Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ủa sao lại thế, Trà Phương lo gì chứ, Miss trẻ con là Trà Phương sẽ bước lên đăng quang cùng Miss Baby là Việt Hiếu, sướng thế còn gì. Mày không biết là có bao nhiêu người mơ ước được cầm tay,...Mr Anh 2 mà không được ah
;;);;);;). Thôi sướng thế còn chạy gì nữa, cụ Phong nhớ phải giữ Trà Phương lại không thì nó chạy mất là Mr Baby cô đơn đấy :)):)):))

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
Con Ly lại bắt đầu đánh trống lảng đấy nhá,đề nghị chúng ta nói tiếp về cái vụ bạn Huy và bạn Ly đêêê.....
To Ly:mày ơi,tao thấy thằng Huy là được đấy mày ạ,trong sáng ngây thơ (đây là con Ngân nói).
Mà bạn Phong bảo Huy+Ly là đôi lứa xứng đôi(cái lò gạch...)là có ý gì đấy???^__^

Vớ vẩn quá .Tao đã thề chung thủy với anh Kwon Sang Woo roài ,lắm chuyện quá .Xứng với chả đôi ,oánh cho bây h *miss có đòn hành hạ thâm nhất * b-)

Con kia ,mày đừng tưởng mày trong BGK mà thỏa sức tung hoành nhá :((, tao chạy trước Trà phương một bước :D:D

To Hai Ha: Cuoi cung la YOU ARE TSILL THE ONE hay la YOU'R NOT STILL THE ONE hay la IF U'R NOT STILL THE ONE đấy???????/////

Nhiu chuyên wa co!!!:(

Nhung ke ra bai ma cháu tim y (bai đầu) hay ra phêt!!!

ah` ma` chiều nay kéo co nhớ phải thắng đấy nhé!!!

To all: thi học kỳ xong bọn mình làm bữa quậy tưng trời lên đê!!!!:D

Khổ, bài con HH tìm là bài YOU ARE NOT STILL THE ONE của DANIEL BEDINGFIEL. Rõ chưa, khổ quá, bài này con Thanh Hà có thì cho con HH mượn, có gì đâu.
To Ly: tao ở trong ban giám khảo, thế mày không ở trong ban giám khảo ah? Mà tao có tung hoành cái gì đâu cơ chứ, mà mày chạy trước cái gì cơ, chạy trước Trà Phương 1 bước là sao hả????????????????????

Trương Hải Hà đã viết:
Vợ chồng nhà cô chú mới cưới có cần tui giúp cho" đôi chiếu " cô chú nằm, "đôi chăn" cô chú đắp ko??:D:D:D:D:D:D
A` Ninh ơi nick Ninh la` j` da'y?
nignohe, sao không add được nhỉ?

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
To all: thi học kỳ xong bọn mình làm bữa quậy tưng trời lên đê!!!!:D
Nhất trí, chắc chắn là phải quậy một bữa cho tưng bừng rồi, tao đã viết một kế hoạch sơ qua rồi đấy, ở trang 55 ấy, bà con xem rồi góp ý kiến nhé, nhanh nhanh để còn tổ chức chứ =D> =D> :)>- :)>- b-) b-)

Nick tui là nignohc(nổi tiếng thế mà không biết)
Sao không bầu Mr va Miss cho giáo viên đi?
nignohe, sao không add được nhỉ?
Trời ơi, nhìn cho kĩ vào, nick của Ninh nhìn kĩ ra có ý nghĩa "xâu xa" lắm, vd: Ninh+ Ngọc= N I G N O H C
N I G N O H C
N I G N O H C

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê làm gì mà đặt cái nick phức tạp như ..... đấm vào mặt người add thế hả chú em? "Xâu xa" quá đấy :D :D:D:D:D:D::D:D::D:D:D

Yeahh!!!!!!!!!!!!!!!! Thi xong đi chơi... Hê hê........ lại được ăn roài ^______________^

To CHI: If you are not the one, :((, trời ơi sao cứ nhầm thía, 2 bài này có j` giống nhau đâu!!
À đứa nào hôm nay tung tin đồn nhảm Lào thắng...Làm iem lên xe buýt nghe được tin 4-1~~~~~~~~> sốc :(:)(:)(:)(:)(:)((

Nguyên Đưc Ninh đã viết:
Ui cha xúc động quá nhưng mà để em hỏi vợ em xem nó có nhận không chứ quà quý thế này thì....ngại lắm.
Tao cũng có quà đấy!!!!Chuẩn bị nhận nhé!Bất ngờ lắm đó!!! b-)
Lúc đấy thì đừng có mà khóc!!

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
À mà quên không chúc mừng anh :Chúc mừng anh nhé vì đã đc làm MR ANh 2!
Nhưng mà thể nào bọn con gái cũng vây bủa lấy anh cho mà xem!Sướng nhé!Suốt ngày đc gái nó theo rồi quên luôn con vợ này đi!Tôi cũng fai theo giai thôi ,thời đại ngày nay mà không thế thì chỉ có khổ vì chồng con!Cứ fai đặt cuộc đời của mình lên hàng số 1;)
À mà vợ mày đc làm mis anh 2 Ninh ạ!khai thật đi mày đã tick bao nhiu phiếu ghi tên vợ mày hả???THôi!Chỗ thân tình với nhau cú nói thẳng ra đi!Đừng ngại!Nói đi tao không nói cho ai đâu ;) :>
Ngọc ơi!Mẹ có ông chồng hết ý đấy!:))
Con ạ,bố đồng ý đấy!Thời đại này nó khác xưa rồi,con cứ theo giai đi bố ủng hộ cả 2 tay!!!!!Ko thể để 1 thằng Hiếu nó phá hoại đời con được!Nó làm gì con cứ bảo bố,xong ngay!
Còn thằng Hiếu cứ cẩn thận đấy!!!!Mày ko đoán được chuyện gì sẽ xảy ra đâu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên