Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mie tao đã bảo rồi đừng có đú theo tao không được đâu.Câu bài có gì thú vị mà bọn mày cứ thích câu thế nhỉ,tao câu thì tất nhiên là được rồi còn bọn mày thì.......phù du thôi.

Mie sáng nay dậy thấy chai nước ban đêm còn trên bàn giờ nằm dưới đất,thần đi thật rồi.

khiếp , công nhận hôm qua thần cứ chập chờn , lúc online lúc offline ...lại còn invisible nữa chứ < lol =)) :)) :)) >
TAO TIN RỒI :)) :(( SỢ BỎ MIE :))

hehe hôm nay có conan 47 đấy :)) ... hix nhưng hết tiền roài ... đứa nào mua đi đến lớp tao mượn .... :)

A Thằng Cu lừa tao nhé, quả này tao không tha đâu!!![-x nào, lớp mình góp tiền để làm gian hàng cho dạ hội đê

Theo lời Mai Anh thì mỗi đứa đóng ít nhất là 50 000, còn bán gì thì ko bàn ở đấy, dò thông tin thì chít

Trịnh Thanh Hà đã viết:
A Thằng Cu lừa tao nhé, quả này tao không tha đâu!!![-x nào, lớp mình góp tiền để làm gian hàng cho dạ hội đê

Tao đã nhanh trí, nghĩ là đây dễ là một trò lừa nên khai toàn tên lạ hoắc :)) :)) hahaha làm sao mà lại để bị lừa thế cơ chứ hả Hà ơi.

Còn vụ gian hàng lớp mình thế nào đây, mỗi đứa sẽ góp từ 50K-->100K, nên mình sẽ có khoảng từ 2.500K-->5000K. Nhanh lên không thì không kịp đâu :-? :-? :-? :-?

cám ơn M.A nhé :D,tao suýt nữa mắc lừa:D:))
thằng cu được đấy

HTML:
Hôm nay, 08:31 PM    #24  
Nguyễn Việt Hiếu 
Thành viên

15 years ago...:D

--------------------------------------------------------------------------------

Lớp học: Anh2 04-07
Trường: Hà Nội - Amsterdam
Hiện đang ở: VN
Điểm chất lượng: 10 
 Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao????????? 

--------------------------------------------------------------------------------

uây..yêu với chả thích....chán bỏ mịa...lo học đi
Đây là bộ mặt thật của Nguyễn Việt Hiếu!

1 bộ mặt đầy ngây thơ và trong sáng của 1 con người mẫu mực :D

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Theo lời Mai Anh thì mỗi đứa đóng ít nhất là 50 000, còn bán gì thì ko bàn ở đấy, dò thông tin thì chít
Hahah - may mà có các bạn giúp mình đề phòng - quả này thì cu chả làm đc j` roài !!!

bỏ xử rồi - trích dẫn nhầm bài !!!

mà bao h có dạ hội thế ??? sao chả nghe thấy thông tin j` trên lớp cả !!!

wầy hôm qua trả Hóa hk điểm shit quá !!! kiểu này lại bị ca cẩm roài - ,à bài kt 1 tiết lần này cũng shit nốt - đời anh ...... thế là đủ !!!
phù du .....

mà sao thầy cô trả bài sớm thế nhẩy - làm anh em die sớm - kiểu này nhân nào trong lớp được hs giỏi là phải đi cầu thang rồi !!! ( boys 2 tầng còn girls thì chưa bít !!! )

Chủ Nhật này đá bóng , đá xong đi đâu chơi tiếp đê !!!

thi xong rồi phải nghỉ xả hơi đi chơi tít mù mới được - rồi tới cái ngày tổng kết họp phụ huynh lúc đó có muốn đi chắc cũng ko được !!! :| :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên