Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hơ,hôm nay KA hay ghê,tự nhiên thấy quý bà ý quá:D :))
Giờ mới biết Kim Anh tốt sao, thực ra cô cũng rất tố mà, như thế thì chúng mày mới chịu học chứ. Mà cô làm thế thì chúng mày cũng còn chẳng chịu học nữa là không làm như thế. (như thế ở đây tức là strict) :)>- =D>

ÚI ko ngờ bài mình lại mở đầu trang 90....May mắn đã bắt đầu tới rồi, sông cóa lúc người có khúc :p:p:p
Cuộc đời khốn nạn
nhưng...
Còn lâu tao mới thua!
undefinedundefined
ps: Cảm ơn Chi!

Chúng mày sướng vãi ạ!!! Hehe, tao mà cộng thêm một điểm thì tức là tám rưỡi uây uây....hehe...hehe... phù du thôi, miễn là tao ko chết tin =;

thông báo đây : mai anh2 sẽ đá với ly1 vào lúc 9h sân quán thánh ... cái gọi là quarter final... tứ kết :))

Tao biết lỗi rồi mà Hà,đừng chửi tao thậm tệ đến thế.

thằng ninh câu trong này thì đc ... câu ngoài kia mod lock nick đấy :))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mie ơi tao vừa biết một tin động trời bọn mày ạ,con Phương Anh A nó thích Mr thiên tài lớp mình đấy.
con lợn này,mấy cái chuyện này đưa ra public làm gì [-x
mày như thằng điên ý b-)
Điều này đã chính thức thuộc về quá khứ. :(( :((

thằng ninh câu ít thôi ... ít nhất thì cũng phải đc 1 dòng như tao này ... thấy chuă????

Chảy thật!Cuối năm toàn gặp chuyện dở hơi.

Giờ mới biết Kim Anh tốt sao, thực ra cô cũng rất tố mà, như thế thì chúng mày mới chịu học chứ. Mà cô làm thế thì chúng mày cũng còn chẳng chịu học nữa là không làm như thế. (như thế ở đây tức là strict)
Thế mới là lớp phó học tập chứ :D.
À, bộ máy chính quyền lớp mình có gì thay đổi ko?
13/1 này tớ sẽ đi Trung Quốc , hi vọng máy bay ko rơi, sẽ chụp ảnh về cho mọi người.:D.

Cẩn thận lên nhầm máy bay sang Indo thi bỏ xừ đấy !!!
nâng 1 điểm thi hkif - lại dính con 2 15' - điểm của anh vẫn dậm chân tại chỗ - rõ cú !!!
Hôm nay ko biết kết quả Tin thế nào đây !!! chúc bà con may mắn !!!
Từ h ở nhà bị cấm vận rồi - chắc ko lên net nhiều đc như mọi khi nữa - chán thật - bà con có tình hình j` mới thì thông báo cho anh em nhé !!!

Yên tâm để tớ bảo thằng đệ Binladen đi theo.

:))
bin laden hả :))
thằng nhà quê đấy ... hehe để tao bảo bush đi ... máy bay đi theo hỗ trợ....

Mai lớp mình đá bóng à? kinh đây kinh đây :))
to Ninh: biết lỗi là tốt, mày câu bài nữ tao cắt "ấy" đấy :p
oài nghĩ đến học kỳ II vãi chán :(

Ui cha!Chưa có hôm nào mà tệ như hôm nay!Hôm nay chán vật vã ạ!
Ngọc!Tao không ngờ là bạn bè với nhau bao lâu nay mà tao xin mày có viên ô mai mà mày cũng không cho mà mày lại ăn cùng thằng Ninh :((!Mày..........có còn là bạn tao không thê???Te
Việt Hiếu ơi!Em có mỗi 1 cái kẹo Anbelibe dâu!Thương anh em mới cho anh thế mà đến lúc có ô mai thì cũng không cho :((
Tôi là 1 con bé bị hắt hủi!Bị bạn bè hắt hủi,thầy cô hắt hủi.gia đình hắt hủi,xã hội hắt hủi :(:)(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên