Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mie
bà ý làm nhục thế giới phụ nữ wa
lan sau ngày này cho bà ý mấy cái giẻ ngậm dến hết giờ:)):)):)))

con Vân nói thế là ko được đâu nhé,hư quá đấy!^__^
Thế cuối cùng thì lớp mình vẫn chưa quyết định đi đâu à?Mà tình hình học tập của tớ dạo này chán quá,chả bít có được đi ko!

Tình hình vật! Chiều nay kiểm tra roai`, miẹ chán chả muốn chết! Còi ơi em sắp về à?

Cuối tuần sau cả trường đi tham quan rồi, chả biết lớp mình như thế nào đây??? Tuần sau lại còn kiểm tra một loạt nữa, đời tàn :(( kíu kíu

chắc thứ 2 cô nam trả lời về vụ đi SẦm sơn đây

Học hành như shit í nhỉ:((!Vãi shit!Nếu đi Sầm Sơn thì lớp mình đi 1 mình hử mọi người?
Cuối tuần sau cả trưồng đi rồi cơ à???Sao nhanh thế????:-O What about our class???
Cầu giời lạy phật là thứ tư tuần sau đc nghỉ!
Mai lại kiểm tra văn nữa chứ !Cô bắt ôn lại từ lớp 6 thì ôn thế ***** nào đc. nhỉ????
Hà ơi!Nhà tao còn giữ sách cũ đấy!Nếu muốn biết mấy cái bài cổ tích cũ thì có gì gọi cho tao hoặc không thì tao gọi cho mày cũng đc!
P/s:Tao ghét văn lắm!Bố mày mà đek fai là con gai thì đã để giấy trắng văn roai`!DM

X( , bức xức lắm rồi, đêk cho đi đâu cả X(
Học hành thì như shit
Bài bạc thì thua :((
Tình cũng đen là thế nào :(
Công việc thì fail :((
Xin đi chơi thì đek cho đi X(
Gọi đt để xả thì ko có đứa nào ở nhà :(( , thế là thế nào :((
Hép mi :((

Xời ơi, các bạn lớp mình nói bậy quá... Nhu thế là ko dc, bố mẹ chúng mày dậy thế nào? Học những cái hay thì ko học, toàn hoc nhũng cái xấu của ng khac thôi...hi...hi...nhung ma thuc su thi nói bậy nó rất là...suong ý.....
Thôi, vào việc chính nè. Website của anh tao: http://homepage.mac.com/phuong/

Thằng chẩy nói mà khoong biết ngượng là gì ah???Chẩy thật :))
Hay la ca lop minh bieu tinh di de doi lai tu do va cong bang chu the nay thi chet mat thoi :((

Ừa anh em mình tiến lên đê! Cứ tình trạng này mất cả 1 năm tuổi thanh xuân.
Ơ hôm nay mày ko được đi à Mai Ngân?

mai kt truyện cổ tích thì học những cái giề nhể>?

Ông Tùng nhà ta đưa lên cái trang web hết ý ! (&^%*$&#)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên