáng đãng 1 teo.

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Tao không thích đi Vầng Trăng!À nhưng đấy chỉ là í kiến cảu riêng tao thôi ;) còn tùy các chú!Đi đâu mà khung cảnh thoáng đãng 1 teo.

Thế thì bọn mày phải chịu lạnh đi!!!

Vừa mún khung canh thoáng đãng lại zui zie!!!!

Thế thì chịu!! :-s

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
tao thích mỗi đi bowling thoai :)) =D>

đen quá - hum nay bị mất vé xe đi tìm về muộn - vào trường lấy xe bị mấy " bác " bảo vệ giữ lại - vì lý do lấy xe muộn sai quy định của nhà trường - đau quá - nhất là lại còn gặp cô Nam lúc đó nữa chứ - bị mấy ông ý bảo là " thái độ " mặc dù mình chả làm j` cả ( chắc mấy ông ý thù vụ lớp mình đá bóng roài ) - mai die là cái chắc roài - mong cô Nam sẽ nhẹ nhàng thui chứ làm to thì tiu là cái chắc - có j` các bạn cứ bảo là 5h mới làm vệ sinh xong nhớ - thanks trước - ôi chán quá điiii !!!

TAO ĐỒNG Ý ĐI VẦNG TRĂNG
:)>- =D> b-) 0:)
Nhưng mà tao cũng muốn đi Bowling nữa, làm thế nào bi giờ nhảy????:-? Ah, I got it :idea::idea::idea::idea: đi Bowling xong ta đi Vầng Trăng , okie????Yeah yeah outstanding idea babe :D:Dhehe

nhưng Vầng trăng xa bỏ xừ - đi bằng j` đây ??

thằng Tùng mày mới câu bài ý - lộ liễu vãi - ko thấy anh em mấy hum roài post bài ổn thế còn j` !!!
đi Vầng Trăng công nhận xa quá - đến đấy thì công nhận có lắm trò hay - nh đi với lớp thế này thì xiền là 1 vấn đề rất nan giải mà ko phải ai cũng xông xênh !! chẳng lẽ mang đồ ăn từ ngoài rồi vào đó cắm trại ???

Hahah, da di choi ma con tinh toan the nhi....ma cung phai, nha em ngheo lam, cac anh cac chi nho bao em nhe...

Đi Vầng Trăng thì mỗi đứa mất khoảng 100K bao gồm tiền chơi xả láng mấy lần cũng được và tiền ăn (ăn tiết kiệm:D). Còn về xe cộ thì chắc đi bằng xe buýt, chơi sang thì huy động xe máy, xe máy điện hoặc xe đạp điện mà đi (nhưng kiếm đâu ra lắm xe thế mà đi). Nói chung là phải biết có bao nhiêu đứa đi để còn tính toán.:)

Tùng, về soi gương đi, mày hư hỏng lắm rồi đấy! [-( Fish như điên [-(

Mọi người đi chỗ nào nhiệt độ ấm ấm, có cái gì nóng nóng để uống, chứ ra Vầng Trăng để mà chết rét tập thể à T_T

Tùng !!! Tùng! Tùng!! ( eh, nghe như trống trường ý nhỉ :)) )

Mày thấy chưa!! Câu cho lắm vào roài lại bị phê bình!!

Phải như tao đây này!!! ( heheh mặc dù co câu nhưng ko đên nỗi lộ liễu!! 0:) )

Sửa đi !!!

Ah từ từ đã! Chưa hết! Mày nợ tao tận..... 9000d tới bao h thì giả hử??? |-)
( hôm nay lại còn "thó"của tao 2000d nữa!!! Tùng MẶT THỚT!!!!! :)) :)) :)) ) [-x [-x [-x [-x [-x

Lâu lắm rồi tao không lên,bọn mày định lộng hành đấy à?Thằng Tùng còn xoàng lắm,bao giờ tao mở lớp dạy câu nhớ đăng ký nhé.

Thế thứ 7 định làm gì đây,nếu về nhà tao thì phải nói trước để tao chuẩn bị nhé.(chứ đang xóc ".." mà bọn nó đến thì ngượng lắm)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên