Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) con Vân bỏ vụ dàn đồng ca biết vì sao ko : MẶC VÁY :)) đề nghị bỏ cái vụ đó đi nhá , nhất định ko mặc đâu .
To Vân : lần sau thi học kì nhớ mang kính ,ko tôi cứ phải tháo ra tháo vào cái kính cho bà mượn để quay bài :))

Không được, dàn đồng ca con gái phải mặc váy, nhin trông nữ tính, sao lại bỏ đi, con gái thì phải mặc váy chứ. Trà Phương mặc váy chắc xinh lắm nhỉ, thôi, mặc váy đi Trà Phương ơi:*:D

Trà Phương đã viết:
con Vân bỏ vụ dàn đồng ca biết vì sao ko : MẶC VÁY đề nghị bỏ cái vụ đó đi nhá , nhất định ko mặc đâu

[-x mặc váy mới hay chứ, nhưng cái chính là cấm con trai chơi trò "luồn di động" vào váy chị em rồi chụp ảnh nhé [-x hư lắm!!!

cái đấy phải bảo thèng tùng,di động nó có chụp ảnh mà :D

Bọn con trai chắc không đến nỗi mà chơi trò hèn hạ thế đâu Hà ơi, Hà cứ phải lo, nó mà làm thế thì cho chúng nó lên giàn thiêu. Con gái mặc váy cho hay, mặc váy xếp kaki trắng với áo đỏ, đi tất len cao đến đầu gối nha, mặc như thế trông hay hay, mấy bạn nữ trong giàn đồng ca cố gắng kiếm đủ để mặc nha:D:D:D:D

Có gì đâu mà lắm chuyện hả Chi, đi mượn, đi thuê thì hỏi Mỹ Linh, Mỹ Linh biết chỗ thuê mà, mà sao không tranh thủ cơ hội này mà đi mua một cái hay đi may cũng được. Tao với con Hải Hà chuẩn bị đi may đây này:D, có gì to tát đâu, mà chẳng lẽ con Chi không thể có một cái váy nào sao, ui zoi, đi mượn xem, thế nào chẳng có đứa có...........

Đặng Trà Phương đã viết:
váy xếp là váy gì ??? tớ ko tưởng tượng đc :(
Bó tay với Trà Phương thôi, váy xếp bây h là mốt mà Trà Phương còn hỏi như thế sao, bây h ra các shop quần áo thế nào chẳng thấy 1 cái. Ah trong báo HHT số 572, ở mấy trang cuối có đăng ảnh giới thiệu mấy cái váy xếp đấy, trông xinh cực :* ;;) :)>- b-), có 1 cái màu trắng hoàn toàn rất hợp với hoàn cảnh của bọn mình vào thời điểm này :)>- :)>- =D> =D> :x

trời ạ - h bàn tán chuyện váy viếc j` ở đây tế - hỏng hết cả thuần phong mĩ tục !!!
:cool:

girls a2 mặc váy thế boys a2 mặc j` vậy ???

sau 2 ngày thi căng thẳng - h thấy nhẹ nhõm thật - mà chả hiểu sao cô KA trông thi lại hiền thế !!! may thật !!!! :cool:

các members trong lớp câu bài khiếp thật !!! bài cứ tăng nhanh vùn vụt - kiểu này khéo a2 trở thành lớp của các thần câu mất thôi !!! :cool:

nhân danh bí thư đại diện cho a2 - tuyên dương các members trong lớp và cứ cố gắng tiếp tục phát huy nhớ !!! các bạn lôi thêm thành viên đăng kí vô HAO để vào box a2 phát triển thì càng tốt !!! :cool:

Tao bo tay chung may roi day....10 trang since my last post
Trinh do cau bai cua lop minh phai goi la bai phuc...tham chi tao con ko du thoi gian de doc het co...hahaha

dạo này tình hình lớp có vẻ hơi thiếu ổn định và ko được đoàn kết cho lắm - mong các members trong lớp lưu tâm cho và đừng có phá quấy , nổi loạn nhiều wá - cố noi gương bạn Minh ku ấy - friendly ra fết !!! lớp minh rất tuyệt vời đấy - cho nên mọi người cứ tiếp tục giữ vững và tiếp tục phát triển nhớ - a2 sẽ là 1 lớp đỉnh cao . hòa đòng và đoàn kết nhất khối - xin hết !!! :cool: ( vỗ tay nào =D> =D> =D> !!! )

Xổi ối, bạn duy nói hay quá...tao cảm thấy rất xấu hổ vì những gì mình đã làm trong thời gian vừa qua...xin moi người trừng phạt...

Mà...tất cả cũng chỉ tại thiên hạ đồn thổi chứ lớp mình làm gì đến nỗi thế....

Tùng câu bài cũng khá đấy chứ !!! mày cũng phát triển nhanh thế còn j` nh thằng Ninh mới gọi là trâu - câu nhanh vãi !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên