Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe , bó tay với bọn mày ... tốc độ câu bài thật đáng nể :)) :))

Thôi ngày mai phải đi học rồi đấy,tối nhớ học bài cẩn thận mai cô Nam gọi lên bảng là chết đấy.

uh` mà trang này cũng lầ trang 83 roài ...hix hix , có khi đến tết lên 110 trang cũng nên, với tốc độ này ...khẹckhec

khiếp , tao phải câu nốt những h tươi đẹp này ... lát nữa về nhà tao hiểu rằng cuộc đời tao sẽ đi sang 1 tr sử mới ... :( :((

khiếp hôm nay đi chơi vui vãi ... chỉ khổ mấy đuắ ko đi đc :)) hehe...

hô hô , mai kéo cờ roài...ngại lém cơ ... ko biết mặc cái gì bây h nhỉ ... megadeth chăng ???? ;;)

Quả thực là lên lúc thằng Cu vừa offline,, Mỹ Linh vợ Quang Hưng vừa gọi điện cho tao mày ạ!!! :(( :((

Tường thuật gián tiếp:
Tao: Alo ạ? :-/
MRS.ML: Cháu là Mỹ Ngọc phải ko? Cháu có biết bạn Minh đi đâu ko?
Tao: Cháu ko biết ạ! =;
MRS.ML: Người ơi người nói 1 lần thôi người ơi người có hay chăng? Cháu đừng giấu bác! [-x
Tao: Hình như là bạn Minh đến HN club ạ! Cháu cũng ko rõ lắm! 8-}
MRS.ML:Thế hôm nay các cháu đi đâu? :|
Tao: Dạ bọn cháu hẹn nhau ở trường liên hoan năm mới rồi đến nhà bạn Ninh tập kịch Tiếng Anh vì tuần sau cô Kiều Hương thi giáo viên dạy giỏi ạ! ;;) :))
MRS.ML: Really? :-?
Tao: vâng ạ! Đầu tiên là đông bạn đi sau đó mỗi nhóm tách ra riêng rồi nhóm bọn cháu đến nhà bạn Ninh cùng bí thư ạ! [-o<
MRS.ML: Dạo này bác thấy bạn Minh chẳng học hành gì cả!?
Tao: Không đâu ạ! Bây giờ bạn Minh ngồi bàn đầu nên bạn Minh chăm hơn hồi trước rồi ạ! :p
MRS.ML: thế cháu thi học kì thế nào?
Tao: Dạ, toán thì thê thảm ạ! b-(
MRS.ML: Các cháu phải bảo ban nhau mà học nhé! Mỹ Ngọc học với Ming từ lâu rồi nên cũng chơi với nhau lâu. Lần trước cô Nam bảo là 2 đứa hay đầu têu lắm đấy! @-) (*****...)
Tao: vâng ạ!
MRS.ML: thế cô cám ơn nhé, thank u! :twisted:
:(:)(:)((
Cu ơi tao hi vọng là mày sẽ tai qua nạn khỏi!

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Thôi ngày mai phải đi học rồi đấy,tối nhớ học bài cẩn thận mai cô Nam gọi lên bảng là chết đấy.
văn mai học cái gì thế nhỉ :-/
tao chơi suốt chả biết dek gì,mà kể cả lên bảng cũng chả có động lực gì,được hsg dek đâu mà phải học để lên :))

hix...may ưa... tình hình vẫn diễn ra dzui dze , chắc tao bảo mai tao kéo cờ ;;)

hehe , singapore vừa đá hỏng quả Penalty :)) :)) 2-1 :)) nhưng myanma bị đuổi 2 người roài ---> chả biết đội nào sẽ thắng :))

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Tường thuật gián tiếp:
Tao: Alo ạ? :-/
MRS.ML: Cháu là Mỹ Ngọc phải ko? Cháu có biết bạn Minh đi đâu ko?
Tao: Cháu ko biết ạ! =;
MRS.ML: Người ơi người nói 1 lần thôi người ơi người có hay chăng? Cháu đừng giấu bác! [-x
Tao: Hình như là bạn Minh đến HN club ạ! Cháu cũng ko rõ lắm! 8-}
MRS.ML:Thế hôm nay các cháu đi đâu? :|
Tao: Dạ bọn cháu hẹn nhau ở trường liên hoan năm mới rồi đến nhà bạn Ninh tập kịch Tiếng Anh vì tuần sau cô Kiều Hương thi giáo viên dạy giỏi ạ! ;;) :))
MRS.ML: Really? :-?
Tao: vâng ạ! Đầu tiên là đông bạn đi sau đó mỗi nhóm tách ra riêng rồi nhóm bọn cháu đến nhà bạn Ninh cùng bí thư ạ! [-o<
MRS.ML: Dạo này bác thấy bạn Minh chẳng học hành gì cả!?
Tao: Không đâu ạ! Bây giờ bạn Minh ngồi bàn đầu nên bạn Minh chăm hơn hồi trước rồi ạ! :p
MRS.ML: thế cháu thi học kì thế nào?
Tao: Dạ, toán thì thê thảm ạ! b-(
MRS.ML: Các cháu phải bảo ban nhau mà học nhé! Mỹ Ngọc học với Ming từ lâu rồi nên cũng chơi với nhau lâu. Lần trước cô Nam bảo là 2 đứa hay đầu têu lắm đấy! @-) (*****...)
Tao: vâng ạ!
MRS.ML: thế cô cám ơn nhé, thank u! :twisted:
:(:)(:)((
Cu ơi tao hi vọng là mày sẽ tai qua nạn khỏi!
Phải nói là.....rất là ngại đấy các bạn ạ :|
Sáng nay cả lớp đi chơi vui không~Tao bị mẹ bắt ở nhà và không fai nói thì ai cũng biết là rất là buồn [-x !Mà cái con Ngọc này nó dẻo mỏ thế không biết!Biêt thế có fais áng nay mày gọi đến nahf tao nói chuyện với Oanh thì có fai la tao đc đi không!Bó tay thật đấy!Mình là mình tin cậu lắm Ngọc ạ b-)

@CU ,Ninh,VHieu,Chảy:COn lạu các bố!SAo câu nhiều thế????:((đọc mãi không hết:(
CHúng mày....thực sự thì ........không còn là người nữa rồi!Thích câu à???Uh thì câu

Tiếp đến là thi Tin!
Đùa!CÂu bài chán vật !Tao không ngờ thú vui của chúng mày lại phù du đến vậy!TAo lướt đây cho nước nó trong :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên