Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Và thằng Ninh lại nói Bê là vợ nó trong khi tình yêu của nó là tao...:p:p:p ngại ghê ha!
Con Bê chỉ là phù du thôi mà em iu,tình yêu của anh là em thật mà. ;;) ;;)

Dzee tao là người mở đầu cho một thế kỉ mới của Anh 2 này.Happy new century!!!!!!!

Tao bắn chưởng Kamejoko cho box lớp mình ngày càng tiến nhanh hơn.Happy new century!!!!

Kin thật , đã lên trang 100 rồi cơ à , chúc mừng các bác Anh 2 , hẹn gặp các bác lúc 9h ngày chủ nhật để xem các bác tiến đến đâu .

Lý 2 cử chú Duy đến do thám trước trận đấu à 8-|, thế là rất không được đâu đấy! [-x

Vận hạn quá :( Không hiểu sao chuyển chỗ được 1 hôm, tao mất vở học thêm, máy tính hết pin, mua 2 thanh Alpenliebe rơi mất 1, lại còn bị bỏng phát nữa chứ, oa :((

Ặc , bác cho em xin , lên HAO thì do thám được phong cách câu bài như thần của các bác Anh 2 thôi nên cũng phải học tập chút đỉnh .

Hehe, chú Duy phải học tập dân Ành cách câu bài đi, đấy là tớ chưa thích ra tay đấy, tớ mà ra tay thì 2000, 3000 bài ...phù du thui :D:D:p

Chết thế thì chủ nhật này tao phải ra sân rồi.Để các bạn ý lộng hành thế này thì ....

Bây giờ mới để ý,Mai Phương có quả avatar hay nhỉ?Hình mày hồi bé hả,xinh ghê.

hôm nay duyệt văn nghệ vui nhỉ!!!!Thế mới biết vì sao Xìtin lại xứng đáng trở thành lớp ca A2!!!!!!^__^

http://www.tialia.com/playmusic.php?onlinemusicid=44192
nghe nhé! !không phải đăng ký! Nghe được luôn!!!!!!!!!!!!!!!
"..Đừng tiếc.. vui tươi...
...Cùng bạn bè đi khắp nơi...
Sẽ không buồn lo..
chờ ngày vinh quang...
lo âu không màng...
tôi tin 1 ngày ...
là ngôi sao trên tận trời cao..."
Hu hu sao đúng thía... :(:)(:)(:)((

Ừa, vui thiệt :D:D đứa nào tập Xì tin hôm nay thì không quên được vụ này đâu [-x hehe, thứ 2 anh em ta biểu diễn trên lớp đê, yeah yeah
This school sucks to death!!!!:-&

Bọn lớp văn có kế hoạch " 100 trang trước Tết" .! Chúng mình chưa gì đã lên đến trang 100 roài... Chơi trội đê..!!!!!!!! Ta làm quả " 200 trang trước Tết" cho chúng nó sợ.. :D

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Bây giờ mới để ý,Mai Phương có quả avatar hay nhỉ?Hình mày hồi bé hả,xinh ghê.
Mày có blind ko??? Ngay dưới cái avatar con Phương là dòng " Blind child " to đùng??? Dù nó có cận 8 đi ốp thật thì cũng chưa đến nỗi blind chớ !!! Có phải nó đâu.. Nhưng mà cái avatar đấy xinh thật 8-} :x :*

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Bọn con zai lớp mình chảy thật, thằng Việt Hiếu thì nói con Ly là vợ nó trong khi nó yêu tao, thằng Long lại nói con Chi là vợ nó trong khi nó cũng yêu tao, và thằng Ninh lại nói Bê là vợ nó trong khi tình yêu của nó là tao...:p:p:p ngại ghê ha!
/:) b-) a ha!Con Ngọc này hơi đc đấy nhé!Thế thì thằng nào là bố tao đây??? 0:)!
Mày có thể sờ soạm đến bất cứ đứa nào nhưng riêng Việt Hiếu thì không thể đc bởi anh í là tình yêu của tao :D
Đùa thôi chứ thực ra thì MR ANh 2 là cái chi mô???Phù du thoai [-x
Không thể chỉ vì mấy thằng con trai rẻ tiền mà tình củm mẹ con mình sứt mẻ đc ;)

mịa,hôm nay vui thật,chả hiểu trưởng nghĩ gì khi cho Mr Thắng thể dục lên làm ban giám khảo [-x b-) .....lớp mình có bao trò hay ho mà chả thể hiện được gì :(( ....hay nhất là trò bắn chưởng :))

Trương Hải Hà đã viết:
Bọn lớp văn có kế hoạch " 100 trang trước Tết" .! Chúng mình chưa gì đã lên đến trang 100 roài... Chơi trội đê..!!!!!!!! Ta làm quả " 200 trang trước Tết" cho chúng nó sợ.. :D
120 trang là hợp lý rồi,200 thì nhìu quá :)) :)>-

yeah....câu mãi cũng được...đây là bài #2000 của lớp mình

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên