Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ây dà!!!
ở lớp anh 2 tớ hâm mộ nhất là bạn Hiền Nga duyên dáng!!!
nhớ bạn ý quá cơ!!!

Hic'. thế lớp mình ko đá à? Lần này sẽ cố gắng đi cổ động, ko có con gái thì sợ con zai lớp mình lại phải nộp phạt mất :p " Phụ nữ, ko có họ, đàn ông chẳng là cái đinh mà" :D:D:D
Asem ko đi chơi aaaaaaaaaaaaaaa`?

Đi cái đầu chúng mày ấy, bảo đi cuối cùng tao vẫn phải ở nhà rồi lại còn đi học thêm nữa mới chó chết chứ :((
To Ngọc:
Với bác Chung con à?
Rình mò người khác là không tút đâu nha

Sao boc lớp mình chui tít xuống tận trang 2 thía này!:(
Hôm nay có fao' hoa ở Hồ Gươm đấy!!Có đứa nào đi không????Mẹ Hà với mẹ Ngọc có dự định gì không thía???;)

Long:Chẩy thật!!!!!!!!!
Hôm nay ông vệ nóng tính quá đấy.Miẹ,mình đang tập thể dục thì lão gọi chứ.Chẩy thật!!Bị Thầy Ban mời uống nước cũng vui......Ko biết chuện gì sẽ xảy ra với mình đây????!!!Hơi tởn rùi!

Long:À mà bạn Kiên là bạn nào?Sao bạn có thể mù quáng thế nhỉ????
Hình như cũng chỉ có nhóm mình máu me lên đây thôi.Bà Vân đẻ ra cái của nợ này rồi biến theo anh nào,bỏ lại đứa bé ở đây cho bọn mình nuôi.
Ngọc "ruồi" ơi!(lâu lắm mới gọi thế đấy).Thôi chuện này,nói toác ra vậy:
Bàn về đợt đi tham quan này đi!!!

Long:chắc là chẳng sao đâu mà!Ônh dọa tí thôi.

hôm nay mới thấy topic của lớp mình! chưa có thời gian đọc lại mấy trang truớc :D sẽ cố gắng!

Thế vụ tham quan của lớp mình đi vào dĩ vãng hẩy??? bạn Tùng chẩy để nghị là đi Sầm Sơn :-&:)) Mà nên di với lớp nào bi giờ nhẩy??? :-? 11Toán 2 đê
To Long béo: mày làm một cái account riêng đi chứ

Con Ly lớp Nga bảo hình như đi với lớp nào là do cô nhặt, anh em mình không được rờ vào vụ này đâu 8-| b-(

Tao tán thành ý kiến đi với 11T2 :(

11H1 11H1 !!!!! có con chồng iu wí của mìn !! :* iu thiế!!! nhớ chồng quá chồng ơi!!!! :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên