Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà mp ơi , mày có thấy avatar của tao và của mày hơi giống nhau ko ???? :-/

hix , mà năm nay học hành hấp dẫn ghê :)) :))
TO everyone in the A2 FC :... nén đau thương để chiến đấu nốt hôm thứ cn này... hãy biến đau thương thành sức mạnh .... < nói như thật í nhỉ :)) :)) >

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt Hiếu mày ăn nói cái kiểu gì đấy? Tao với Hải Hà thấy bài đấy hay thì mặc kệ bọn tao, mày ko thích cũng ko nên gay gắt như thế chứ!
Chúc mừng các bạn được hs giỏi , hic hic hình như từ khi gặp cô Kim Anh là quên mất vị trí này có trong tiếng việt rồi.... Ước mơ vươn tới các bạn tiên tiến, sẻ chia với những ai giống mình :(( 0:)
Anthem của lớp mình đâu rồi? trong những ngày thế này mà chẳng thấy ai hát ,,dù hôm nay có khó khăn chi.. cả.
Thực sự là tao đã rất buồn chán và dissappointed, nhưng mà bi giờ tao sẽ cố gắng nào, ứ thèm khóc nữa, tao cám ơn Cừu, Kiều Hương con , Long béo, Ngân, Nông và Bê đã an ủi tao rất nhiều chiều nay...undefined :(( :(( Your kindness to me is what makes I never wanna be forgetful.

ngọc à :)) .... phải mày đấy ko ??? nói như kiểu sắp "bác + thôi đã thôi rồi" í nhỉ :)) :))
thoai , phù du í mà ... 30 chuă phải là tết ...
hì , tao cũng ko giỏi an ủi lém nhưng mừ mày sẽ ổn thoai , < Phù ... > ............ngọc chứ có phải c*t đâu ... < hay ngc lại nhỉ ???? ;;) >
anyway , cheer up , phù du í mà ;) ;)

ừm - thui buồn làm j` - dù j` năm nay lực lượng ko được hs giỏi là khá nhiều !!! điều đó chắc sẽ làm các bậc phụ huynh thấy đỡ hơn !!! phùuuu....

chán thật - mình là bí thư mà học hành kiểu này thì bỏ xừ rồi !!! chắc cô Nam và ban phụ huynh ko để mình yên là cái chắc !! Sang hk II phải thay đổi thôi !! lại còn bị môn Hóa điểm phẩy thấp nhất lớp nữa chứ !!! Uây - đời anh thế là đủ !!! phù du thật !!
Vụ gian hàng thì tận tháng 2 mới làm nên cứ bàn bạc cho thật kĩ đã !!!
Còn cái vụ Mr với Miss thì thôi bầu lại làm j` - Mr và Miss thế là ổn quá rùi !!! :cool:
Chán thế - CN này cóc đi đá bóng được roài - Thứ 7 tuần sau được nghỉ - ai dè lại là ngày họp phụ huynh - thế thì CN anh em còn cựa quậy , đi đâu làm j` được nữa !!!

thui chúc mọi người sẽ gặp được may mắn và qua khỏi tất cả mọi điều khủng khiếp nhất sắp đến !!!
Dù ở tận cùng của đau khổ địa ngục - ta vẫn có thể nhìn thấy những tia sáng lóe lên của hạnh phúc và cuộc sống phía trước vẫn có thể trở nên tốt đẹp hơn nếu ta biết cố gắng !!! :) ;)
MỌI NGƯỜI HÃY CỐ GẮNG HẾT SỨC MÌNH Ở HỌC KÌ II NHÉ !!! CHÚC MỌI NGƯỜI MỌI ĐIỀU TỐT ĐẸP NHỨT !!! :cool: :cool: :)>- b-)

hic... nói chung là năm nay thê thảm thật... :( mie , CN chả hiếu có chú nào đi đá đc ko nữa ...
hix nhưng mà .... "đứa bé vẫn sống" < chapter one của HArrypotter... :)) >
Tao đến viết chuyện về Bích ngọc mất thoai ...< phỏng theo harrypotter....voldermort sẽ là she-who-must-not-be-named :)) :)) She-who-everyone-knows-is-whom ..... :))

về cái vụ gian hàng nếu mà định nấu ăn thì con gái lớp mình làm ăn đc gì ,toàn đứa chẳng phải nấu ăn bao h :D

Quyên nấu ăn ngon cực, đừng khinh bạn, Quyên làm đầu bếp nha :p
Học hành phù du thật nhưng vẫn ko phải là shit nên cũng không thể nào bỏ qua được :)|

Tình hình là nếu lớp mình cứ giữ mức độ post bài như thế này là rất ổn đấy ;) đứa nào câu cho đi cầu thang đi, hehe

@ mẹ Hà!Lần đầu tiên cậu khen tớ đấy nhá!Xúc động vạt vã !Hay là định nhờ cả tớ cái chi mô :))Không cần fai như thế đâu Hà ạ bởi vì tớ là con người tốt bụng luôn giúp đỡ bạn bè mà!Cậu không cần fai làm việc trái với lưong tâm cảu 1 con người như thế đâu :(
Úi chà!Những tháng ngày đen tối lại bắt đầu ập đến với tớ khi tớ khong biết là minh còn có đc hs TT khong nữa :(
MÀ này bọn mày ơi!Tổng trung bình tất cả các môn từ bao nhiu đổ lên thì đc hs TT thế?

Bà con chú ý nha, lớp mình siêu sao câu bài nên là tình hình rằng là lớp mình chỉ còn có 3 sao thôi, chú ý nha, câu ít thôi, có j` hay ho mà cứ suốt ngày câu cơ chứ...

Thôi nhé, dừng chuyện thi cử ở đây đi... Đủ lắm rồi :) Đứa nào không vô tâm quá thì biết nên làm thế nào mà...

"Cả lớp về nhà tự xem xét lại bản thân", tao thấy cô Kim Anh nói đúng, thật đấy :)

To Quyên: over 7.0

Tớ nấu với, hay làm người nếm thức ăn cũng được ! Hôm nào đến nhà Quyên ăn tiếp đê! =D>

Ngọc ăn khoai chưa đủ sao mà còn định ăn tiếp hả?Mà nếu có ăn thì cũng ăn nhiều nhiều để lúc nào về anh còn bú.Chụt chụt....

Gian hàng á?Mở dịch vụ chụp ảnh (tao làm nguời mẫu xong ai muốn chụp với tao thì đưa tiền) kiếm khối đấy.

Nếu không thích thì chuyển sang kiss vậy?Chắc lãi 200% luôn.Eo ơi luật gì mà hà khắc thế,chỉ được post 3 bài thui thì chít à,có đứa nào lên post bài nhanh lên tao còn câu tiếp.

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ôi bọn mày nới rộng ra chút đi,cho thành 4,5 bài cho thoải mái chứ cứ thế này thì chít,không chịu nổi là "bắn" đấy.

Nguyễn Thế Duy đã viết:
thui chúc mọi người sẽ gặp được may mắn và qua khỏi tất cả mọi điều khủng khiếp nhất sắp đến !!!
Dù ở tận cùng của đau khổ địa ngục - ta vẫn có thể nhìn thấy những tia sáng lóe lên của hạnh phúc và cuộc sống phía trước vẫn có thể trở nên tốt đẹp hơn nếu ta biết cố gắng !!! :) ;)
MỌI NGƯỜI HÃY CỐ GẮNG HẾT SỨC MÌNH Ở HỌC KÌ II NHÉ !!! CHÚC MỌI NGƯỜI MỌI ĐIỀU TỐT ĐẸP NHỨT !!! :cool: :cool: :)>- b-)

vĂN THƠ LAI LÁNG NHỈ??? :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên