Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chao` cả nhà!!

Vua liếc qua GDCD, h moi online dc!!!

Hom nay lớp mình ko keo co ...làm tao ngong dài cả cổ!!:(

To Dương :May` ui mai nhớ đi học đấy nha!!! I mis u so so so ....much!!:D

mai ko biết đề GDCD như nào nhỉ,phải đến sớm xem đề bọn khối sáng để loại trừ bớt

:-O:-O:-O:-O:-O:-O

Ủa???????

Hiếu ơi, tao tương mày bị đi cầu thang rùi co mà?????????

Đã thế mai méc bọn con trai mới dc!!:D

Ai lại để cho MR ANH 2 chịu thiệt thòi cơ chứ?!!!!^______________^:)):))

Kaka_22: mai ko biết đề GDCD như nào nhỉ,phải đến sớm xem đề bọn khối sáng để loại trừ bớt

Nhớ nói cho tao đấy!!!Bẹn tốt! Bẹn tốt!!!:D

Mày ơi!!

Bi h tao moi bit co thằng tên là Kaka!! Vậy mà cứ tưởng mày lấy từ phim chưởng Trung Quốc ra!!!:D

THÔI ...IEM CHAO CA NHA!! iEM KO CÂU BÀI NỮA!!! TỘI LỖI ! TỘI LỖI [-x :D

Ngu ngon nha!!! Chúc mai thi tốt !!!:x

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Khổ, bài con HH tìm là bài YOU ARE NOT STILL THE ONE của DANIEL BEDINGFIEL. Rõ chưa, khổ quá, bài này con Thanh Hà có thì cho con HH mượn, có gì đâu.
To Ly: tao ở trong ban giám khảo, thế mày không ở trong ban giám khảo ah? Mà tao có tung hoành cái gì đâu cơ chứ, mà mày chạy trước cái gì cơ, chạy trước Trà Phương 1 bước là sao hả????????????????????

COn này thiểu năng quá :)) ,(gà có khác :>) Trà Phương chạy trước cái vụ Miss trẻ con và mr baby ,thì tạo chạy trước em nó vụ miss có đòn hành hạ thâm nhất và Mr bạo lực ;;) .Thiểu năng quá [-x

Ly ơi đi cầu thang là cái gì hả mày
cái vụ dàn đòng ca tao không tham gia nữa
hôm nay thi GDCD tao deck mang kính thê là cop không thể nhìn nổi
khổ thế đấy:(:)(:)((
với những đứa cận kính là quan trọng nhất để làm bài
không thì không thẻ nhìn được cái gì cả:)):)):))

êu,đứa nào đang online cho tao hỏi mai sử học những cái gì??????????
KA trông thì bỏ mịa rồi

Ngày mai mới gọi là kinh điển chứ chúng mày, cô KA trông thì anh em mình toi đời roài :(( Sao ko để cô Ái Tâm trông nhẩy???:)) mà Sử học lại dài vãi ạ!!!

Đứa nào năm ngoái dc " vinh dự " cô KA trông đấy????????????

Nghe nói tởm lắm hử chúng mày??:(

Khỉ thât đấy!! Tao lai còn phải học cả sử buổi sáng nữa chứ!!:((Chết tao thât rùi >________< bọn mày ui!!!!

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Mai Anh uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!! Tao nhầm!!!!!!

vadrjb211410 la nick cua con VÂN lớp mình mày ah!!!:D :D :D

Sorry! :p

Viêt nốt bài này rồi đi an cơm!:D

Nhung dua to 1 chu yyyyyyyyyyyy!!!: Bọn mày tìm mấy câu ca dao di nhe!!!! Cuối tuân la phải co đấy!!! Mac dù bit mọi ng` rat búy nhưng vi con 10 1 tiết nên cố gắng nha!!!:x

Còn vụ Noel lớp mình nữa, chẳng nhẽ chỉ có mỗi dàn đồng ca hát như vịt đực thui à:)):D Tập như thế này thì chắc là đến Noel năm sau mới diễn ổn được :D:p

làm gì đến nỗi mà mày chê hả hà
ít nhất nghe cũng hơn vịt bầu:D:D:D
tao bỏ luôn cái vụ dàn đồng ca đấy
không nờ topic lwps mình lại đạt thàng công rực rỡ như thế này
lên đến tận trang 57

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
như nào hả Hà ơi,sử học cái gi`
Thằng còi học hành thế hả? Mai thi rồi mà bây giờ mới thèm hỏi là mai thi cái gì, hôm nọ cô đọc cho mà không chịu chép.. [-x Hư quá [-x [-x .
Bà con hôm nay làm bài GDCD thế nào, ngồi bàn cuối có mấy đứa hoạt động, chẳng biết cô có biết không, nói chung là hôm nay những gì học hôm qua quên sạch nên hôm nay thi toàn hỏi bài, hỏi Hải Hà, hỏi Huy, hỏi Chi, hỏi Tùng Linh, bạn nào cũng tốt bụng cả, bạn nào cũng nhắc cho tận tình :* , THANKS chúng mày lắm, mấy hôm thi nữa thi tiếp, tiếp tục phát huy nha :* ;;) . Thanks trước :* :* :* ;;) ;;) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên