Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
quay clip thì tự mà quay... ko cần phải đi đâu đâu... đuắ nào mang đc camera đi thì mang...

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Mai Anh đã viết:
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Minh Thanh đã viết:
Hehhehe! Có ai biết mình là ai ko????
thằng nào lon ton vào đây thế này,cần dek gì biết mày là ai.Lướt đi cho nước nó trong :)) :)) :D
Nếu mình không nhầm thì đây có phải là bạn mà hôm nọ đến trường rồi cứ định tăm tia bạn Thiện của PA B không nhỉ? (đấy là theo lời thằng Ninh nói đấy nhớ) nhưng mà không sao, PA B rất tin tưởng Thiện với lại hôm đấy chồng con B cũng ở đấy là mày đấy còi con ah nên...........vô tư đê :)>- :>

Mà sao lớp mình nói năng gì mà thiếu lịch sự với bạn mới thế, không được đâu [-x [-x , bạn mới vào thăm box mà chỉ trích ghê wa, nhất là con Chi với thằng Việt Hiếu :> :>
thế thì chắc là biết bạn này rồi,sorry nhé :)>- :))
Tiếc quá chẳng biết bạn là ai nhưng hình như là người ko cho mình vay tiền thì phải???
To Ninh: thằng nào đẹp trai nhất lớp con ha? Cứ đưa danh sách rùi mẹ tính tiếp nhá!

A` mà clip xì tin là cái j` đấy nghe hoành tráng xía??? Hôm nào biểu diễn cho iem mở rộng tầm mắt phát! Mà Ninh ơi thứ 4 tuần sau mẹ nại đến nhá???

Ngọc ơi em học ở đâu cái trò câu bài bình dân đấy hả?Thích câu thì về nhà anh dạy cho,đừng có câu kiểu ngốc ngốc thế.Đùa thôi,toàn chữ vàng chữ bạc cả đấy.
To mẹ:Thôi tôi xin!

Chủ nhật diễn ra trận đấu kinh điển bọn mày cá trời mưa hay không mưa nào?

Chủ nhật tao ko đi đc :(
Camera tao mang được <:p
Nhưng mà tao quay đần lắm :( , rung hết cả lên :(( , đứa nào biết quay ko ?

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Chủ nhật diễn ra trận đấu kinh điển bọn mày cá trời mưa hay không mưa nào?
biết thế nào được,tao thích đá mưa hơn :)>-

xi`````````````````

đúng là lắm chuyện!:))

mưa --> lạnh--> có sợ giảm sút phong độ ko? :D

Chó Ninh mày ko cho mẹ cũng cứ đến ko tiếp đứng đấy ăn vạ luôn! Mà các bạn anh 2 vào đây ủng hộ 4rum lớp mình http://10a1class.co.nr/ đang hoàn thiện nên chuae phong phú lắm thông cảm

Mie khốn nạn thật,sao cứ dúnh đến xì tin là lại bị hất hủi thế nhỉ?Chảy thật,bọn mày không thấy bực à?

Mệt quá,sáng đi tập văn nghệ mỏi nhừ,chiều thì gánh n tấn trên dây thần kinh,tối thì học thêm,mai chắc anh giã tùe nghiệp phong trần này.

hôm nay tiết toán lớp mình hay vãi...từ đầu năm mới có 1 tiết như này...:(

Tao mới phát hiên ở trong toilet nữ. phòng số 3 cánh cửa có một lỗ hổng
đứa nào muốn nhìn thì cứ vào mà xem

Lê H?ng Vân đã viết:
sao lại nối giáo cho giặc thế này hả Vân,tao ko vào đâu :))

Lê H?ng Vân đã viết:
Thích thì vào hẳn chứ có mỗi cái lỗ bon chen 2 giây bị bọn nó đẩy ra luôn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên