Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao thấy í kiến của Hải Hà hay đấy chứ?? :)) :))
Híc càng nghe Xì-Tin càng thấy đau lòng, vừa tức vừa tiếc. Lúc ở trường bao nhiêu đứa cảm thấy chẳng có gì cả nhưng về đến nhà mới thấy hụt hẫng quá :(( :(( :((

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
ko thể chỉ vì mấy thằng con trai rẻ tiền mà tình củm mẹ con mình sứt mẻ đc ;)

Ày ày, đời cũng có lúc phải đùa cho vui con nhỉ?
Nhưng mà con đừng đùa dai quá nhé,,, hê hê mẹ con mình sao sứt mẻ được ,,,so với Quyên thì MR anh2 phù du thoai!

Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

--------------------------------------------------------------------------------

Nhìn bạn Ninh trông ngoan ngoãn dễ thương thía mà sao ghê dữ zay!

Nhìn cái mặt thế thôi... Ninh nhỉ???? :))

ủa - nhìn mặt Ninh ngoãn ngoãn dễ thương thiệt à ?? 8-| 8-| h mới biết đấy !!

to Quyên - ai là con trai rẻ tiền vậy - thế con trai đắt tiền thì nó thế nào :cool: ??

oài - hôm qua cái lễ tổng duyệt chán quá - rõ ràng lớp mình ko đc đối xử bình đẳng như các lớp khác cứ như là các thầy cô dồn hết ấn tượng xấu vào a2 ấy !! - hum tới biểu diễn trên lớp vậy mà các bạn nhớ tới sớm đẩy bàn xuống lấy chỗ rộng rộng chút nhé !!

Câu bài chán lắm, nhàm bỏ *****, đọc chán chết /:) anh em ta đi câu "sao" đi, bọn lớp Văn 5 sao rồi, anh em ta hòi trước có 4 sao giờ còn 3 nhẩy :-/ chắc câu nhìu quá [-x

sau khi đạt 100 trang - lớp mình lại trở lại phong trào câu bài à - sao thấy ai cũng post bài tùm lum nhiều vậy !!......OÁI !! mà đây là bài thứ 4 của mình roài - stop thoai !!! :cool:

Cái trường Ams này đúng là...vùi dập nhân tài:D....hỏng nặng thật...thấy núi thái sơn mà như mù ..[-x
Gì chứ cái kiểu học sinh đang hát mà ngắt lời rồi tắt nhạc thì ...quá đáng thiệt, người ta đã mất công tập tành như điên như rồ thì ít nhầt cũng phải ngồi nghe ngưới ta hát hết chứ....đến cái lịch sự tối thiểu như thế mà cũng ko bít thì ko hiểu như thế nào nữa , "thầy cô" mình cả đấy :)) buồn cho cái trường này quá :)|

Tớ đề nghị không câu bài đâu nhe

Chỉnh sửa lần cuối:
ghét thật - đã thế hum tới còn phải học bài Sinh và chép lại vở GDCD nữa - oải thiệt !!

bọn mày chửi đẵ đời chưa???

khỏe thật đấy!!!

hôm qua xi`_tin cho lắm vào rùi về nhà lăn quay cu đơ ra..... :((

mệt kinh khủng!!!lên giường ngủ luôn.....( to Ngân: anh iu, thông cảm cho em tối qua ko dến nhà anh đc!....)

thế mà bọn mày vẫn còn đủ sức câu bài cơ ah`````````??? Phục ghê!!

P/s: mấy đứa lớp Nga bảo tao nhẩy ... bốc qua''''''''''''''''!! :(

Hie^n. nay tai. be^nh. vie^n. VD co' chau' be' VU~ THANH TUNG` bi. tie^u chay? na(ng. kho' so^ng' sot',ne^u' ban. co' long` hao? ta^m,hay~ giup' no' va` gu*i? tin nay` cho ngu*o*i` khac'

heheh cái này có từ lâu rùi nhưng hum nay mới post đc! :D

à... tất niên đi đâu đê... đến nhà ai đấy...< cái này chúng mày phải serious lên... ko lại như lần trước... chả kĩ lưỡng gì cả :( >

Phạm Mai Phương đã viết:
Lý 2 cử chú Duy đến do thám trước trận đấu à 8-|, thế là rất không được đâu đấy! [-x

Vận hạn quá :( Không hiểu sao chuyển chỗ được 1 hôm, tao mất vở học thêm, máy tính hết pin, mua 2 thanh Alpenliebe rơi mất 1, lại còn bị bỏng phát nữa chứ, oa :((
Hic! Phương ơi! Là mày à?
Thế mà bi giờ tao mới bít là mày cũng online đấy. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên