Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúng mày câu bài ít thôi ,lớp mình vừa bị trừ thêm một sao nữa kìa T-T ,phải nhìn số sao mới oai :> chứ còn số lượng có vài ngàn nhưng 1 sao thì cũng buồn cười.Tránh tình trạng một bài /câu/ dòng đi nhé :) .Thấy A1 thì 5 sao mà lớp mình 3 ,thấy buồn quá :(.
Ngày mai nhớ mang vở Tin đến nhé :)) :)) :)).

hehe em vừa chép xong vở Tin , bẩn tưởi vật ,cả lớp độc chiếm Famous ,hôm nay thầy lại thấy vở đứa nào cũng đầy mùi mỡ :))

Phạm Quang Minh đã viết:
đùa nhưng mà câu nhiều cũng chán roài... tết đi đâu chơi đê
Thế thích đi chơi đâu, đi chơi nhiều thế mà vẫn chưa chán ah? Đi chơi nhiều phụ huynh mắng nên cóc cho đi nữa. Thôi để dành để đi mấy vụ to to, mà thằng Cu sao đi chơi lắm thế, chẳng thấy học hành gì cả, thảo nào kết quả be bét thế....không được rồi [-x [-x

Hic, nghe bạn Mai ANh nói như mẹ tao ấy, :( con lạy mợ, một mẹ là con cũng đủ chít rồi [-x nhưng mà kể học kỳ II phải cố lên cũng phải
Thế vụ gian hàng thế nào???hehe

Thật sự là tao bắt đầu thấy mệt mệt rồi :) Mai Anh mày lo vụ Đĩa Việt nhé :)

Hàng cơm nắm ở cổng trường hôm nay 8-} Ngẫm ra là em già rồi, chẳng mấy bước mà lên bàn thờ, chen mãi không mua được nắm cơm. Mà vừa mua xong thì thằng Cu xơi hết 1/2, hơ :|

Thôi thằng Cu nó ăn cho mày 1 nửa lại hóa hay đây MP ạ!Ăn cái đấy chỉ tổ tối về mày ngồi mãi ở 1 chỗ trong ...........ấy thui!
He!Mình đc hs TT roai`,ít ra là còn hơn TB nhưng quả thật thì cũng rất chi là phù du
:(
@Chảy:Tao chưa thấy thằng nào chảy như mày đấy!Mày không hỉu Cu với VHieu cười gì mà cũng cười lên cười xuống như đúng rồi :( !Ây chà là bó tay

Cái bọn này, viết bài dài dài ra đi [-x , thú vui câu bài của bọn mày phù du quá [-x
Hôm nay tao mới phát hiện ra, cái hôm tao ốm đek đứa nào tin em bị ốm :(( , bọn nó tưởng tao xin ông Lý xuống canteen ăn uống phè phỡn :((
Còn hôm nay à :-? , đek có gì vui cả, chán chán chán

Tao điên rồi bọn mày ah.
Lâu lắm rồi mới thấy mình điên điên như thế này
Lâu lắm rồi mới lẩn thẩn như thế này
Lâu lắm rồi mới có hứng post bài dài dài một tí
Lâu lắm rồi mới muốn chảy một tí :-j
Lâu lắm rồi mới mệt như thế này
Lâu lắm rồi mới không có hứng viết Fast Writing
Lâu lắm rồi mới không muốn đi chơi đâu cả
Lâu lắm rồi mới biết cái cảm giác bận
Lâu lắm rồi không ôm đứa nào
Lâu lắm rồi mới tức nhiều đứa như thế này
Lâu lắm rồi mới lẩn thẩn, mà có phải lẩn thẩn không nhỉ? Chắc lâu lắm rồi không thấy mình trẻ nữa, hay là lâu lắm rồi mới điên điên + buồn ngủ mà vẫn cố thức? Lâu lắm rồi mới thấy mình đạo đức giả như thế này ? 8-} 8-}
Bệnh hoạn m-i-ẹ nó roài 8-}

Tự nhiên thấy mất phương hướng :D , viết ra 1 bài coi như là thảnh thơi 8-} :)>-
Ờ ờ ờ, lâu rồi mới ol đến 1h đêm :D
3 bài thế này là hết câu nhá :p

vụ gian hàng chắc là ko được rồi vì chỉ có 5 gian hàng mà có tới 48 lớp - phải mua đấu giá mà vụ này cô Nam cũng ko đồng ý vì năm nay lớp mình kết quả học ko tốt lắm !!!
Lớp mình T7 này đi chơi đê - chơi hết mình để ngày hum sau có chết cũng ko hối tiếc !!! :cool:
Lớp mình mấy hôm nay trông các bạn mệt mỏi quá !!! cứ tới tiết 5 là ỉu xìu xìu - nhìn thấy oải quá !!
còn lớp mình có tham gia văn nghệ j` cho dạ hội ko - thông báo trước là hầu như lớp nào cũng tham gia - lớp mình cũng phải tham gia để tạo dấu ấn một chút - chứ nếu a2 ko có tiết mục nào thì mọi người làm sao còn biết đến tài năng của các sao a2 chứ !!! đề nghị bạn cu và bạn Quyên thử cố gắng xem sao !!! :cool:

Hey, lớp mình bao nhiêu được nghỉ tết thế?
Hôm qua nhận được thư pà con, vui quá :D.
Tháng 3 này lão hiệu trưởng ko cho tớ về, nhưng vì bà con, mai tớ sẽ cầm dao vào phong lão ý.....đàm phán :D.Ko biết kết quả ra sao, pà con đón xem...hồi sau sẽ rõ.

đọc 1 lượt từ trên xuống dưới nảy ra ý tưởng ,nếu mà lớp mình mở gian hàng thì bán cơm nắm đi :D

Nghe dân dã đây nhẩy!! Nhưng mà ai mua hả Phương????? :| 8-|

Mà vừa nãy Mỹ Linh bảo lớp mình chả có gian hàng gian hẹo gì đâu!!! |-)

1 la ms Nam ko duyệt :((
2 là đã quá hạn đăng kí rùi!!!!!! :-s

Ngân Sex đã viết:
--------------------------------------------------------------------------------

Tao điên rồi bọn mày ah.
Lâu lắm rồi mới thấy mình điên điên như thế này
Lâu lắm rồi mới lẩn thẩn như thế này
Lâu lắm rồi mới có hứng post bài dài dài một tí
Lâu lắm rồi mới muốn chảy một tí :-j
Lâu lắm rồi mới mệt như thế này
Lâu lắm rồi mới không có hứng viết Fast Writing
Lâu lắm rồi mới không muốn đi chơi đâu cả
Lâu lắm rồi mới biết cái cảm giác bận
Lâu lắm rồi không ôm đứa nào
Lâu lắm rồi mới tức nhiều đứa như thế này
Lâu lắm rồi mới lẩn thẩn, mà có phải lẩn thẩn không nhỉ? Chắc lâu lắm rồi không thấy mình trẻ nữa, hay là lâu lắm rồi mới điên điên + buồn ngủ mà vẫn cố thức? Lâu lắm rồi mới thấy mình đạo đức giả như thế này ?
Bệnh hoạn m-i-ẹ nó roài

Sao đấy hả Ngân??? Lose yourself, huh :( Thỉnh thoảng tao cũng thía đấy, nhưng mà tao nghĩ mọi chiện rùi sẽ ổn thui
Thực sự là bi giờ mặc du mang tiếng là hs giỏi nhưng mà dạo này tao chán lắm lắm lắm lắm :(( chán kinh khủng lun! Chán mà ko cry được mới gọi là khốn nan X(

Vụ gian hàng coi như toi roài thì tốt nhất là bọn mình tập trung vào vụ thứ 7 này đi chới đê hehe ;;) bowling để tớ phục thù cái nào
To Hải hà: nhục chưa em, có cái tường thấp tè cũng không trèo lên được, cả trường cười cho thúi mặt lêu lêu :p

Tao ủng hộ đi chơi <:p <:p
Đi chơi đe, bowling đê , tao chưa được chơi bowl bao h :((

Bon may long hanh qua day co may hom tao khong len ma........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên