Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày nhận lời rồi đấy nhé!VÃi đái!Tối nay gặp nhau luôn đê!Ah mà mày là bố Long của tao hay là Thang Vh chính công đấy????:))
Tao kêu gọi mọi người để...............

Viết gì viết lắm thế :))
Long câu bài hộ Vh à :))
Em ơi nhớ em wa' :*

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Mày nhận lời rồi đấy nhé!VÃi đái!Tối nay gặp nhau luôn đê!Ah mà mày là bố Long của tao hay là Thang Vh chính công đấy????:))
Tao kêu gọi mọi người để...............
tao đợi mày nhưng ở đâu

Long quyến rũ Ngân rồi Long mới quay về với Ngọc cơ
Long còn có con với Ngân rồi cơ ( thế mà để con ở nhà )
Mẹ anh em mình chat trên này đê

LONG
Cái gì thế?Còn lâu đi,vợ chồng người ta son sắt bao nhiêu năm nay mà để mày(con Ngân)phá á?Còn lâu!!!

Em còn chối [-x , cứ ngồi đằng sau anh mà :"> ( úi, ngượng wa' cơ :"> , ko nói đâu )
Ngọc cũng thấy nhá, còn chối nữa ko :*

sao bọn lớp mình lên ít thế nhẩy
bọn mày lên nhiều phải rủ bọn nó lên nua chu
nhu thetopic cua chung ta moi phat trien
de khong bi goi la 5 sao deu

Vân ơi,cái vụ sử chắc nhóm mình làm 3 người thôi mày ạ,thế cũng được!

Pà con ui, mới nhận được lịch bay, 1/11 lên đường, thế là kịp ăn cái Halloween ở nhà rồi.

Ngân với Long các anh cứ liệu đấy nhé! X( Tôi mà ghen thì cứ gọi là vỡ bát vỡ đĩa đấy! X( X( X(

Chết nhá ,thèng Long quyến rũ con Ngân rồi bỏ của chạy lấy người nhá >:p ,thế là không được ,mày phải có trách nhiêm chứ :>.
Tưởng đi tham quan ,hí ha hí hửng khách sạn 4 * làm một phát ,chán đời quá chúng mày ạ :((.Lại thêm con toán 15 phút nữa :((.Chết tao ><

4* thì mày làm gì hả Ly???
À, hay là cử Phong lên BGH biểu tình vi` con sắp đi mà nhà trường nỡ cướp mất cái cuối cùng còn lại duy nhất của con!!!

nghe chừng kế hoạch xóa sổ KA của con ngọc hay đấy
ko biết lớp mình thế nào

:)) :)) Sao lại của tao??? :)) :)) Đầu óc tao lại nghĩ toàn chuyện đại sự thế à??? :)) :)) Nhưng mà thầy Lân okie đấy chứ các anh em nhẩy?

bọn mày định đooir KA à?
nhưng chỉ sợ ko đổi được bà ý chù lớp mình
thế thì khổ:(:)((
thằng hiếu viết sai chính tả

Mày mới viết sai chính tả :D
trù chứ ko phải chù :D

Miẹ, mấy ông chỉ dc cái võ mồm là giỏi, có đứa nào dám làm đâu. Tao đồng ý cái vụ đổi bà KA nhé... nhưng mà... tao ko kí tên đâu... sợ bị trù lắm...:((...;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên