Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng đi đâu mới được chứ

Không nói rõ ra, người ta hiểu nhầm hết :))

Chắc chắn là đi Sàm SƠn ah???Hình như tao thấy có nhiều đứa fan? đối!Đi đâu chẳng đc hả bọn mày???VUi là chính!Có khi tao lại không đi đc í chứ!Buồn thật!
Dạo này học hành như cơm í nhỉ!Vãi chán!SAo mà giáo viên lớp mình chán thế nhỉ:((
A mà ngij ghê ha!CÓ mỗi lớp mình dc oánh giá 5 sao :)) !Anh 2 toan những coin người thật thà ngoan ngỗn như tớ thì lám gì mà chẳng thế!Các bạn đừng khen mình nhá!Mình ngại =; lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
LONG
To Hà:tao chưa kích hoạt account!
Chắc là đi Sầm Sơn thôi!Hôm nay bọn mày ko thấy cô gọi Tùng chẩy lên nói đấy à?Tao có ý kiến :hay là mình đi từ tối hôm thứ 6(khoảng 9h tối) thì 12h đêm đến nơi,ngủ nghê đến khoảng 9h sáng rồi chơi đến chiều chủ nhật thì về.Vì nếu đi từ sáng hôm thứ 7(chắc khoảng 6h đi) đến nơi là 9h,nghỉ ngơi linh tinh cũng hết cả sáng rồi,chơi được mỗi buổi chiều thôi,bùn lắm!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
LONG
Tao tiếp nè,đi chơi 2 ngày là tớ phản đối chuyện ngủ đêm lắm nhớ!!!Phải chơi thâu đêm chứ,ngủ làm gì phí lắm.Ngắm cảnh hoàng hôn trên biển thật là romantic!Rồi còn bãi cát trắng với những cô gái fe phẩy quạt,nằm uống nước dừa ngắm biển xanh tuyệt vời thật

làm gì có cô nào fe phẩy quạt
long nói như đùa :D nhưng kể ra được thế cũng hay

Nghe ngu bỏ miẹ :))
Chơi tá lả thâu đêm đê b-) ,lần trước chơi thâu đêm tớ ăn được 70 chục b-)

Tổ chức câu lạc bộ tẩm quất ăn tiền :)) Hay chơi trò " Gia Đình" như hồi mẫu giáo ấy :)) :)) Với cả ko được đi 2 ngày thì chán bó toàn thân.
Nào nào bọn Hiền Nga Kiên Dũng sao lại vào đây nhận người quen roai` câu bài tía lia thế này? Phạt tiền!

hay thật! thếtúm lại là thế nào? chơi hay nghỉ đây? dơi hay khỉ đây?

Khinh tao à b-)
Bói chả bao h đúng [-x
Ăn 70 là được rồi b-) , ko cần tham lam :D

Tao đi ngủ đây. Nhân ngày 20-10 chúc toàn thể con gái lớp mình ngủ ngon :x và 36 cái :* Moaa..hh......h!

to Hiếu còi + Tú dương: A 2 năm nay đá bóng mặc áo gì thíe, để tớ còn biết, tiện làm luôn 1 vị trí trong đội :D hậu vệ thui,ok??

Hehe, juniors câu bài còn kinh hơn cả seniors, topic A2 03-06 bị locked đến 3 lần rồi...:))

cứ nghĩ hôm qua TD tặng hoa bà KA lại buồn cười
Nó mang hoa cho cô, cô mặt lạnh tanh nói : " Thx nhưng cái tôi cần là giẻ lau bảng :)) :D

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
to Hiếu còi + Tú dương: A 2 năm nay đá bóng mặc áo gì thíe, để tớ còn biết, tiện làm luôn 1 vị trí trong đội :D hậu vệ thui,ok??
mặc áo Hà lan
hình như cuối tuần này đá rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên