Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy anh chị tha cho vợ chồng em,vừa mới cưới xong,còn nhiều vấn đề lắm ạ.

À Phong ơi Noen này có về không?Nếu về báo trước để bọn này rải thảm đỏ cho Phong đi cầu thang nhé.

à ha !!! vừa mới cưới - thôi coi như anh em cho Ninh đi cầu thang - coi như để làm quà cưới cho cô chú !!! :cool:

Ui cha xúc động quá nhưng mà để em hỏi vợ em xem nó có nhận không chứ quà quý thế này thì....ngại lắm.

Vợ chồng nhà cô chú mới cưới có cần tui giúp cho" đôi chiếu " cô chú nằm, "đôi chăn" cô chú đắp ko??:D:D:D:D:D:D
A` Ninh ơi nick Ninh la` j` da'y?

ko sao đâu - tấm lòng là chính thôi mà !!! :cool: cứ nhận đi đừng ngại !!!

mai đưa cái tờ số phận boy à trong tương lai lên mới được - các bác có đòng ý ko ạ ???

Nick tui là nignohc(nổi tiếng thế mà không biết)
Sao không bầu Mr va Miss cho giáo viên đi?

ê Ninh - muốn die à mà làm thế !!! nói chung ko ý kiến nữa - mai các anh cho chú đi cầu thang !!! chuẩn bị tinh thần đi nhé !!! :cool:

Thông báo với bà con một tin heeeeeeeeeeeeeeet sức quan trọng!! :)>- :)>-
Tin này có liên quan tới vận mệnh của các danh hiệu Miss và Mr của lớp mình trong những ngày vừa qua. :> :>
Hôm nay một file bình chọn sẽ được send cho Phong( người mà ai cũng biết là ai).. Và việc Phong bình chọn hoàn toàn có thể thay đổi danh hiệu Miss cũng như Mr lớp mình ;) ;) ;) ;)
Đặc biệt là Miss Anh2 , do Mai Phương chỉ kém Mỹ Ngọc có 1 phiếu , nên mọi chuyện hoàn toàn có thể thay đổi . :-? :-? :-?
Vì thế có thể coi phiếu bầu của Phong là ticket to chức Miss Anh 2 của lớp mình! ~~~> Bạn nào nhanh chân hối lộ bạn Phong đi kẻo..... [-x [-x [-x
Thế nhé, details will come soon!
A`h còn chuyện này, việc bình bầu Miss và Mr cho giáo viên cũng đang được gấp rút thực thi. Song vì hoàn cảnh éo le ( săp thi học kì ) nên có lẽ sẽ put off sang ...năm sau:D:D:D

bầu miss với mr giáo viên làm gì , miss thì là cô KA ,còn mr là thầy tin :))

Chảy ớiTao add nick mày rồi mà
Nick tao là hedgehog2612!Mà hình như cái gì của thằng chảy nó cũng chảy hay sao í nhờ(trừ cái đấy nhé bởi vì tớ chưa check bao h:D),nick mày chảy quá cơ chảy ạ :(!Rất buồn

Con trà phương phát biểu linh tinh,mày nói thế để được khao ăn chè chứ gì?

KO sao anh ạ, quà quí ko nhận phụ lòng bà con . Các bác như tặng nhiều quà vào em đồng í chồng em nhận hết , tặng bao nhiêu nhận bấy nhiêu!

Vợ chồng nhà này vẫn phát triển bt đấy chứ!:-/ :(Mặc dù bọn mày là bạn tao đấy nhưng mà có khi tao fai xem xét lại thôi!Bạn tao không có những đứa tưởng bở như bọn mày!:))
Làm gì có ai tặng quà mà còn đòi chê mí lị chả nhận!Sột mề

À mà quên không chúc mừng anh :Chúc mừng anh nhé vì đã đc làm MR ANh 2!
Nhưng mà thể nào bọn con gái cũng vây bủa lấy anh cho mà xem!Sướng nhé!Suốt ngày đc gái nó theo rồi quên luôn con vợ này đi!Tôi cũng fai theo giai thôi ,thời đại ngày nay mà không thế thì chỉ có khổ vì chồng con!Cứ fai đặt cuộc đời của mình lên hàng số 1;)
À mà vợ mày đc làm mis anh 2 Ninh ạ!khai thật đi mày đã tick bao nhiu phiếu ghi tên vợ mày hả???THôi!Chỗ thân tình với nhau cú nói thẳng ra đi!Đừng ngại!Nói đi tao không nói cho ai đâu ;) :>
Ngọc ơi!Mẹ có ông chồng hết ý đấy!:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tùng chẩy đây b-)
Thằng Cu Lẩu nói cái gì thế , đấy là bọn cầu thủ Việt Nam ngu si đần độn đá phản đối Tavares mie. damn!

Sao thằng Tùng lại vào nick con Ngọc nhỉ??:-? Ngọc ơi, tao bắt đầu nghi ngờ thật rồi đấy ...:| know what i'm talking bout???/:)
Mà khổ mấy chú Vn nhẩy, đá hay nó cho lên tận mây, đá hơi chệch phong độ một phát là nó cho ăn shit lun :( thương thương

Bà con ơi, 31/12 THI XONG MÔN CUỐI CÙNG lớp minh sẽ đi chơi, hôm đấy có rất nhiều việc. Thứ nhất tổ chức sinh nhật cho Ly, Hiếu còi và vợ còi (Quyên). Thứ hai là tổ chức trao giải Miss Anh 2 và Mr Anh 2 cùng các giải phụ, một số giải phụ của Miss và Mr nếu hợp nhau sẽ ghép hai bạn lại thành một đôi, cùng trao giải. Ví dụ như Miss chuối sẽ cùng với Mr chảy :> , Miss trẻ con sẽ cùng với Mr baby :* ;;) ;) ...:D:D:D:D
Tiện đây khen luôn không con Ngan lại kêu: NGAN ƠI CÁI AVATAR CỦA MÀY ĐẸP TUYỆT VỜI LUÔN :)>- :)>- =D> =D>
To Hải Hà: Hà ơi chịu khó nhé, tại vì Hiếu cũng đạt nhìu giải nhất là giải đặc biệt MR ANH 2 nên mày cũng chịu khó đi, đừng có mà ghen không lại khổ Hiếu đi dỗ dành, tội nghiệp còi lắm :(( :)) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên