Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hỡi tất cả bọn mày!Hôm nay!TAo_Quyên_nhân danh chúa ta kêu gọi các con hãy vùng lên để đòi lại công bằng cho chính mình và cho tập thể lóp 10 a 2
Các con có thấy từ ngày vào lớp đến h chúng ta đã bị vùi lên dập xuống nhiều lắm đúng không?? Thời cơ đã đến!Tiến lên hỡi đồng bào!Hãy đánh đuổi hết lũ quân xâm lựoc!Ta càng nhân nhượng thì chúng lại càng lấn tới! DM cái lũ p....p........
Ét xì tăng!Mà các con có biết ta đang nói đên cái lũ nào không thế????CÁi bọn i' i'(our teachers)
THế nhé các con!Không có việc gì khó mà chỉ sợ lòng không bền!Đào núi và lấp biển quyết chí ắt làm nên!
P/s:Bố mày ghét nhất đứa đâm dao chém lén làm việc không đường hoàng quang minh chính đại mà nhất là cái loại người chưa chồng chưa con

:(( :(( :(( Tưởng lên cấp III là những tháng ngày tươi đẹp hóa ra như chất lỏng :)) :)) :)) Một cây lảm chẳng nên non ba cây chụm lại thành hòn núi cao!
Chả bít bao giờ mới được đi tham quan anh em nhẩy???

LONG:
Thật sự là rất bức xúc!!!!!!!!!!Thối thật!!!!!!!!
Sao trường mình lắm trò ngu thế nhỉ?!Cứ tưởng Tuấn về thì mình được đi luôn,thế mà....ấy!Thứ tư nay mình đi đâu đây các bạn ơi?(ý tớ là hỏi ý kiến vợ tớ đầu tiên đấy!)

Anh chỉ muốn ăn cháo do chính tay em nấu chứ không thèm ăn xôi của thằng bán xôi!
Thật bất công với tao!Tại sao nhóm sử của tao lai có cái loại vô tích sự như thằng Ninh và thằng chẩy nhờ????:-/ Thế thì ngang bằng bảo tao làm 1 mình cho nó xong:))
Vãi đái!

Bố đây con ạ!Long ý!Con có bị mù ko?Chữ LONG to đùng trên đầu kia kìa!
Vợ bố là mẹ mày chứ ai!

Long ơi :(( , sao em quyến rũ anh rồi bỏ đi :((
Về nhà cho con bú mau >:)

à há!!!!!Bố iu quí!Hôm nay là ngày chẵn sao bố không đi với mẹ con làmmej con chờ mòn cả đít :(
Sao bố lại có pass của thằng VH ah????

LONG
Ai quyến rũ mày?Vô duyên!Ngọc ơi,cứu anh với.Con dở hơi này nó cứ bám anh!!!!

LONG
Bố chưa có nik,con gái ạ!À,mẹ con mày đứng ở đâu đấy?Bố chờ mãi ngoài cổng!

có bạn nào sử chưa có nhóm thì tớ bon chen với

:))
Vãi đái!Thằng VH viết ở fan chữ kí là dek thàm cưâ gái để gái cưa chứ!:))
Thế tao cưa mày nhé :))
Nhận lời tao không????:))

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Hỡi tất cả bọn mày!Hôm nay!TAo_Quyên_nhân danh chúa ta kêu gọi các con hãy vùng lên để đòi lại công bằng cho chính mình và cho tập thể lóp 10 a 2
Các con có thấy từ ngày vào lớp đến h chúng ta đã bị vùi lên dập xuống nhiều lắm đúng không?? Thời cơ đã đến!Tiến lên hỡi đồng bào!Hãy đánh đuổi hết lũ quân xâm lựoc!Ta càng nhân nhượng thì chúng lại càng lấn tới! DM cái lũ p....p........
Ét xì tăng!Mà các con có biết ta đang nói đên cái lũ nào không thế????CÁi bọn i' i'(our teachers)
THế nhé các con!Không có việc gì khó mà chỉ sợ lòng không bền!Đào núi và lấp biển quyết chí ắt làm nên!
P/s:Bố mày ghét nhất đứa đâm dao chém lén làm việc không đường hoàng quang minh chính đại mà nhất là cái loại người chưa chồng chưa con
quyên ơi thế mày định làm cái *** gì :))

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
:))
Vãi đái!Thằng VH viết ở fan chữ kí là dek thàm cưâ gái để gái cưa chứ!:))
Thế tao cưa mày nhé :))
Nhận lời tao không????:))
nhận chứ =D> =D> b-)

Long quyến rũ Ngân rồi Long mới quay về với Ngọc cơ :((
Long còn có con với Ngân rồi cơ :(( ( thế mà để con ở nhà [-x )
Mẹ anh em mình chat trên này đê :D

Bùi Mai Ngân đã viết:
Long quyến rũ Ngân rồi Long mới quay về với Ngọc cơ :((
Long còn có con với Ngân rồi cơ :(( ( thế mà để con ở nhà [-x )
Mẹ anh em mình chat trên này đê :D
uây đồng ý bạn ngân b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên