Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà kết quả thế này chả biết ban phụ huynh với cô Nam có cho lớp đi tham quan ko nữa ???
Nếu có đi thì chả bít liệu có được đi 2 ngày hay ko chứ đi 1 ngày thì chán ốm !!!

xem ra có rất nhiều đối thủ cạnh tranh với box lớp mình đấy !!!
Nhìn quanh thì thấy có mấy box của lớp Pháp , Hóa 2 ( hái hoa ) và của văn cũng nhiều bài ghê !!! anh em cố gắng để box A2 áp đảo tuyệt đối nhớ !!! :cool: :cool: :drummer: :guitar:

thôi ko post nữa kẻo các bạn lại bảo tớ câu bài !!!

Mie tao lại câu cho mày sợ bây giờ Duy ạ.

Mie chiều nay đóng kịch đấy bọn mày ạ,chuẩn bị gì cho tổ mình chưa hả bí thư?

Mà công nhận thần hiện lên thật bọn mày ạ,tối qua cứ 5 phút nhà tao lại mất điện,đến lần thứ 3 thì mất hẳn,xong rồi tự nhiên chai nước lại rơi bộp một cái xuống đất.

À còn chuyện mở hàng đi cầu thang nữa,chọn thằng nào đây.À tùng chảy hôm qua 10 hóa,cho nó đi đi.

Khiếp thế cuối tuần này là họp phụ huynh rồi à,chảy quá,không ngờ đời anh sẽ kết thúc tại đây.

Mie các anh các chị biết chơi đấy,cứ thỉnh thoảng người mình lại giật một cái,hôm nọ thì Hải Hà giờ lại đến PA,chảy quá đấy.

Thế còn Mr với Miss đã có động thái gì chưa?Năm nay có phải ăn sôcôla một mình không?(Mr với Miss hình như mới có người iu thôi chứ vẫn chưa iu người đâu)

Không hiểu hôm nay tao có phải ngã thêm lần nữa không,hôm qua nhìn thấy Tùng đã ngã rồi,nhìn thấy Đức xùi bọt mép chạy vào phòng vệ sinh.

Cho hỏi Miss Anh 2 là bạn nào thế , còn MR là thằng Việt Hiếu à .

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Khiếp thế cuối tuần này là họp phụ huynh rồi à,chảy quá,không ngờ đời anh sẽ kết thúc tại đây.
ai bảo thế - họp phụ huynh tuần sau cơ mà !!!

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mie ơi tao vừa biết một tin động trời bọn mày ạ,con Phương Anh A nó thích Mr thiên tài lớp mình đấy.
mày thông tin chậm quá đấy - cái này mọi người biết từ lâu rồi !!!

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Không hiểu hôm nay tao có phải ngã thêm lần nữa không,hôm qua nhìn thấy Tùng đã ngã rồi,nhìn thấy Đức xùi bọt mép chạy vào phòng vệ sinh.
vụ j` thế sao tao ko biết ???

Đoàn Duy đã viết:
Cho hỏi Miss Anh 2 là bạn nào thế , còn MR là thằng Việt Hiếu à .
Miss a2 là Mỹ Ngọc !!! =D>=D>=D>

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Thế còn Mr với Miss đã có động thái gì chưa?Năm nay có phải ăn sôcôla một mình không?(Mr với Miss hình như mới có người iu thôi chứ vẫn chưa iu người đâu)
mr có người iu lúc nào thế :))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mie ơi tao vừa biết một tin động trời bọn mày ạ,con Phương Anh A nó thích Mr thiên tài lớp mình đấy.
con lợn này,mấy cái chuyện này đưa ra public làm gì [-x
mày như thằng điên ý b-)

Chả hiểu đầu óc các cậu nghĩ cái gì thế Trà Phương và Sexy????
Cái link này hay lắm, đây là bài gì nhỉ? Tao như kiểu bị mất trí nhớ ngắn hạn hic hic nghe đi nghe lại mà ngồi nhớ mãi chẳng nhớ nổi bài gì...
À, Dankor Bí Thư nhé , toàn send link hay =D>
http://guinguoitoiyeu.kiss.to/

Đùa sao không xóa được bài này thế,nhưng mà mấy cái chuyện này thì nói ở đâu vậy,sozi sozi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên