Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Việt Hiếu ơi!Em có mỗi 1 cái kẹo Anbelibe dâu!Thương anh em mới cho anh thế mà đến lúc có ô mai thì cũng không cho :((
Tôi là 1 con bé bị hắt hủi!Bị bạn bè hắt hủi,thầy cô hắt hủi.gia đình hắt hủi,xã hội hắt hủi :(:)(:)((

Quyên ạ, Alpenliebe:p

Trần Thế Phong đã viết:
13/1 này tớ sẽ đi Trung Quốc , hi vọng máy bay ko rơi, sẽ chụp ảnh về cho mọi người.:D.
ông phong sướng nhể,đi tỉnh nào thế :))

hơ,mai lớp mình đá với L1 9h ở sân QT nhé...ai đi được thì đi...tớ được giải thoát thì sẽ nén đau thương thành hành động,mai L1 chết rồi :)):))

mai đá bóng anh em cố gắng nhớ !!! thẳng tiến tới ngôi vô địch - các bạn nữ cố gắng đi cổ vũ nhé - cho anh em lên tinh thần cái nào !! tranh thủ đi chơi luôn thể !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình mai ko ai đi thì chết,hỏi mấy đứa thì đứa thì đi học,đứa thì sợ ko dậy được

bây h mỗi người được post tối đa là 3 bài thôi,mà bài nào cũng phải cố lết được từ 2 dòng trở lên cho đỡ mang tiếng là câu bài.Bài này của tao đúng tiêu chuẩn đây này,3 dòng chả hết ấy chứ
tranh thủ đi chơi luôn thể !!!
đá xong nếu thắng thì đi chơi đâu đó,gọi là tổng kết HK1:D

uh - chán vãi - chả bít chân cẳng thế này có đá đc ko - chắc chỉ đi xem thui vậy !!!
học hành bê bết quá - hôm nay làm quả học hành tử tế lên nộp bài sớm hy vọng sẽ được điểm cao chút chút cho hk II đc may mắn !!! :cool:

tối wa anh đã thú tội với mẹ sau khi đi chơi về và kết quả là sáng nay cóc đc đi đá bóng nữa - đau vãi - nh h cảm thấy thanh thản nhẹ nhõm hơn roài - mỗi tội cứ 6 tiếng lại bị nghe " đọc Rap " vài lần thế này thì chết mất !!!

Bà con nhớ đập chết ăn thịt L1, tiến thẳng đến huy chương vàng, chiến đấu ngoan cường.Biến đau thương thành hành động.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Yeeeeeeeeeeeeeeeaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 3-0 .Bravvvvvvvvvvvooooooooooooooooooooooooo !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Anh em giỏi thía! Chả bõ công mình nói dối papa mama để đi xem :D:D:D:D:D:D:D:D!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cúp vàng ( mã) đang tiến gần đến tay của Anh22222222222222!!!!
Muôn năm!!! Muôn năm!

Hôm nay A2 thắng ,bravo chúc mừng mọi người :x .

Nhưng mục đích chính của bài post này là chuyện khác cơ ;;) .Chuyện Mr A2 của chúng ta x-(.Sau khi đá xong ,còn MP ,Tùng Linh ,và bạn Ly,thêm bạn Hải Hà của chúng ta nữa :-? ,không có xe và chưa biết như thế nào .Hiếu bỗng hét toáng lên như thể để "giành phần" và tỏ rõ cho bọn con gái còn lại rằng " Tao chỉ đèo Hải Hà thôi ,;;) còn chúng mày đi bộ đi nhớ " b-) .Roài ,chuyện xe đạp coi như bỏ qua .Khi cả lớp về gần hết chỉ con Cu ,Ly ,Gà ,Hiếu và Hà đi ăn .Mọi người đang ăn rất bình thường ,và bạn Hải Hà mặc dù muốn ăn lắm =P~ nhưng vẫn tỏ ra nhỏ nhẹ ,dừng đũa .Việt Hiếu ngẩng lên " Kìa Hải Hà ăn đi chứ " .Hứ ,còn 3 người ở đây mà làm như không ấy , X( .Và nói chung ,chuyện gì đang xảy ra giữa Mr A2 và bạn Hải Hà của chúng ta b-( .

P/s : đề nghị hai người lần sau bớt tình củm đi nhớ [-x . Nhìn chói quá b-) .
=)) =)) .
Tường thuật : Kiều Ly
Biên tập : Kiều Ly
Nhân chứng : Gà ,MP,Tùng Linh ;;).

hôm nay đá hay thật thắng L1 3-0 (cu lại ghi 2 bàn :)>- nhưng ko có tao thì sẽ ko có 2 bàn đấy đâu [-x ),bàn còn lại do bốp ghi từ 1 pha bóng xứng đáng được đưa vào sgk bóng đá: đàm minh sau khi lấy bóng được từ L1,rê liền 1 lúc qua 3 thằng chọc khe cho bốp,bốp ta có công việc quá dễ dàng khi sút qua háng thủ môn đối phương :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng lớp mình nhá!!!!!! =D>
To Ly:chuyện mày tường thuật lại rất chi là hay ho cơ,thế này là lại có người phải nghĩ ngợi đấy,keke :) Mà Hiếu có mấy vợ rồi ý nhỉ??? ;;)

Lớp mình suốt ngày thắng :(Chẳng còn gì là sự thú vị của cuộc sống :))
To Huỳên:Mấy h rồi mà mày còn để cái chữ kí là merry christmas voi ca chúc mọi người thi HK tốt hử????

Lớp mình lại thắng ah` ( J.K)??? :) Chúc mừng nha!!!!!

To all: MAI MỌI NGƯỜI MANG THIẾP CHO MS NAM NHÉ!!!! :x

Uây ! Uây!!! Hỏi mọi ng` tý!!

Những đứa dạo trước đi hội thảo du học ANH do Hội Đồng Anh tổ chức ý , có nhân nào nhận dc mail cua bọn no mời mình đi nhận giải thưởng hun????( vào ngày 19_1_2005 này)
!!!

Tao cóa nhận dc , bọn mày oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!! Yeahhhhhh!!!

To all:Thử check mail đi nhé!! 0:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên